ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 96 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 06, 2022, 02:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pitor

ความลับไม่เป็นเรื่องลับ...หลายเรื่องพรั่งพรูให้ได้รู้กระจ่างขึ้น

Nu metal

tummada5819

สรุปนายโทนเข้าใจผิดมาตลอดป่าว ว่าครอบครัวตัวเองเป็นชาวสวนธรรมดานะคับ แบบนี้เค้าไม่เรียกชาวสวนแล้วละคับรู้จักแต่คนระดับนี้555

♤judas♤

ว่าแล้วโทนเสน่ห์แรงเหมือนพ่อทศตอนหนุ่มๆนี้เองเจอแม่ทิพย์แฉแบบนี้..

pankea

ตอนนี้มาเร็วทันใจมาก ตอนนี้ก็พอจะรู้แล้วว่าที่โบราณว่าเชื้อไม่ทิ้งแถวน่ะมันของจริง ทีแรกก็ว่าโทนเก่งที่มีผู้หญิงคราวละหลายคน(เบอร์1คือเจ๊หมิวกับเจ๊เตย)ทำเอาพ่อกับแม่จำชื่อแทบไม่หมดแต่พอแม่พูดว่าพ่อเองก็ตอนหนุ่มๆแม่ก็จำชื่อสาวๆไม่หมดพอกันเพราะฉะนั้นคงว่าลูกไม่ได้แต่ก็คล้ายคาดโทษไว้"ถ้าไปทำใครเค้าท้องโดยไม่ตั้งใจก็จะตี"

evilbenz

เหนือพ่อทศ ยังมี แม่ทิพย์ เทพโทนได้เชื้อสายมาจากเทพบู๊ทั้ง 2 นี่เอง มิน่าโหดมาก

Edit : พี่เขย ทิ้งบอมส์ลูกใหญ่ไว้ที่น้องเขยซะแล้ว

Koshimae

ผมว่าทำตอนพิเศษ ความน่ารักของ พ่อ กับ แม่ จะสนุกและ ฮา ดีนะผมว่า 555

myfino262903

::Doubt::อย่าไปคิดมากครับเทพโทน เอา ปัจจุบันดีกว่า เจ้หมิว เจ้เตย นัมเบอร์วัน แม่เสือดาว เจ้าสาวน้ำแข็ง น้องแก้มนางมารน้อย เหมียวเลขาส่วนตัว สรุปลงเอยกับใครคงต้องลุ้นกันต่อไปครับ อ่านมาตั่งตอนแรก และจะยังเป็น ต่อไป  ::Confident::

ballzae

รู้จักแต่ตัวท๊อปๆเลย ใครจะกล้าบวกด้วยเนี่ย รีบทำงานแล้วกลับคอนโดซักทีสิ

munkza

โดนนายหญิงจั่วหัวมาขนาดนั้น คุณพ่อจะอยู่ยังไงละ เข้าโซนหนีดีกว่า

automilo

คิดถึง สาวๆร้านเกะ ครับ ช่วงหลังๆนี้เป็นช่วงโชว์ ครอบครัวโทน จน คล้าย เนื้อเรื่อง เธอ กับ ฉัน แล้ว 555

pankea

พี่แท-โอกับพี่แมนทิ้งระเบิดให้โทนกลุ้มและปวดหัวได้พอกันอีกคนบอกให้หาที่พักที่เหมาะๆให้หน่อยแล้วบอกทางส่วนตัวส่วนอีกคนก็ทิ้งคำพูด"น้องเขย"ต่อหน้าน้องสาว