ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alligator

คุณแม่ลูกสามแล้วแต่รูปทรงองค์เอวเซ็กซี่เป็นบ้าปานนมใหญ่น่าดูดยินดีกับคุณแมนด้วยครับที่ฟาดเรียบทั้งแม่ทั้งลูก

dew1

พี่แมนจะเป็นพญาเทครัว เก็บทั้งบ้านเลยหรอครับ

somte

testman

ไอ้เราก็นึกว่า เคลนน้องเฟิร์นท่าจะดี มาเครมคุณแม่แทน บอกเลยงานนี้บ้านแตกหนักแน่ ถ้าฟ้าใสรู้

Man_On_The_Moon

โอ้โห...สุดๆไปเลยครับคุณแม่ยังสาวแบบนี้ล่ะทีเด็ด ไหนจะหุ่นสุดทรมาณใจนั้นอีก เป็นใครๆก็คงอดใจไม่ไหวหรอกครับแบบนี้ แค่เห็นรูปตัวอย่างผมก็แทบอดใจไม่ไหวละครับหมอแมน

nar007

โอย น่าอิจฉามากเลย สาวรักสาวหลงสงสัยจะมีของดี สาวๆบ้านนี้ของดีทั้งนั้น เก็บไว้ดีๆล่ะ

eakachaiiiii

เก็บเรียบหมดบ้านตามสไตล์หมอฟันนนนนนนนน ของพวกเรา ขยันดูแลคนไข้แบบนี้ เมียเอ้ยคนไข้ถึงได้เยอะไงครับ ฮ่าๆ
ปล.เกมส์เรียงคำรอบที่แล้วผมส่งข้อความไม่เป็น ก็ได้แต่รอตอนใหม่ของคุมหมอต่ไปแบบเงียบๆ เป็นเศร้าาาา

beyond2222

มาถูกเวลา โอกาสเป็นใจ คุณแม่เลยเสร็จ
แล้วน้องใบเฟิร์น เมื่อไหร่ถึงคิวครับ

kikusan

อ่านเรื่องนี้คิดถึงคุณแม่สติฟเลอร์ใน American Pies เลยครับหมอแมน

cavagna

พระยาเทครัวของแท้เลย กวาดหมดบ้านเลยนะครับ

orionnebula

Daniel Dear

พี่ฟางคงสงสัยลูกๆติดใจอะไรเลยอยากลองดูบ้าง

sukray ruktum

พี่ฟางน่าจะควบคุมตัวเองไม่อยู่ละห่างมานานคงจัดหนักแน่นอน

jooloo

เล่นแม่ยายล่ะคิวต่อไปควเป็นน้องเมียแน่ หมอ

Rrrrop

แม๊........สุดยอด คงเก็บกดมากนะนี่
ถือว่าวินๆนะ ช่วยกันไป  แต่คงไม่แค่ภายนอกหรอกทรงนี้  อิอิ  เจอตัวแสบเข้าไปแบบนี้