ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 12 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2022, 11:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

แบบว่าหากเมียหึงแรงแบบนี้ การงานก็พังได้
แต่เรื่องชู้สาวในบริษัทก็แรงอยู่นา

ton29048

โทน ทำถูกแล้วครับ คนบางคนก็ต้องโดนแบบนี้ถึงจะหยุดกร่าง

counellol2

ตอนนี้ออกมาตอนนี้หลังเกิดเหตุการชิบะ ถึงแม้เรื่องนี้จะเกิดก่อน แต่ก็ทำให้เข้าใจการทำงายของที่การ์ดได้ดีเลยคับ

Alan

การใช้เส้นใช้สาย หรือคอนเน็คชั่น มันก็จำเป็นในบางสถานการ เหมือนการใช้ปืนในกรณีที่ถูกอีกฝ่ายไล่ยิงนั่นแหละ... อย่าเครียดกะมันมาก มันอยู่ที่คำว่าเหมาะสม...

battozai

ไม่ได้ถือว่าอวดอ้างหรอกครับ เราต้องทำงานของเราให้บรรลุ ไม่ว่าต้องพูดอะไร หรือต้องอ้างใคร ก็ต้องทำครับ

Chan_Som

ทะเลๆ นานแล้วไม่ได้อ่าน กลับก็มันรสชาดเข้มข้นเหมือนเดิม คิดถึงน้องเหมียวคนสวย
::Beggar::
ผมว่าอย่างที่เจ้หมิวพูดถูกแล้ว ยิ่งว่า สส. ไปที่ไหนก็มีคนรู้จักโทน

Aod3917

zavior

คั่นฉาดพี่เตยด้วยเรื่องนี้ไปก่อนนะครับ

ไม่คิดว่าคุณโทนจะโชว์พลังนะครับเนี่ย

aaxx789

pddy2545

ขอบคุณที่กลับมาอัพครับ นานจนเกือบต่อไม่ติดเลย
อยากรู้ว่าป้าคนที่ว่าจะทำหน้ายังไงตอนเจอโทนหลังจากที่ควบรวมบริษัทแล้ว