ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tik K.

น่าจะโดนวินญาณที่ตามหมอทำให้ตายแน่เลย

bigmut

ผู้กองไม่น่าเลยครับ เหตุการณ์พลิก

Taizen

Boy A Man

ผู้กองอลิสาตายซะแล้ว แบบนี้มีเงื่อนงำชวนสงสัยแน่ๆเลยครับ

ones26421

Pingkajoo

เลยได้ผีผู้กองมาคอยช่วยอีกทีนี้ก็สบายเลยใช้งานคล่อง

battozai

ผู้กองจะมาเป็นผู้ช่วยหมออีกคนรึป่าว

TUWATAR

อลิสาน่าจะรู้ว่าตัวเองไม่รอดอยู่ก่อนแล้ว
เลยพยายามหาคนที่จะช่วยหรือติดต่อกันได้

solomon1977

คุนตำรวจหญิงไปซะก่อนแบบนี้แล้วใครจะมาเป็นคู่กัดกับคุนหมอล่ะครับยังแอบคิดว่าเธอจะเป็นนางเอกของเรื่องนี้ซะอีก

tong2929

ผู้กองสาวตายอย่าบอกนะ ผีตัวที่อาฆาต แค้นหมออยู่ มาจัดการผู้กองสาว เดาล้วนๆ555

pakinai17

kenwin

SilentKnight

อ่าว บทจะไปก็ไปซะง่ายเลยนะครับเนี่ย คราวนี้ก็ไม่ต้องสงสัยแหละว่าพระเอกคุยกับวัญญาณได้ไหม

nagatobimaru

เนื้อเรื่องซํบซ้อน ซ่อนเงื่อนน่าติดตามครับ ที่ผู้หมวดตาย จะเกี่ยวข้องกับวิญญาณร้ายที่หายไปหรือเป่านะ

mspeed

อ้าว ผู้กองไปเสียแล้ว
นึกว่าจะกวนกันยาวๆเสียอีก