ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

absolteone

เสกเด็กเข้าท้องน้องนุกนิกแล้วมาตำซ้ำ ท่านนึ่มันสุดยอดจริงๆครับ ทำคนท้องได้อารมอีกแบบ

Just Chillin

น้องนุกนิกนี่ติดใจจริงนะครับ ท้องสบายแตกในไม่ต้องกังวลอีก สุดจริง รอลุ้นอีกทีว่าลูกออกมาจะหน้าเหมือนใคร 5555

eakachaiiiii

ในตอนมีแค่นุกนิก แต่ในกิจกรรมมีของคนอื่น แบบนี้มีเหมาวงแน่ๆครับผม หมอกนักฟันของเรา เอาอีกแล้ววววว ร่ายคาถาเสกเด็กเข้าของอีกแล้ว

kpnttn

กลับไปย้อนอ่านตั้งแต่ภาค 1-2-3 อีกรอบ

สิ่งที่ท่านกังวล เรื่องเด็ก ผมว่าผมไม่เห็นนุกนิกจะมีการแสดงออกอะไรที่ชัดเจนว่าเป็นลูกของท่านเลยนะ จะมีก็แค่การไหลไปตามสิ่งที่ท่านแสดงออกด้วยความตระหนก (ทั้งสายตา ทั้งคำพูดที่ท่านเป็นฝ่ายเริ่มก่อน) แถมนางยังไหลแบบคลุมเครือๆ ชวนให้เข้าใจว่าใช่อย่างที่ท่านคิด

ยังไม่รวมเรื่อง "คนอื่น" นะ

ผมว่าท่านเก็บอาการก่อน อย่าเพิ่งร้อนรน รอดูสถานการณ์ไปเรื่อยๆ มีโอกาสก็ช่วยต่อแขนขาไป เก็บเกี่ยวโอกาสไป แถมยังมีตัวละครใหม่อย่างน้องเบลที่ยังรอรับน้ำพิสุทธิ์จากท่านอยู่อีกคน

สุดท้ายท้ายสุด สมมติว่าแจ็คพ็อตมันเกิดจะแตกขึ้นมาจริงๆ ผมก็ยังเชื่อว่ามีวิธีบริหารจัดการอีกหลายวิธีให้ท่านได้เลือกพิจารณา

ถ้าท่านไม่คิดจะเกมตัวเอง ใครก็เกมท่านไม่ได้หรอก

ไม่งั้นผมก็อดติดตามผลงานสิ 55

::ChuChu::

radeon26

chakit9371

คนท้องเซ็กจัดเหมือนกันะครับนี่ เจอหน้าก็ชวนกันเข้าห้องเลย

yuta279

น้องนุกนิกบอกว่าของคนอื่นสู้หมอแมนไม่ได้ แสดงว่าไม่ได้กระชับมิตรกับหมอแมนคนเดียวซะหล่ะมั้ง สงสัยหมอแมนจะเป็นคนเปิดโลกหรือไม่ก็อาจจะหลุดพ้นข้อหาพ่อเด็กไปด้วยเลยหรือเปล่านะครับ
ในเรื่องมีตัวละครใหม่มารอรับน้ำอีกหลายคนเลย นี่เป็นโอกาสเลยนะครับหมอแมน

polasia

แอบมีคำไบ้ว่าจริงๆ แล้วน้องอาจจะไม่ได้ป่องกับไรท์ก็ได้สินะ
น้องนี่ก็คงแอบแซ่บไปทั่วอยู่..

ball2112

น้องไอซ์เปิดตัวมาแรงมาก ท่านไรท์เตอร์คงหนียากแล้ว  ติดตามทั้งทางบนดินกับใต้ดินเลยครับ เดี๋ยวpmไปนะครับ

notkey

ของคนอื่นสู้ไม่ได้ ยังงี้เค้นต้องเพิ่มอีกสัก 3-4 รอบแล้วละครับ ว่าแต่มาตั้งแต่เที่ยงคืนนี้จะดูบอลไม่ไหวเอานะครับ

::ChuChu::

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

legacy

แหมอุตส่าห์ไปฉีดน้ำใส่หัวเด็กอีก ถ้าเกิดคลอดออกมาตรงกลางกระหม่อม ผมไม่มีนี่จะพูดว่าไงดี  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

anna123

น่าจะโดนคุณพ่อจนจุกแน่ๆติดใจซะขนาดนั้นแต่ก็ระวังหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะสะเทือนลูกในท้องไปด้วย

kenwin