ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 07, 2022, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thunyawit sriradon

ผู้กองมาเร็วไปเร็วเกินไปนะ เรื่องยังมีให้ตามต่อ เสียดายเลย

ryu

กังวลกับผีร้ายมาตั้งนาน สุดท้ายก็โดนกำหลาบ

Cb400f

BBlingT

เคลียปมเรื่องวิญญาณร้ายแล้ว ต่อไปจะมีปมอะไรให้คุณหมอต้องคิดต้องแก้อีกครับเนี่ย />

pakinai17

อ่านแล้วแอบสงสารวิญญาณอื่นหลายๆดวงดูแล้วเรื่องน่าจะไปได้อีก

Bluemuffer

therasak

สนุกและผูกเรื่องได้น่าติดตามครับ

Melon

มาอัพเดทบ่อยๆนะครับ

ผมชอบเรื่องนี้มากเลย ทั้งมีเรื่องลี้ลับ ไม่ได้มีแค่เรื่องเซ็กอย่างเดียว เขียนออกมาสนุกดีครับ

แต่บางปมรู้สึกขาดๆไปนิดนึงครับ โดยรวมชอบครับ

bluenavy

pongphun2397

หลายๆเรื่องคลี่คลายลงแล้ว แอบเสียดายผู้กองนิดๆ ไม่น่าริษยาคุณหมอเลย และแอบลุ้นให้ท่านผู้เขียน เล่าย้อนตอนนายทรงเดช นำตัวไปบำเรอกาม  อาจจะมีมุมมองที่น่าสนใจได้เช่นกันครับ

chatjane4234

โทษะ โมหะ มันบังตา ทำให้มืดบอดมองอะไรไม่เห็น ถึงได้กล้าเข้ามาถึงที่บ้านลุงอัส โดนท่านเทพารักษ์จัดการเรียบร้อย แต่คุณหมอก็อาจจะเจอวิณญาณแบบนี้ได้อีก ยังไงก็ระวังตัวกันต่อไป

Juupajups

ไม่น่าเลยผู้กอง อีโก้สูง ใครเด่นกว่าดีกว่าไม่ได้เลยอิจฉาคนอื่น

sunnyman

โอ้ว บทจะปิดเกม ก็ปิดไวเลย แฮะ บทนี้แลดูรวบๆเร่งๆ ไหมครับ