ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 2: กัน-เคลมประกัน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 16, 2022, 09:22:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ชอบซีรี่นี้มากดูเรียลดี งานเครมประกันหนินอกจากเหนื่อยแล้วยังต้องฟังลูกค้าบ่นอีก
ได้เห็นของดีนิดๆหน่อยๆตอนทำงานก็แทบจะฟินไปทั้งวันแล้ว แต่เห็นแบบน้องกันหนิน่าจะติดตาไปอีกหลายวัน

Nakarin Satthamnuwong

h-man

inferno555

ylnox xonly

noomxxx

ไม่น่าเชื่อจะได้เคลมสาวสวยขนาดนี้ เธอช่างเป็นใจให้ด้วยเหลือเกิน

มโน สกลนคร

ติดตามครับ
มารอตามต่อว่าจะได้เคลมอะไรมั่ง

bumblebee81

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2022, 09:25:23 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกท่าน

ขอบคุณสำหรับการตอบรับอย่างอบอุ่นและอุ่นหนาฝาคั่ง
และทุกคอมเม้นต์ที่ส่งมาให้ครับ

ซีรีส์อันนี้เล่าเรื่องราวแปลกๆที่ฟังมาจากวงเหล้า
จะพยายามไปยาวๆนะครับ

กว่าจะจบ APEC คงเขียนได้หลายตอน
แต่สัญญาว่าอย่างน้อยอาทิตย์ละเรื่อง

ขอเชิญสำราญครับ
จะได้อะไรแถมบ้างนะ

nick056

น้องกันดูท่าแล้วจะได้เคลมคุณนายแน่นอนครับงานนี้ ส่วนคุณนายก็ดูชอบน้องกันเหมือนกันแน่เลย

Anadrid

ผมว่าต้องเป็นไอขาวๆที่เห็นเมื่อกี้แน่ถึงยอมทำตามคำขอ

phaii