ช่วยแนะนำแนวทางหน่อยครับ กำลังฝึกเขียน | two-hitchhikers.ru

ช่วยแนะนำแนวทางหน่อยครับ กำลังฝึกเขียน

• 0 ตอบ
  • 71 อ่าน
*

ออฟไลน์ zozozom2537

• Full Member
  • **
  • 97
  • 52
ยังไม่มีชื่อเรื่องนะครับกำลังหัดแต่ง ตอนนี้วางเนื้อเรื่องได้เท่านี้ ช่วยแนะนำแนวทาง การเรียบเรียงหน่อยครับ ไม่รู้จะไปต่อในทิศทางไหน แต่จินตนาการในหัวคือเยอะมาก แต่ไม่รู้จะเรียบเรียงใช้คำยังไง

"ที่รักตื่นได้แล้วมากินข้าวได้แล้ว...เดี๋ยวฉันจะไปทำงานสาย!" หญิงสาวคนหนึ่งกำลังเรียกสามีเธอให้ตื่นมาทานอาหารเช้า ขณะที่เธอก็กำลังเตรียมอาหารไปด้วย หนิงสาววัย35 ยืนจัดโต๊ะอาหารในชุดทำงานเสื้อขาวกระโปรงดำชุดเธอรัดรูปจนเห็นส่วนเว้าส่วนโค้งของร่างกาย สะโพกผายเอวเล็ก เธอสูงแค่160 ใครๆก็คิดว่าเธอยังเด็กด้วยหน้าตาและรูปร่าง แต่จริงๆเธอแต่งงานแล้วมีสามีชื่อพล และมีลูกสองอีกด้วย
หนิง : ขิมขึ้นไปปลุกพ่อหน่อยลูก
ขิม : อะไรกันคะแม่ หนูกำลังยุ่งอยู่
หนิง : นี่ถ้าลูกไม่ฟังแม่ วันนี้ไม่ต้องเอาค่าขนมนะ
ขิม : ไม่นะแม่ ก็ได้ๆ หนูไปปลุกพ่อให้ก็ได้
หนิง : อย่าลืมปลุกน้องด้วยนะ
ขิม : ค้าๆๆๆๆ
เด็กสาวทำหน้าไม่พอใจก่อนเดินขึ้นบรรไดไปห้องนอนพ่อ แล้วเปิดประตูเข้าไปเรียกพ่อ ด้วยอารมณ์หงุดหงิด
ขิม : พ่อคะๆตื่นๆแม่ให้หนูมาปลุก เดี๋ยวพวกหนูไปเรียนสาย ตื่นเดี๋ยวนี้!!!
พ่อ : จ้าๆพ่อตื่นแล้วลูก
พลตื่นมาขึ้นมาก็เห็นลูกสาววัย17 ยืนเท้าเอวในชุดนักเรียน ม.ปลาย พลมองลูกสาวก็ทำให้นึกถึงหนิงตอนสมัยเรียน เพราะหุ่นของขิมตอนนี้ ถอดแบบมาจากหนิงผู้เป็นแม่ ไม่ว่าจะหน้าอกขนาดไม่ใหญ่มากแต่พอดีกับร่างเล็กๆของเธอ ต่างกันก็แค่สะโพกกลมๆของขิม พลลุกจากเตียงไปหอมลูกสาวฟอดนึงแล้วก็เข้าห้องน้ำไป ส่วนขิมเดินไปห้องน้องชายแล้วเปิดประตู แกร๊กๆ "จะล็อกทำไมฟะ" เธอบ่นในใจแล้วเคาะประตูห้องน้องชาย ก๊อกๆๆๆ "ไอ้พีทตื่นเดี๋ยวนี้" เธอหงุดจนทุกประตูดัง ปังๆๆๆ จนประตูห้องเปิดก็เจอเด็กชายวัย12ยืนขยี้ตาหน้าประตู
พีท : จะทุบทำไมพี่ ผมตื่นแล้ว
ขิม : ก็แม่ให้ฉันมาเรียกแก รีบแต่งตัวไปกินข้าวได้แล้ว จะได้ไปเรียน
ขิมบ่นพีทแล้วตบหัวไปทีนึงก่อนเดิมลงไป ส่วนพีทโดนพี่สาวแกล้งประจำอยู่แล้วก็โมโหเลยตบก้นพี่สาวดังแปะ แล้ววิ่งหนีเข้าห้อง ขิมเลือดขึ้นหน้าหันมาจะวิ่งเข้าใส่พีท แต่ก็ไม่ทันเพราะพีทรีบปิดประตูก่อน เธอโมโหน้องชายเลยตะโกนใส่ "ฝากไว้ก่อนนะแก เดี๋ยวได้เห็นดีกัน" จากนั้นขิมก็เดินลงมาหาแม่ที่ห้องครัว
หนิง : พ่อกับน้องตื่นหรือยังลูก
ขิม : ตื่นแล้วค่ะแม่
หนิง : มาช่วยแม่เตรียมอาหารหน่อยสิ
จากนั้นหนิงกับลูกสาวก็ช่วยกันเตรียมอาหารเช้าได้สักพัก สามีและลูกชายของเธอก็เดินลงมานั่งรอที่โต๊ะอาหาร พลเหลือบไปเห็นเจ้าพีทลูกชายตัวดีกำลังแอบมองบั้นท้ายของภรรยากับลูกสาวตาไม่กระพริบ ขณะที่สองแม่ลูกช่วยกันเตรียมจานแล้วยืนหันหลังมาทางทั้งสองคน พลสังเกตเห็นว่าหุ่นหนิงกับลูกสาวเหมือนกันมาก เอวบางร่างเล็กแถมลูกสาวก็เริ่มสูงเท่าหนิงแล้วด้วย แม้แต่หน้าอกกับเอวก็พอๆกัน ยกเว้นแต่สะโพกที่ต่างกันนิดหน่อย สะโพกของหนิงจะผายออกใหญ่กว่าขิมเล็กน้อยเนื่องจากมีลูกสองแล้ว ส่วนขิมลูกสาวสะโพกเธอกลมใหญ่ไม่ต่างจากแม่เลย พลเลยแกล้งทำเสียง"  อะแฮ่ม" ใส่เจ้าพีทจนมันสะดุ้งหันมาหาพ่อ พลเลยแกล้งแซวมัน
พล : มองเพลินเลยนะเจ้าตัวดี
พีท : มองอะไรครับพ่อ
พล : แหนะ พ่อเห็นนะเราแอบมองก้นแม่กับพี่สาวอะเดี๋ยวนี้ทะลึ่งใหญ่แล้วนะ
พีท : เอ้าพ่อ ก็แม่กับพี่ยืนหันหลังพอดีผมเลยเห็นอะ แปลว่าพ่อก็มองเหมือนกันหนะสิ555+
พล : ไอ้บ้า ทำรู้ดี555
สองพ่อลูกหยอกล้อกัน ด้วยความสนิทสนม เพราะเจ้าพีทก็เป็นเด็กที่เชื่อฟังพ่อแม่อยู่แล้ว ไม่ใช่เด็กเกเร วันๆหมกตัวอยู่แต่ในห้องและชอบแชร์หนังโป๊กันในไลน์เลยสนิทกับพ่อมาก เนื่องจากพลไม่ใช่คนหัวโบราณเลยสอนลูกแบบคนสมัยใหม่เลยหยอกล้อทะลึ่งกับลูกชายเป็นปกติ ต่างจากหนิงที่อยู่ในครอบครัวผู้ดีเคร่งในศาสนา  จนพลาดท้องกับพลในวัยเรียน ทางบ้านหนิงโกรธมาก เพราะพ่อแม่หนิงเป็นคนหัวโบราณการท้องก่อนแต่งนี้จึงทำให้รับไม่ได้ หนิงเลยหนีออกจากบ้านอยู่กับพลตั้งแต่ตอนนั้นมาคุยกันไปคุยเจ้าพีทก็พูดขึ้นมาคำนึงจนพลชะงัก มองหน้ามัน
พีท : พ่อว่าแม่ตอนสาวๆกับพี่หุ่นใครดีกว่ากัน
พล : ไอ้บ้า ทลึ่งใหญ่แล้ว นั่นแม่กับพี่สาวนะอยากได้คิดไม่ดีเชียวนะเจ้าลูกคนนี้
พีท : โถ่วพ่อก็แค่ถามดูเอง ผมอยากรู้เฉยๆตอนสาวแม่น่าจะสวยมาก 555(มันพูดแล้วหัวเราะ)
พล : แม่แกอะตอนสาวหุ่นแบบพี่แกนั่นแหละ ตอนนี้ก็คล้ายกันไม่เห็นรึไง 555
สองพ่อลูกคุยกันไปได้สักพักหนิงกับขิมก็ยกอาหารมาให้ทานกัน หลังจากทานอาหารเสร็จ พลก็ขับรถไปส่งลูกๆที่โรงเรียน แล้วแวะส่งหนิงที่ทำงาน หนิงเป็นพนักงานขายอยู่โชว์รูมรถแห่งหนึ่ง ส่วนพลขับรถแท็กซี่หาเช้ากินค่ำไปวันๆ ชีวิตครอบครัวพลไม่ได้ลำบากมากเหมือนตอนหยุดเรียนแรกๆหลังจากหนิงท้อง พลขับรถรายได้ก็พอใช้พอกินไปวันๆ ถึงจะลำบากแต่พลกับหนิงก็รักกันมาก ทั้งสองช่วยกันทำมาหากินแล้วก็ตั้งตัวได้เลยเก็บเงินซื้อบ้านหลังเล็กๆได้ พลขับรถทั้งวันจนถึงตอนเย็นก็ไปรับหนิง ส่วนลูกๆจะขอนั่งรถกลับบ้านกันเอง เมื่อพลกับหนิงถึงบ้าน ก็ช่วยกันทำความสะอาด เตรียมอาหารเย็น แล้วพลดั้นนึกถึงเรื่องที่เจ้าพีทมันแอบมองก้นหนิงตอนเช้า นึกยังไงไม่รู้จนพลควยแข็งคับกางเกงเลยเดินไปกอดหนิงทางด้านหลัง แล้วเอาควยทาบร่องก้นเธอขยับเข้าออกเบาๆจนหนิงก็รู้สึกว่ามีอะไรแข็งๆมาถูตรงร่องก้น เลยแซวสามีไป
หนิง : ที่รักเอาไรแข็งๆมาโดนก้นเค้าเนี่ย ไปหื่นมาจากไหนคะ
พล : ก็เมียเค้าสวยน่ารักขนาดนี้อะ เค้าจะอดใจไหวได้ไง วันนี้เค้าขอนะ แล้วพลก็เริ่มไซ้คอและเอื้อมมือไปบีบหน้าอกหนิง หนิงเริ่มครางเบาๆ" อ่า.. อ่า .. ที่รักอย่า.. อ่า "หนิงร้องห้าม แต่พลเริ่มล้วงกางเกงในหนิงที่เปียกเยิ้ม แล้วกีดนิ้วไปตามร่องเสียวของหนิง "น้ำเยิ้มเลยนะเมียจ๋า" พลกระซิบหนิง จนเธอหน้าแดงหนิงเขินแล้วบอกพลให้ขึ้นไปทำต่อบนห้อง พลก็ไม่ขัดเพราะรู้ว่าหนิงหัวโบราณเธอไม่ชอบทำนอกห้องนอน เลยเดินตามหนิงขึ้นห้องไป พอถึงห้องพลก็เข้าไปกอดหนิงแล้วจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ถึงแม้หนิงจะหัวโบราณแต่เธอเองก็มีอะไรกับพลมานานจนรู้งานว่าต้องทำยังไงต่อ เธอดันลิ้นแลกกับพลแลกน้ำลายกันทั้งคู่ยืนดูดปากแลกลิ้นกันสักพัก พลเลยอุ้มหนิงขึ้นมาที่เตียงจูบกันต่อ พลถอดเสื้อหนิงออก เธอก็ยกแขนช่วยให้เสื้อหลุดไป พลเริ่มไซ้ไปตามคอและค่อยๆถอดยกทรงหนิงออกช้าๆจนหน้าอกขาวๆขนาด34โผล่ออกมาอวดสายตาพลพร้อมกับหัวนมสีน้ำตาลอ่อนที่กำลังตั้งชูชัน พลค่อยๆเลื่อนลิ้นไปเลียรอบๆหัวนมช้า จนหนิงเริ่มครางเบาๆ "อ่..าา..พลจ๋าหนิงเสียว" พลดูดนมหนิงแล้วมือค่อยๆเลื่อนไปตรงหว่าขาหนิง พลค่อยๆถลกกระโปรงหนิงขึ้นไว้ที่เอวแล้วถอดกางเกงในหนิงออก พลเลียไปตามตัวหนิงเลื่อนหน้าลงมาตามท้องของหนิงเรื่อยๆแล้วหยุดมองตรงหว่างขาเธอ หีของหนิงตอนนี้ปิดสนิทอย่างกับหีเด็ก เพราะหนิงเป็นคนที่หมอยบางเลยทำให้พลมองเห็นหีหนิงชัด กลีบแคมของหนิงยังหุบติดกันอยู่ ใครจะคิดว่ารู้นี้มีลูกสองแล้ว"หีเมียเค้าสวยเหมือนเดิมเลย"พูดจบพลก็เริ่มเลียไปตามข้างแคมสองฝั่งแล้วลากลิ้นไปตามร่องหีเธอ จนเธอเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ"อ่าๆ.. อ่าๆๆ...ที่รักเค้าเสียวอ่าๆๆ"หนิงครางไม่ศัพท์ พลเริ่มทนไม่ไหวเลนเลื่อนตัวขึ้นทาบกับหนิง แล้วค่อยๆกดหัวควยเข้ารูหี ทันทีที่ควยเริ่มเข้ารูพลรู้สึกได้ถึงความฟิตของหีเมีย หนิงเองสะดุ้งจนกอดพลแน่นแล้วพยายามอ้าขาให้กว้าง ควยพลขนาด52ไม่ได้ใหญ่มากแต่หีหนิงฟิตเกินไปจนพลเกือบจะเสร็จ พลพยายามกดควยเข้าไปเรื่อยๆจนสุดโคน ทั้งคู่สบตัวกันแล้วยิ้ม พลเริ่มขยับเข้าออกช้าๆจนหนิงครางดังขึ้น "อ่าาา อ่าาา อ้าๆๆๆๆ"

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ