ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 121 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 10, 2023, 12:10:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

ได้ทีคุณพ่อเจอหน้าสามสาว ทำเอาสาวๆไปไม่เป็นเลยทีเดียว ว่าแต่เจ้หมิวนอยอะไรนะ สงสัยว่าเพราะสามสาวหรือเหมียวนะ แต่เดาว่าน่าจะสามสาวเพราะเจ้เตยรายงาน บ่จอยแต่เช้าเลย ต้องตามเอาใจหน่อยแล้ว ตอนไปทำผม เดทกันเบาๆ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

chapter11

ท่านพ่อมาแบบไม่ทันตั้งตัว หงายหลังกันเลยทีเดียว แถมยังมีการสุ่มเรียกชื่ออีก จิตวิทยาขั้นสูงเลยนะครับเนี่ย

pliwds

อ้า ได้เปิดตัวกับท่านพ่อแบบ งง งง ครบทุกคน ดีจังจะได้ไม่ต้องแย่งกันว่าใครได้เปิดตัวก่อน

เอ่อ เย็นวันนี้ ความลับก็จะไม่ลับอีกต่อไปเมื่อแม่รู้เรื่อง

John Snoww

เชิงพ่อทศเข้มจัดเลยครับ ไหนจะสกิลการสุ่มแบบไม่สุ่มอีก

darkside

พ่อทศ มีข้อมูลแค่ 3   แต่ดึงเพิ่มออกมาได้เป็น 10   ลูกเล่นเยอะจิง

Nattapon Saithong

มีเรียกพี่ลูกหมาด้วย น่าร๊ากกก

พ่อนี่ก็นะ สุมเรียก 555 พอคุณโทนนี่บันเทิงมากเลย

porchai

noknoi13

lnw007

สนุกจัดเลยตอนนี้ได้ความรู้เรื่องออกกำลังกายด้วย

เทพโทนงานหนักแล้วต้องแก้ตัวด้วยนะเนี่ย ขอบคุณครับ