ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 119

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 07, 2023, 11:19:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pitor

สู่ขวัญให้โทนแล้วขวัญเอ๋ยขวัญมา...

artherox

tanachai

yuta279

ละเอียดมาก เหมือนได้อยู่ในงานด้วยเลยครับ เจ๊หมิว

Ssarawut

Pong Sak

a821405

น้องกุมารมาเตือนพี่หมิวอีกแล้ว สงสัยจะชอบพี่หมิวมากเลยนะเนี่ย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: kenwin เมื่อ มิถุนายน 07, 2023, 11:34:43 หลังเที่ยง
เหมือนได้เข้าไปอยู่ในงานด้วยเลย
ได้ความรู้มากเลยครับ

guang_k

น้องกุมารนี่น่าจะชอบคุณหมิวมากนะ นั่งคอยกำกับตลอดเลย

อยากรู้เลยว่าคุณจ๋าเห็นด้วยหรือเปล่านี่ ปู่เจ้าที่กัลบริวาร หรือมีแต่คุณหมิวที่เห็น

freedom-more

พิธีการมาเต็มๆเลนตอนนี้ อย่างชอบเลย ฮาๆ

only1A

ละเอียดเหมือนไปนั่งในงานเลย

cannavaro

ไม่ค่อยมีสมาธิในการทำพิธีเลยนะเจ๊หมิว น้องกุมารเลยมาเตือนสติ

montoya2109

toy5599

UunาJllSJ

เป็นบทเรียกขวัญตามแบบโบราณอีกแบบที่ได้รับรู้เพิ่มเติม เพราะบทเรียกขวัญของแต่ละภูมิภาคไม่เหมือนกัน แต่จุดมุ่งหมายเดียวกันทั้งหมด ขอบคุณนะครับสำหรับบทเรียกขวัญดีๆ ที่นำมาลงให้อ่าน