ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 126 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 27, 2023, 12:41:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

err

ถ้าจะได้สาววันนี้คงไม่ใช่น้องดรีมหรอกมั้ง คนนี้ขึ้นหิ้ง ไว้
ทำไม โทนถึงไม่รู้ว่ารุ่นพี่จอยเรียนที่เดียวกัน
อายุห่างกันมาเหรอ  น่าจะใช่แหละมีต่ออีกมั้ย ค้างงงง

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เจอสาวดรีมไม่ทักแบบนี้ได้งัยครับโทน ต้องให้สาวตามหา

papa969

sdtop1108

งานเลี้ยงรุ่น น่าจะได้สานต่อกับน้องดรีมแน่ๆเลย  
ปล หันมามองสาวๆ ข้างหลัง เท่าที่มีอยู่คนละวันก็เหนื่อยแล้ว
เอาแค่ระลึกถึงความหลังก้อพอครับ  แล้วกลับไปหาสาวๆ ที่บ้านเราดีกว่า 

dawdom

xijikoh

พี่โทนหงอยเลย แพ้ทางชัดๆ ว่าที่คุณหมอครีม

คนเรามักจะแพ้ทางรักแรกจริงๆ

ชายชรา

เทพโทนหนักจริงไม่ได้ทำงานหนักน่ะหนักอย่างอื่นมากกว่าครับหมอดรีม

bmaII

เจอหมอดรีมที่น่ารักดีกว่าไปเจอคนมาจิกกัดแล้วไม่สุขใจ คงไม่มีปะทะกันในงานนะ

Thunyawit sriradon