เขียนแต่งต่อเองตามความชอบส่วนตัว ภารกิจกามเทพ รุ่นพี่ที่รัก กามเทพรักเธอภาค 3 | two-hitchhikers.ru

เขียนแต่งต่อเองตามความชอบส่วนตัว ภารกิจกามเทพ รุ่นพี่ที่รัก กามเทพรักเธอภาค 3

• 1 ตอบ
  • 79 อ่าน
*

ออนไลน์ Gundam2000

• Junior Member
  • 395
  • 67
เขียนแต่งต่อเองตามความชอบส่วนตัว แต่งต่อ ภาคที่แล้ว

แนะนำตัวละครกับเรื่องย่อ ไว้ก่อนนะครับนั่งเขียนอยู่

กามเทพรักเธอ

แนะนำตัวละคร

มินตรา

ดาหวัน

พลอย

ตาต้น

ไข่มุก 

อุ๋งอิ๋ง

ฟรัง

อันซุ

เรื่องย่อ 

======= ผ่านมาแล้ว 3 เดือนต่อมา =======

พลอยกวักมือเรียกเพื่อนไปคุยกันหน่อย พลอยกับเพื่อนเดินไปนั่งโต๊ะหินคุย
มีเรื่องอะไรหรอพลอย เรียกเรามาคุย1ต่อ1 ว่ามาเดี๋ยวนี้เลยเพื่อนรัก แล้วผู้หญิงคนนี้เป็นเพื่อนพลอยชื่อว่าไข่มุกมหาลัยเดียวกัน

อยากได้ตัวละครไหนบอกได้นะครับอยากเพิ่มนางเอกเรื่องไหนพิมพ์ บอกได้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมื่อวานนี้ เวลา 12:48:20 pm โดย Gundam2000 »

*

ออฟไลน์ Nagi

• Full Member
  • **
  • 63
  • 44
ถือว่าดีครับผมรอผู้เขียนกลับมาเขียนไม่มาเขียนเลยพี่เอากลับมาเขียนผมรออ่านครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ