ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทสาวนักการเมือง2

เริ่มโดย บุญชู1996, กรกฎาคม 15, 2023, 05:00:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

เมื่อจูนไปแล้วเจ้าก้องจัดการตัวเองเรียบร้อยก็พากันไปซื้อของกลับมาต่างแยกย้ายกันไป
บ่ายแก่ๆของวันพฤหัสบดี ทรงพลได้เรียกก้องภพ
เข้าไปหาในบ้านขณะที่ภรรยาและลูกสาวไปดูกิจการรถทัวร์นำเที่ยวที่ออฟฟิศ ว่าไงครับนายมีอะไรให้ผมรับใช้ครับ เดี๋ยวแกเอารถไปเช็คให้เรียบร้อยพรุ่งนี้แกต้องพายัยจูนไปประชุมเปิดตัวพรรคและผู้สมัคร ที่กรุงเทพฯ อ่อฉันจองห้องพักไว้แล้วสองห้องเพราะยังไงพรุ่งนี้รถติดแน่ๆแกจะได้ไม่ต้องเหนื่อยขับรถ ขอบคุณครับนาย
อ่อนี่เอานี่ไปด้วย ทรงพลเอาปืนขนาด 9มม.วางบนโต๊ะทำงานแล้วเลื่อนส่งให้ก้องภพ นายจะให้ผมจัดการใครครับ บ้า ฉันแค่ให้แกพกติดตัวไว้เพราะหลังจากยัยจูนเปิดตัวเป็นผู้สมัครแล้วอาจจะมีอะไรที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้นแกต้องดูแลลูกฉันด้วยล่ะฉันฝากด้วย รับทราบครับนายผมจะดูแลน้องจูนด้วยชีวิตผมเลยครับ เห้อนี่ถ้าไม่ใช่เพราะผู้ใหญ่ในพรรคเขาเคยช่วยเหลือครอบครัวฉันไว้ฉันก็ไม่ต้องมาส่งลูกสาวไปเสี่ยงแบบนี้หรอก แกก็ไม่ต้องมาเสี่ยงชีวิตแบบนี้ด้วย ทรงพลรู้ดีว่าการส่งลูกสาวลงสนามการเมืองครั้งนี้คือการเอาชีวิตลูกสาวไปเสี่ยงเปล่าๆเพราะเขตที่ชญานันท์ลงนั้นล้วนมีแต่ผู้มีอิทธิพลทั้งนั้นนั่นหมายความว่าอาจจะเกิดเหตุไม่คาดคิดเกิดขึ้นเพียงเพื่อจะตัดคะแนนกันเพราะสมัยก่อนนั้นแถวนี้เคยมีเหตุยิงถล่มผู้สมัครมาแล้วหลายครั้งแต่เพราะความจำเป็นเขาจึงต้องส่งลูกสาวลงแข่ง...
ตัดมาที่จูนในวันเปิดตัวพรรคสวัสดีค่ะท่าน อ้าวหนูจูนสวัสดีจ่ะ จูนทักทายสุรชาติผู้เคยช่วยเหลือครอบครับเธอให้พ้นจากการล้มละลายจากวิกฤตเศรษฐกิจฟองสบู่แตก เอ้าไปหนูจูนได้เวลาแล้ว
"และในลำดับต่อไป นางสาวชญานันท์ ผู้สมัครเขตราชบุรีค่ะ" หลังจากเสร็จสิ้นการประชุมเปิดตัวผู้สมัครจูนก็เดินไปหาก้องภพที่รออยู่ที่ด้านหน้างาน จะกลับแล้วเหรอหนูจูนค่ะท่านหนูกลัวรถติดค่ะ มีอะไรให้ลุงช่วยก็บอกได้นะ
เดี๋ยววันรับสมัครลุงจะไปช่วยนะจ๊ะค่ะขอบคุณค่ะ
ไปเถอะพี่ก้องจูนร้อนอยากอาบน้ำครับๆน้องจูน
เจ้านายจองห้องพักไว้ให้แล้วครับอยู่แถวบางนาครับไปเถอะเดียวรถติดมีอะไรเดี๋ยวคุยบนรถละกันคุณพ่อนี่ยังไงจองทีพักไกลจัง ไหนดูข้อมูลหน่อยโห้วนี่มันโรงแรมติดริมน้ำนี่นา จะว่าไปพ่อก็น่ารักเหมือนกันนะเนี่ย อะไรของน้องจูนเนี่ยเมื่อกี้บ่นนี่มาชมอีกยังได้เนี่ย ไม่ต้องพูดดดด ลากเสียงยาวก่อนจะหัวเราะออกมาเอ่อพี่ก้องว่าแต่พ่อจองไว้กี่ห้องอ่ะ 2ครับมีอะไรเหรอครับ เปล่าๆ แหน่ะๆนึกว่าเจ้านายจะจองห้องเดียงล่ะสิ้555 ไม่ต้องเลยคนลามกเค้ารู้นะจริงพี่ก็อยากให้พ่อจองห้องเดียว
โถ่น้องจูนนนนรู้ทันอีกละหึๆพี่นี่นะ เอ่ออย่าว่างั้นงี้เลยนะ อะไรอีกเนี่ยพี่ก้อง เอ่อออคือวันนี้เรามีโอกาสจะทำแบบวันนั้นไหมอ่ะน้องจูน
พี่ก้องงงง ชญานันท์มองค้อนก้องภพ พี่ก็คิดแต่แบบนี้แหล่ะนะ ขอโทษครับที่ถามตรงไป ก็ดีชอบคนตรงๆเหมือนกัน ก็ไม่แน่นะคะถ้าไม่เพลียหลับไปจนเรียกไม่ลุก ถ้างั้นคืนนี้พี่ก็ไปนอนห้องจูนเลยดีกว่าจะได้ไม่ต้องกลัวคนหลับแล้วเรียกยาก 55
พี่นี่นะเอาเปรียบจูนตลอด
มาถึงโรงแรม....
คุณลูกค้าจองไว้ชื่อคุณทรงพลใช่ไหมครับ ใช่ค่ะ
ขอประทานโทษนะครับพอดีว่าห้องที่คุณทรงพลจองไว้ได้แค่ห้องสวีทใหญ่ห้องเดียวน่ะครับต้องขอโทษด้วยจริงๆ ไม่เป็นไรค่ะห้องเดียวก็ได้ค่ะ
จูนตอบไปเพราะยังไงคืนนี้ก้องภพก็ต้องมานอนห้องของเธออยู่แล้ว เดี๋ยวเชิญทางด้านนี้นะครับ
นี่คือเงินค่าห้องพักที่เหลือครับ ส่วนอาหารเย็นเพื่อเป็นรับผิดชอบกับเรื่องที่เกิดขึ้นทางโรงแรมได้จัดอาหารชุดพิเศษไว้ให้คุณลูกค้าแล้วนะครับนี่คือรายการอาหารครับทั้งหมดจะรวมอยู่ในค่าที่พักเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณค่ะ ทางเรามีบริกรพาคุณลูกค้าไปห้องพักนะครับเมื่อพนักงานเอาของมาเก็บไว้ให้แล้วก็ออกไปนี่เพิ่งจะสี่โมงครึ่งเองกว่าอาหารจะมาก็หกโมงครึ่งมีเวลาตั้ง2ชั่วโมง
หลังจากเข้ามาในห้องเป็นห้องที่ใหญ่มากและวิวติดริมน้ำเจ้าพระยาซึ่งจะมองเห็นพระอาทิตย์ตกพอดีเลยเตียงนอนเป็นขนาดคิงไซส์ใหญ่และนุ่มมากส่วนทานอาหารจะอยู่ด้านนอกระเบียงที่ยื่นออกไปกว้างพอสมควรขนาดนั่งได้เป็นสิบคนซึ่งจะมีทางเชื่อมมาจกด้านนอกทำให้ไม่ต้องเดผ่ากลางห้องไปซึ่งกระจกเป็แบบพิเศษ ที่มองจากข้างนอกไม่เห็นอะไรเลยแต่ข้างในจะเห็นข้างนอกทั้งหมดน้องจูนจะอาบยังครับพี่จะได้เตรียมตัว ใครบอกว่าเค้าจะให้พี่อาบด้วย อย่างไม่เป็นไรครับพี่ เพราะผู้ใหญ่ในพรรคหลายคนมองเธอแปลกๆเธอจึงตัดสินใจที่จะฝังยาคุมเพื่อที่เธอจะได้ไม่กังวลหากต้องยอมมีอะไรกับผู้ใหญ่ในพรรคจริงๆ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ryg123456

น้องจูนต้องเอาตัวเข้าแลกเลยหรือ

inferno555

อ้าว...ชอบโดนลุมซ่ะง้ัน

jeab2504

somcai

น้องจูนเรานี่กะไม่ปล่อยนายก้องหลุดมือแน่

Khammui

วันนี้ต้องได้จัดน้องจูนแล้วอยู่โรงแรมสองคน

kodzilla

Sak2563

birdramon2

จรัญ บุญชู

แบบนี้กว่าความฝันจะสำเร็จ...น่าจะโดนหลายดุ้นอยู่นะ

beyond2222

than.ya

Nut1951

ดีนะที่พี่ก้องเปิดซิงเรียบร้อยแล้ว

&555&

ระบม แน่งานนี้ แต่เพื่อหน้าที่การงาน จัดเต็มม