เชอร์รี่รสสวาท 2 เอาท์สองดอ | two-hitchhikers.ru

เชอร์รี่รสสวาท 2 เอาท์สองดอ

• 1 ตอบ
  • 216 อ่าน
*

ออฟไลน์ บุญชู1996

• Junior Member
  • 284
  • 39
เชอร์รี่รสสวาท 2 เอาท์สองดอ
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:30:05 pm »
ก็กลับมาต่อกันกับเรื่องเสียวทางบ้านนะครับที่น้องส่งมาทางเมลล์นะครับ
หลังจากที่รี่เกือบโดนขี้ยาข่มขืนแล้วมาน้าดำกับน้าเทิดมาช่วยไว้จนรี่ได้มีอะไรกับน้าทั้งสองคนเรื่องราวก็ผ่านไปจนถึงวันเสาร์ของสัปดาห์ถัดมาน้าดำได้ส่งไลน์มาหารี่ ว่า วันนี้ว่างไหมจ๊ะหนูเชอร์รี่ ...ว่างค่ะทำไมค้ะคิดถึงหนูล่ะสิ้ พร้อมกับส่งคลิปตอนรี่ช่วยตัวเองให้น้ำดำดู ..อู้วววว้าวหนูเชอร์รี่....ไปเที่ยวกับพวกน้าไหมจ๊ะ...เที่ยวไหนเหรอค้ะ
ที่ไหนก็ได้ที่มีแค่เราสามคน ...แหน่ะๆจ้องจะเอาหนูท่าเดียวเลยนะคะ....ก็ใครล่ะทำพวกน้าติดใจอ่ะ ...บ้าาาาไม่เอาละเดี๋ยวรี่อาบน้ำก่อนนะคะ..
เดี๋ยวน้าไปรับที่หอพักละกันนะ ค่ะ
จากนั้นรี่ก็จัดการบวชชีน้องสาวเพื่อไม่ให้เกะกะผัวทั้งสองของนี่ อ่อลืมบอกไปค่ะว่ารี่แอบไปฝังเข็มยาคุมมาด้วยกลัวพลาดค่ะ
รี่อาบน้ำแต่งตัวแบบเสื้อรัดเต้าแปะจุกโนบรา
กระโปรงบานๆพอดีเข่าจะได้ดูไม่น่าเกลียดเกินไป
สักพักน้าสองคนก็มาเคาะประตูเรียกนี่ หนูเชอรี่
ๆ มาแล้วเหรอค่ะ เข้ามาก่อนค่ะ โอ้ววววว
วันนี้แต่งตัวสวยจังเลย ตรงไหนเหรอค้ะที่ว่าสวยย
ก็ตรงนี้ไงจ๊ะ น้าเทิดเอามือมาบีบนมนี่ อุ้ยย
รี่อุทานเบาๆแต่ก็ไม่ขัดขืน จะจับกันอีกนานมั้ยค่ะ
อุ้ยยขอโทดจ่ะ เดี๋ยวเราไปหาอะไรกินกันก่อนนะ
วันนี้น้าดำเอารถเก๋งมารับนี่ ซึ่งฟิล์มรถก็มืดจนมองไม่เห็นอะไรในรถได้เลยรี่พอจะเดาเหตุการณ์ได้ว่าน่าจะมีอินคาร์แน่นอน อิอิ หลังจากพากันไปกินข้าวกันเสร็จแล้วน้าดำก็ขับรถพาเราทั้งหมดไปยังอ่างเก็บน้ำแห่งนึงซึ่งถ้าบอกไปน่าจะมีคนรู้แน่ๆ
แต่ทางที่น้าดำพาไปนั้นเป็นป่ารกทึบพอสมควร
น้าดำบอกว่าแถวนี้เป็นทางเก่าไม่มีใครใช้เพราะถูกน้ำท่วมมานาน พอเข้าไปได้สักพักก็เห็นสะพานปูนเก่าๆยาวพอสมควรแต่ดูเหมือนไม่มีใครใช้เส้นทางนี้มานานมาก แต่พอมองไปที่สองฝั่งของสะพานมันเป็นธรรมชาติที่สวยมากฝั่งนึงเป็เหมือนคลองน้ำไหนลงอ่างอีกฝั่งเป็นวิวอ่างเก็บน้ำที่กว้างขวางมากวิวเหมือนทะเลสาบในต่างประเทศเลยค่ะ หูยยยยสวยมากค่ะน้าดำ รี่ไม่คิดว่าจะมีที่สวยๆแบบนี้ซ่อนอยู่ รี่ก็ลงรถไปดูวิวรอบๆ น้าดำกับน้าเทิดก็เดินมาข้างๆรี่ ประกบซ้ายขวา
รี่ก็หันไปคุยกับน้าสองคน รี่ไม่เคยเจอที่ไหนสวยแบบนี้มาก่อนเลยค่ะน้า มามะเดี๋ยวรี่ให้รางวัล รี่ก็หอมแก้มน้าดำกับน้าเทิดไปคนละทีชื่นใจไหมค้ะ
จ้ะหนูเชอร์รี่ แล้วน้าดำก็ขยับมาโอบไหล่รี่พร้อมกับเริ่มมาไซร้คอรี่ น้าเทิดเห็นเลยทำบ้างเริ่มดึงเสื้อรี่ขึ้นไปกองไว้เหนือเต้านมแล้วดึงที่แปะจุกออก แล้วพูดว่า หื้มมม เตรียมพร้อมเหมือนกันนะเนี่ยหนูเชอรี่  สำหรับน้าสองคนแล้วรี่พร้อมตลอดเวลาค่ะ จากนั้นไม่มีเสียงพูดคุยใดๆ มีแต่เสียงจ้วบจ้าบบวกกับเสียงครางของนี่เอง
จ้วบๆๆๆๆๆๆ อื้มๆๆๆ อ้าๆๆๆๆๆๆ จากนั้นน้าดำกับน้าเทิดก็ปลดกางเกงออกแล้วควักท่อนควยออกมา
รี่รู้หน้าที่ทันทีค่ะ รี่คุกเข่าลงไปจัดการกับแท่งควยของน้าทั้งคนสลับกันดูดไปมา โอ้วดีมากๆ โอ้วววววเสียวควยจริงๆเลยยย หนูเชอรี่นี่ดูดควยน้าได้เก่งมาก น้าสองคนน้ำแตกใส่ปากรี่พร้อมกันเลย รี่จัดการจัดไม่เหลือสักหยดกลืนลงไปจนหมด หนูรี่สุดยอดจริงๆ น้าดำชมหนู
จากนั้นน้าเทิดก็เดินไปที่รถหยิบเสื่อกับที่นอนปิกนิกออกมาปูตรงกลางสะพานระหว่างนี่รี่ก็ให้น้าดำถ่ายรูปให้เพื่อเก็บไว้เป็นแกลลอรี่ส่วนตัวถ้าใครอยากเห็น dmมานะคะ มีค่าบริการนะถือเป็นค่าขนมละกัน รี่ถอดเสื้อผ้าออกหมดให้น้าดำถ่ายให้เต็มที่เลยยลืมบอกไปน้าสองคนแกเป็นตากล้องด้วยค่ะพอถ่ายเสร็จน้าดำก็เอารูปมาให้ดูนะกว่าดูรูปเพลินน้าดำก็ก้มลงไปเล่นกับหอยนี้ อื้ออออออ้าาา น้าดำขาอย่าเพิ่งเลียสิค่ะ อุ้ยยยอื้อๆๆ ขอนี่ดูรูปแปปนะคะ  รี่ได้แต่ยืนพิงราวสะพานแหกขาให้น้าดำจัดการเลียหีรี่เล่นอยู่อย่างนั้น น้าเทิดเลยแซวค่ะ เห้ยไอดำ เบาๆหน่อยเดี๋ยวกล้องหลุดมือน้องเขานะเว้ย5555 น้าดำเลียจนนี่เกือบจะเสร็จอยู่น้าดำก็หยุดดื้อๆ อื่ออออน้าดำย่าแกล้งนี้อย่างนี้สิคะ เห้ยเทิดเอากล้องมาถ่ายตอนน้องเขาน้ำแตกหน่อยสิว่ะ น้าเทิดหยิบโกโปรขึ้นมาถ่ายวิดีโอ
จากนั้นน้าดำก็เลียของรี่ต่อจนน้ำแตกกระจายเลยค่ะน้าเทิดเอากล้องมาให้ดูคลิป รี่เห็นแล้วยิ่งมีอารมณ์หนักกว่าเดิมอีกค่ะ หลังนั้น ก๋าเริ่มบรรเลงเพลงกามรมกันค่ะน้าๆคะหนูไม่ไหวแล้วช่วยเอาหนูสักทีเถอะจากนั้นน้าดำก็นอนลงบนที่นอนหนูก็เดินไปคร่อมจับควยน้าดำจ่อเข้ารูหอยหนูแล้วค่อยๆ หย่อนตัวลงไปจนเข้าไปจนสุดส่วนน้าเทิดก็เอาวาสลีนมาป้ายบริเวณรูตูดรี่จากนั้นน้าเทิดค่อยไปดันควยเข้ามารี่รู้สึกอึดอัดนิดหน่อย แต่สะใจมากค่ะ อื้อๆๆๆๆ เอาเลยค่ะผัวขาเอาแรงๆอีกค่ะ
อ้าๆๆๆทั้งน้าดำน้าเทิด ผลัดกันกระเด้าทั้งกรทั้งตูดรี่ ยิ่งทำให้รี่สะใจมาก เอาแรงๆอีกสิค้ะไม่ต้องกลัวแหก ในขณะที่กำลังเย็ดกันอย่างเมามันกผ็ไม่ลืมที่จะกดอัดคลิปไว้ ทุกท่วงท่าทุกลีลาถูกบันทึกไว้ทั้งหมด อ้าๆๆๆน้าเทิดแรงอีกค่ะแรงอีก น้าดำด้วยเอาแรงๆค่ะ อ่อออ ไม่ไหวแล้วรี่จะแตกแล้วค่ะ แรงอีกๆๆ อ้าาาาาาาสิ้นเสียงรี่ น้ำรี่ก็แตกกระจายยยเต็มที่นอน ส่วนน้าดำกับน้าเทิดยังไม่เสร็จ ก็สลับที่กันแล้วก็เย็ดรี่ต่อโดยไม่ให้รี่พัก หนูขอพักแปปนึงนะคะ ไม่ได้หรอกหนูนี่เสร็จก่อนพวกน้าพวกน้าไม่ทันแตกเลย โอ้ยๆๆไม่ไหวแล้วอ้าๆๆๆๆๆ
ผัวขาาา เอาแรงไป อ้าๆๆๆๆ  แตกอีกแล้วงงงง
รอพวกน้าด้วยนายโอ้วววววแตกแล้วววววอ่าาา
ทั้งกรทั้งตูดรี่มีแต่น้ำรักของผัวรี่ทั้งสองคนเต็มรูเลยค่ะ น้าสองคนก็ลุกไปเอากล้องมาถ่ายรูปถ่ายคลิปเก็บไว้รี่ก็นอนแผ่ให้น้าสองคนทำตามใจทุกอย่างค่ะ รี่เลยโดนเย็ดไปอีกคนละสองรอบ
จนรี่สลบไปตื่นมาอีกทีเกือบบ่ายสามโมง
นี่ก็เห็นน้าดำกับน้าเทิดเล่นน้ำกินเบียร์กันอยู่รี่เลยตะโกนเรียก น้าคะมาพารี่ไปอาบน้ำหน้าลุกไม่ไหวค่ะน้าดำเลยมาอุ้มรี่ไปอาบน้ำในอ่างเก็บน้ำ
รี่ก็สดชื่นขึ้น พอเริ่มมีแรงรี่ก็มาสำรวจร่างกายมีรอยจ้ำๆเต็ตัวไปหมดแต่ดีที่ไม่มีบริเวณคอ
แต่รูหีนี่บานจนหุบไม่ลงกันเลยทีเดียว
ดีนะคะที่น้ไม่ดูดคอหนูเป็นจ้ำไม่งั้นล่ะเพื่อนถามแน่ๆ ก็น้ากลัวเพื่อนหนูจะรู้ไงเลยไม่ทำแบบนั้นน้าห่วงหนูด้วยนะ นี่ขนาดห่วงนะคะยังบานขนาดนี้หนูแหกให้น้าสองคนดู 555
เราก็หัวเราะกันแล้วหนูก็ว่ายน้ำไปซุกหว่างขาน้าดำแล้วก็จับควยน้ำดำเล่นอีกมือก็จับของน้าเทิด
ไหนดูสิเคยอันไหนน้าาาทำหีหนูบานขนาดนี้ก็ทั้งสองอันนี้แหล่ะจ่ะ รี่เลยแกล้งเอาร่องนมไปถูควยน้าสองคนจนแข็ง อะไรกันเนี่ยแข็งอีกแล้วเหรอ
หีหนูรี่เย็ดยังไงก็ไม่เบื่อหรอกว่าแล้วทั้งคู่ก็จับหนูเย็ดในน้ำเลย จนเกือบหกโมงเราจึงใส่เสื้อผ้าแล้วไปรีสอร์ทพักกัน สรุปสุดท้ายรี่ก็โดนเย็ดทั้งคืนจนเกือบเช้า ก็กลับไป พอดีมีบ๋อยเอาอาหารเช้ามาให้รี่เลยใส่ผ้าขนหนูเดินออกไปเอา
รี่เห็นบ๋อยมองแปลกๆเลยแกล้งทำผ้าหลุด
อุ้ยซ้ายบนผ้าหลุดรี่ถือถาดอาหารอยู่เลยแกล้งให้บ๋อยห่มผ้ามัดผ้าให้ใหม่ น้องมัดผ้าให้พี่หน่อยสิบ๋อยก็ก้มไปจับผ้ามามัดจังหวะนั้นก็โดนนมเต็มๆ
รี่เลยกระซิบบอกน้องไปว่าไม่ต้องเกร็งอยากจับก็จับเลย บ๋อยก็จับเล่นจนพอใจก็เดินกลับไป รี่กลับมาเก็นน้าดำ  ซึ่งระหว่างขับรถไปก็คุยกันมาเรื่อยทางจนน้าดำถามว่าทำไมรี่ถึงดูสะใจเวลาถูกรุม
รี่ก็ตอบไปตามตรงค่ะ ว่ารี่ชอบการโดนรุมมากรู้สึกสะใจดีแล้วก็มันส์ถึงใจค่ะจนรี่หลุดพูดไปจนทำให้น้าสองคนตกใจ ถ้าเป็นไปได้อยากลองมากกว่าสองคนนะคะ ห้ะอะไรนะหนูรี่
อุ้ยขอโทดค่ะ แต่หนูอยากลองจริงนะคะ น้าพอจะมีใครที่ไว้ใจได้บ้างไหมค้ะที่จะไม่ทำให้เรื่องแตกอ่ะค่ะ เอาจริงเหรอหนู ค่ะ จริงๆก็มีอ่ะนะ
เพื่อนน้านี่แหละแต่มันเพิ่งออกจากคุกมาหนูจะยอมเหรอ งั้นขอหนูคิดดูอีกทีนะคะแล้วเดี๋ยวหนูจะบอก แต่ใจจริงๆของรี่แล้วน้ำหอยไหลแล้วค่ะแต่ต้องเก็บทรงก่อน
นี่ก็เป็นบางส่วนที่น้องเชอร์รี่ส่งมาทางเมลล์นะครับ
ส่วนเรื่องที่น้องจะโดนเพื่อนของน้าดำกับน้าเทิดรุมไหมนั้นโดนแน่นอนครับแต่ผมขอเก็บไว้ก่อน
เพราะรอดูเรทติ้งส่วนนี้ก่อนครับถ้าผลตอบรับดีก็จะเอามาลงให้ได้อ่านกันนะครับ
ปล.เรื่องจริงไม่ได้แต่งครับปล.เรื่องจริงไม่ได้แต่งปล.เรื่องจริงไม่ได้แต่งครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

*

ออฟไลน์ จรัญ บุญชู

• Legend Member
  • 2556
  • 2
Re: เชอร์รี่รสสวาท 2 เอาท์สองดอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:45:36 pm »
เชอรี่เธอช่างกล้าจริงๆเลยนะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ