ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 129 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 10, 2023, 12:05:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

เกือบได้มีฉากบู๊รอบสองแล้วไง..
รถไฟสองขบวนนี้จะสร้างความเสียหายให้นายสถานีขนาดไหนนะครับ
ทิ้งปมให้สงสัยอีกแล้ว..

navy868

เพิ่อนดีก็ดีจริงๆส่วนเพื่อนแย่ๆต้องกระทืบครับ บางคนไม่ตบไม่ตีไม่ดีขึ้นเลย ::Angry::
ตอนหน้าจัดหนักจัดเต็มเลยนะครับ รำคาญพวกนี้เหลือเกิน

J1234

sunnies

นายสถานีคงไม่รอดรถไฟรู้จักกันมาชนกัน  แถมว่าที่อดีตพ่อตาจ้องจ่ะคุยด้วย

Xonmagic

มาแล้ว ๆ รออ่านนานมาก
แต่ก็รอได้ 
สนุกมาก อยากอ่านตอนใหม่ไวไวจัง

pddy2545

สถานีกลางบางซื่อชัดๆ รถไฟวิ่งเข้าสถานีกัันตลอด😅
รอลุ้นว่าตอนจบงานให้พี่หมิวขับรถมารับ 😁

mighty

อ่านงงมากมีคำผิดเยอะเลย.. งานเลี้ยงรุ่นดูวุ่นวายดีแท้มีทั้งรถไฟเรือเมลิเกตำรวจมาครบจบที่นายโทนจะไปต่อกับใคร

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ตามซิครับพี่จอยมาตามไปคุยด้วยแล้วสับรางดีๆนะครับ ถ้าชนกันขึ้นมามันจะวุ้น

♤judas♤

พ่อของน้องดรีมเนี้ยเข้าใจโทนว่าโทนเป็นคนใจร้อนแต่ไม่ได้ชอบหาเรื่องใครก่อน.คุณจอยมีอะไรคุยกับโทนนะแต่เพื่อนของโทนเนี้ยขยันแชวจัง