ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 130( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 23, 2023, 02:24:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slamander055

ปัจจุบันนอกจากนายสถานีแล้วคงต้องเป็นเจ้ากรมการทางแหละเหมาะที่สุด

usman1963

นายสถานีมันน้อยไปนะครับ ถ้าเพื่อนๆคุณโทนรู้ว่ามีกี่คน

BooM_Za

สงสัยร่างจะแหลกแน่เลยครับนายโทนทั้งรถไฟชินคันเซ็นทั้งรถไฟความเร็วสูงแย่แน่สภาพนี้

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

peddo

รถไฟแต่ละขบวนเขาก็เหมือนหาจังหวะเสียบอยู่นะครับ ไม่สงสารนายสถานี​เลย ไม่ได้พักได้ผ่อน
จอยบอก โทนเป็นพลังงาน​ของทีม ก็พี่เล่นพลักอินไฮบริดทุกเวลาที่ว่างเลยนี่ครับ ไม่สงสารแหล่งพลังงานบ้าง 555

subanrl2

polltoys

เส้นใหญ่ จริงไปเทพโทน ผมว่าตอนนี้คนคง งงกันแย่เลยจากคนไม่มีอะไรแต่รู้จักคนใหญ่ๆทั้งนั้น

Coleman

kookai

เปิดร้านแล้ว ตั้งหน้าตั้งตารอเลยครับ เลี้ยงรุ่นรอบนี้งานชุกเลยนะครับ