ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ ตอนที่ 3-4 (NTR) Rewrite

เริ่มโดย TrippleSec, ตุลาคม 28, 2023, 09:06:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TrippleSec

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ (NTR)

ตอนที่ 3 :: แปรงฟัน

ผมนอนหลับตาในห้องมืดๆ ถึงจะรู้สึกง่วงแต่ก็ยังนอนไม่ค่อยจะหลับ
นานๆ ทีจะมีวันหยุดยาวแบบนี้ ผมกะจะผักผ่อนให้เต็มที่หลีกหนีจากการทำงาน
แต่ว่าที่กลับมาครั้งนี้ก็มีธุระที่ต้องทำอยู่บ้าง พรุ่งนี้เองก็ต้องพาปู่ไปสำนักงานที่ดิน
พรุ่งนี้ไอย์คงต้องอยู่บ้านคนเดียว เพราะผมไม่อยากให้เธอไปนั่งรอคิวค่อนวัน

'ตื้ออ..'

เสียงสั่นแจ้งเตือนดังขึ้น แสงสว่างจ้าจากหน้าจอโทรศัพท์ทำให้ห้องสว่างขึ้นนิดๆ
มีการแจ้งเตือนจากแอปนกฟ้าที่ผมโหลดเก็บไว้เพื่อติดตามวีทูปเบอร์บ้างกับ
แอคลับที่ติดตามมานานหลายคนดูเล่นๆ เป็นอาหารตานานๆ ที

แต่หลังๆ มานี้ก็ไม่ได้เข้าไปดูบ่อยนัก ผมติดตามทั้งไทยทั้งญี่ปุ่นแต่ก็ด้วยความเป็น
คนเกิดที่นี่ยังไงลึกแล้วๆ ก็ชอบอะไรที่สไตล์มันดูไทยๆ หน่อย

แจ้งเตือนมาจากแอคของสองคู่หูชายเดี่ยวอีกคนตัวอ้วนท้วม อีกคนตัวผอมๆ หน่อย
แกชอบถ่ายคอนเทนต์นอกสถานที่ทั้งริมชายหาด บนเรือ เหมือนสถานที่ท่องเที่ยวแถวๆ นี้เลย

แอคนี้พิมพ์แต่ภาษาอังกฤษและมีคลิปสาวต่างชาติทั้งยุโรปทั้งเอเชียอยู่เรื่อยๆ เลย

แล้วบางครั้งก็มีสาวญี่ปุ่นมาด้วยมันทำเอาตื่นเต้นแปลกๆ เหมือนเป็นเรื่องใกล้ตัว

ส่วนใหญ่แล้วแกสองคนนี้ก็ปิดหน้าปิดตากันแถมเซนเซอร์ซะเยอะ
เพราะเหมือนว่าส่วนใหญ่เป็นสาวๆ นักท่องเที่ยวเลยต้องปิดหน้าไว้
สองคู่หูชายเดี่ยวนี้ทำให้ผมนึกถึงลุงหนุ่ยกับลุงพลอยอยู่หน่อยๆ

มีโพสต์ใหม่ของแกเด้งขึ้นมา เขียนไว้ว่า
"เร็วๆ นี้น่าจะมีคอนเทนต์สาวญี่ปุ่นตัวเล็กขาวน่ารักสุดแปรงสีฟันมาลงให้ชมกันแน่นอน"
แค่คำโปรยก็ทำเอาผมใจเต้นขึ้นมาเลย คิดจินตนาการในสิ่งที่ไม่ควร
ถ้าลงคลิปใหม่เมื่อไหร่ ผมคงจะจ่ายตังค์สมัครรายเดือนดูคอนเทนต์สาวญี่ปุ่นแล้ว

'อ๊ะๆๆ อร๊าาาาาาา!!'
ผมเลื่อนดูคลิปเก่าๆ แล้วลืมปิดเสียงโทรศัพท์นิ้วมือมันเผลอเลื่อนไปโดนคลิปหนึ่งพอดี

จนเสียงร้องครางสุดสยิวดังลั่นห้อง ผมรีบกดปิดแทบไม่ทัน

เมื่อห้องเงียบลง ผมก็ได้ยินเสียงพูดคุยกันจากวงเหล้าที่โต๊ะหินอ่อนนอกตัวบ้านดังเข้ามา

ผมหยิบหูฟังบลูทูธอินเอียร์มาต่อเข้ากับโทรศัพท์แล้วเลื่อนๆ ดูคลิปในแอคล็อกของสองลุงไปสักพักจนตัวมันร้อนรุ่มขึ้นมา

รู้ตัวอีกทีเวลาก็ผ่านไปสักพักแล้ว แต่ไอย์ยังไม่กลับเข้ามาในห้องนอนเลย
ไม่รู้ว่าไปอาบน้ำอยู่ หรือว่าไปนั่งคุยกับปู่แล้วก็ลุงๆ ข้างนอก

ผมไม่ค่อยได้ยินเสียงผู้หญิงเล็ดลอดออกมาจากวงสนทนาเลยเสียงพูดคุยในวงเหล้า
เงียบไปหมดแล้ว หรือว่าแกเลิกดื่มกันแล้วก็ไม่รู้

ผมเลื่อนดูเห็น วีทูปเบอร์สาว2D คนโปรดกำลังจะขึ้นไลฟ์ในไม่ช้า
ใจผมยังไงๆ ก็มีที่ให้สาว2D ตลอดเลยถึงจะให้ไอย์ไปเกือบหมดแล้วก็เถอะนะ
เรื่องเล็กๆ น้อยๆ แบบนี้ก็ยังเป็นความสุขของผมในตอนที่รู้อยากเห็นอะไรใหม่ๆ

เปิดเพลงฟัง ไถหน้าจอดูคลิปสั้นๆ หมาแมวจนเพลินลืมเวลาไปเลย
มันเกือบๆ จะชั่วโมงนิดๆ แล้วนะเนี่ย ไอย์ก็ยังไม่เข้ามานอนสักที

ผมเลยลุกขึ้นจากเตียงเดินออกไปนอกห้องมองหาไอย์ เห็นประตูห้องน้ำปิดอยู่ทั้งสองห้อง

ผมมองออกไปยังเห็นลุงๆ กับปู่นั่งกันอยู่เลยเดินไปดู

ทั้งปู่ทั้งลุงๆ แกปากเปื้อนไปหมดดูท่าว่าน่าจะเมากันมากแล้ว
หน้าแกแดงไปหมด แต่ผมก็ไม่เห็นไอย์นั่งอยู่กับลุงๆ ในวงเหล้า
แต่น้าโตเองแกก็ไม่อยู่ที่โต๊ะกับคนอื่นๆ ด้วย

เสียงน้ำจากฝักบัวไหลกระทบกับพื้นห้องอาบน้ำดังออกมานอกตัวบ้าน
ผมเดินไปหน้าห้องอาบน้ำ มีเสียงแปลกๆ เหมือนใครกำลังส่งเสียงครางเบาๆ

แทรกปนมาด้วยเสียงคล้ายใครกำลังดูดเลียไอติมอย่างเอร็ดอร่อย
แต่ใครมันจะไปเลียไอติมอยู่ในห้องน้ำกันเล่นมันก็ละลายหมดสิ

มันอาจเป็นแรงบีบแรงดูดอากาศของขวดแชมพูที่ถูกใช้อยู่ละมั้ง
แต่จังหวะมันดันเร่งแรงและเร็วขึ้น จนน่าสงสัยมันฟังดูสยิวๆ ชอบกล

ผมเคาะประตูห้องอาบน้ำ
'ก๊อก ก๊อก ก๊อก'

"ไอย์ อาบน้ำอยู่เหรอ" ผมไม่แน่ใจว่าใครอาบน้ำอยู่ ไอแปรงฟันหรือน้าโตกันแน่

"อื้ม~" ผมได้ยินเสียงไอย์ตอบกลับมาอย่างเบาๆ ฟังดูไม่ชัดเท่าไหร่
เหมือนมีอะไรอยู่ในปาก อาจเพราะเสียงน้ำกับประตูกั้นมันทำให้เสียงฟังดูแปลกๆ

"ทำอะไรอยู่เหรอ" ผมไม่แน่ใจว่าไอยืพึ่งมาอาบน้ำรึยังไงทำไมใช้เวลานานจัง

"ปะ-แปรงฟันอยู่" ไอย์ตอบกลับมา

'อั๊กๆๆ อั๊กๆๆ' เสียงแปลกๆ ตามออกมาไอย์แปรงฟันลึกเกินไปหรือเปล่า
แปรงสีฟันอันใหม่ที่เธอซื้อไว้เพื่อการเดินทางมันอาจจะใหญ่เกินไป

เสียงมันดังอยู่อย่างไม่ขาดสาย เสียงในห้องน้ำทำเอาใจผมเริ่มเร่งจังหวะ

'กึ้งๆ กึ้งๆ' ห้องน้ำมันคงแคบมากแต่จริงๆ แล้วไอย์ออกจะตัวเล็กไม่น่ามีปัญหา
ผมได้ยินเหมือนอะไรกระทบเข้ากับผนังห้องอาบน้ำแบบเน้นๆ ทุกดอก

พร้อมกับเสียงถอนหายใจลากยาว ดูผ่อนคลายแทบสบายตัว
ผมหันไปทางซ้ายทางขวดมันไม่น่าจะใช่เสียงของไอย์...

แฟนสาวชาวญี่ปุ่นกับหนุ่มซื่อ (NTR)

/>

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ช่องทางการสนับสนุนและอ่านงานเขียน
RAW ::
Tunwalai ::
Twitter ::
Discord ::

ramasa

pato07

bangsan

สงสัยไอย์เจอแปรงสีฟันอันใหญ่ของลุงโตเข้าให้

zethkhun

Rutt Non

densha

pond06931

Lonelyworm