ไร้เดียงสา DEMO Ep4 | two-hitchhikers.ru

ไร้เดียงสา DEMO Ep4

• 7 ตอบ
  • 3766 อ่าน
*

ออนไลน์ Gubook

• Full Member
  • **
  • 89
  • 28
ไร้เดียงสา DEMO Ep4
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 05:33:16 pm »
คุณชื่ออะไรหนูชื่อ มาริสา คะ อายุละ 20 คะ ชุดต้อนรับที่เธอใส่เป็นชุดรัดรูปโชว์สัดส่วนใบหน้าเรียวสวยผิวพรรณไม่ได้ขาวมากนักแบบพอๆดวงตากลมโตจมูกมีความเชิดนิดหน่อย ริมฝีปากได้รูปมีความอมชมพูกลิ่นตัวก็หอม ผมยาวถึงกลางหลัง แล้วตอนนั้นรีบไปไหนเหรอได้มองมาข้างหน้าหรือเปล่าครับไม่ได้มองค่ะตอนนั้นสาเก็บของเสร็จก็ออกเดินมาค่ะยังไม่ทันไรก็ชนกับคุณเอ่อคุณ . . . พี่ชื่อนนครับ ค่ะชนกับคุณนนแล้วเรียกให้สามามีอะไรต้องการให้สารับใช้หรือชดอะไรอะไรไหมค่ะ ผมเริ่มยิ้มที่มุมปากอย่างมีเลสนัย มีครับพอดีผมอยากได้คนบริการนวดผ่อนคลาดสักหน่อยครับไม่ทราบว่าพอจะทำให้ผมได้ไหม อือ...ทางด้านการบริการของเราไม่ได้มีบริการนวดให้กับทางคุณลูกค้าที่มาใช้บริการนะครับคุณนน อ้ออันนั้นผมรู้ครับน้องสาน้องสาไม่ต้องทำก็ได้ครับพี่แค่จะไปแจ้งให้ทางผู้จัดการทราบว่ามีพนังงานชนแล้วไม่รับผิดชอบ อย่าแบบทำนั้นเลยนะค่ะคุณนนถ้าคุณนนไปแจ้งมีหวังสาโดนผู้จัดการเอาเรื่องแน่ๆค่ะ งันก็มาบีบนวดให้พี่สิ ค่ะ สีหน้าเธอดูไม่ดีเท่าไหร่เลยครับที่ผมไปพูดขู่เธอแบบนั้นผมให้น้องสาไปหยิบยาที่วางอยู่ในตู้ยาในห้องน้ำส่วนผมก็นอนรออยู่บนเตียง น้องสาเธอเดินไปก็ ว้ายยย โอ๊ยย เสียงกริ๊ดของเธอดังลั่นห้องเลยผมได้ยินละรีบลุกไปดูน้องสาว่าเกิดอะไรขึ้นภาพที่เห็นคือน้องสาเธอหกล้มอยู่บนพื้นที่น้ำครับน่าจะมาจากที่ผมพึ่งอาบน้ำไปละพื้นกระเบื้องมันยังไม่แห้งเลยลื่นเป็นพิเศษผมรีบอุ้มเธอขึ้นมาและพาไปยังเตียงเพื่อดูอาการของเธอก่อนครับน้องสาบอกว่าจะปวดตรงขาข้างขวาและตรงหัวเข่าครับซึ่งผมก็มองดูเลยว่าหัวเข่าเป็นแดงซ่ำเธอบอกว่าตอนนี้เธอลุกไม่ได้จะเดินคงไม่ต้องพูดถึงเหมือนเส้นยึดขาเธอครับผมเลยหยิบยาไปทาละเท้าละหน้าเท้าและหัวเข่าให้เธอ ไม่ต้องก็ได้ค่ะคุณนนสายังไหวค่ะไม่ต้องฝืนเลยน้องสาเท้าของน้องเดียวก็บวดพักอยู่นี่ก่อนครับหายแล้วค่อยไป ผมค่อยทายาแล้วบีบนวดเธออย่างละมัดระวังไม่ได้น้องสาเจ็บตอนนี้ก็ไม่ได้มีความคิดจำไรหรอกครับแค่สงสารน้องเขาเฉยๆ วางมือนวดไปสักพักเริ่มบีบๆลูบๆหน้าหน้าของน้องสาไปละจนเธอบอกว่ารู้สึกขนลุกยังไงก็ไม่รู้ค่ะคุณนนผมก็ฟังได้น้องเขาพูดแต่ก็ไม่ได้ตอบอะไรไปครับลูบไลหน้าขาอย่างเดียวจนเพ่อเอามือไปลูบหัวน้องเขาครับ งื่มมม คุณนนจะทำอะไรสาเหรอค่ะ พี่แค่จะเอ็ดดูน้องสาเองครับคุณนนมาทำดีกับสานี่หวังอะไรรึเปล่าค่ะ ถ้าพี่บอกว่าหวังละน้องสาจะให้พี่ไหมละเธอไม่ตอบครับถ้าไม่ตอบเป็นอันว่าตกลงนะครับผมเปลื่ยนจากเอามือบีบนวดมาเริ่มสำรวจช่วงบนก่อนเลยครับค่อยเอามือไว้บนภูเขาแล้วบีบเข็นเบาๆอีกมือจับคางของน้องสาให้หันมาแล้วประกบปากจูบน้องสาลืมตาขึ้นมองและก็หลับตาลงให้ผมค่อยปลดกระดุมเสื้อเธอออกถอนปากลงมาศอกไซคอน้องสาต่อมือทั้งสองก็ไม่ปล่อยว่างก็คลึงหน้าอกของน้องสาครับพอมาสัมผัสหน้าอกของน้องสาไม่เล็กครับบีบจับได้เต็มมือดีครับทั้งบีบทั้งคลึง ซีดดดดดอ่าาาา คุณนนคาาาาาา สาเสียวไปหมดแล้วค๊าาาา ไซคอเสร็จลงมาสูดอากาศบนภูเขาของน้องสา อ่าาาาสดชื่นจริงๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียหน้าอกอีกข้างก็มีมือคลึกเต้าฐานอย่างเมามันน้องสาตัวเกร็งแอ่นอกให้ผมไซไปดูดไปเลียไปอย่างเพลิดเพลิน อืออคุณนนมันเสียวหัวนมค่ะพี่ ผมเริ่มไหลลงมาเล้าโลมทั้วหน้าท้องน้องสาตอนนี้เธอดิ้นแล้วครับจะผมต้องออกแรงจับน้องสาให้อยู่นิ่งๆแล้ววนกลับไปดูดเลียหัวนมน้องสาต่อครับส่วนมือส่งไปใต้แล้วครับใต้สะดือมาปลดตะขอกางเกงแล้วรูดชิบลงมาปลดเสร็จของล้วงไปถูไถไปร่องเนินธรรมชาติของน้องสาครับพุ่มหญ้าของน้องมีไม่เยอะครับำลังดีไม่รกครับซึ่งเนินของน้องสาไม่ได้นูนครับเรียบบางเหมือนตัวเธอเลยครับแต่ว่า กกน. น้องนี่สิครับเปียกไปหมดแล้วครับ

*

ออนไลน์ Gubook

• Full Member
  • **
  • 89
  • 28
Re: ไร้เดียงสา DEMO Ep4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 05:36:04 pm »
 ::DookDig::
นี้คือตัวอย่างครับถ้าไม่ชอบกันก็จะไม่ลงตัวอย่างแล้วให้รอเต็มละกัน

มันเป็นเรื่องของความบังเอิร์น
เรื่องบังเอิร์นไม่มีจริง อาจารย์ท่านหนึ่งได้กล่างไว้
 ::Shy::

*

ออฟไลน์ notbaby007

• Junior Member
  • 467
  • 50
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 06:46:46 pm »
รีบเลยครับรอจน....แล้วครับ

*

ออฟไลน์ jaja

• Gold Member
  • 1116
  • 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 09:36:36 pm »
เก็บค่าชนเป็นขอสักครั้งเถอะนะสาวสวย

*

ออฟไลน์ tum-na

• Junior Member
  • 446
  • 470
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2023, 11:59:48 pm »
เก็บค่าชนแพงไปหน่อยนะครับ เก็บแรงไว้ให้น้องๆมั่งนะครับ

*

ออฟไลน์ sirasit khamsom

• Gold Member
  • 1167
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2023, 05:46:48 am »
มาให้ไวเลยครับ รออยู่

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 4296
  • 1239
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2023, 08:59:57 am »
น่าจะลื่นน้ำที่พี่นนวางกับดักไว้ในห้อง​น้ำ​นะครับ​

*

ออฟไลน์ ccpower1

• Tiny Member
  • *
  • 16
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2023, 10:11:09 pm »
กำลังเพลินเลยครับ รอติดตามครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ