เหตุเกิดจากความเหงา

• 105 ตอบ
  • 1295 อ่าน

*

ออนไลน์ Koog Google

• Junior Member
  • 310
  • 2135
เหตุเกิดจากความเหงา
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:51:45 PM »
ผมกำลังขี่มอเตอร์ไซค์อยู่ก็ไม่รู้ว่านุ้ยโทรมา เธอทักมาถามผมว่าอยู่ไหน ผมไม่ได้อ่านมาอ่านอีกทีตอนถึงหน้าหอแล้ว

เมื่อถึงหน้าหอพักแล้วตอนนั้นประตูเปิดไว้ผมเลยเดินเข้าไปห้องของนุ้ยอยู่หน้าประตูทางเข้าออกหอพอดี ผมเลยเคาะประตูสักพักนุ้ยก็เดินมาเปิดประตู

เมื่อเธอเจอผมก็ยิ้มอย่างหน้า "ตัวเอง"

ผมก็ตอบ "คร๊าบ" ไปตามประสาแล้วเดินเข้าห้องไปอาบน้ำก่อนจะออกมานอนข้างๆกับนุ้ย ด้วยความคิดถึงผมก็เลยมีอะไรกับเธอ

ผมจูบนุ้ยค่อยๆซุกไซร้ไปจนถึงจังหวะที่ผมกำลังจะลงลิ้น นุ้ยก็เอามือมารั้งไว้แล้วบอกว่า "ไม่เอา" น้ำเสียงอ่อน

ตอนนั้นผมมีอารมณ์อยู่ก็เลยไม่ได้คิดอะไรเปลี่ยนไปใช่นิ้วแทน นุ้ยมีอารมณ์มากจนผมแปลกใจแต่ตอนนั้นเพราะกำลังอารมณ์เลยสนุก นุ้ยน้ำเยอะมากจนชักนิ้วออกมา น้ำเหนียวๆของนุ้ยจนมือผมเสร็จแล้วผมก็ลุกไปใส่ถุงยางแล้วสอดใส่เข้าไป ผมใส่นุ้ยไม่ยั้งจนเธอครางเสียงดังอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน อาจเพราะว่าเราไม่ได้เจอกันเลยมีอารมณ์มาก

ผมกับนุ้ยเรามีอารมณ์มากขนาดใส่ถุงยางอยู่ผมยังรู้สึกได้ถึงน้ำในท้องของนุ้ยจนผมเสร็จ และเธอก็เสร็จ

ผมลุกขึ้นถอดถุงยางเอาไปทิ้งลงทั้งขยะที่ตั้งอยู่ใกล้ๆกับตะกร้าผ้าของนุ้ย จังหวะผมเห็นกางเกงในสีดำของเธอมีคราบขาวผมเลยหยิบขึ้นมา นุ้ยที่นอนพักอยู่ก็ถามผม "ตัวเองทำอะไรเหรอ?"

เมื่อเธอเห็นผมหยิบกางเกงในเธอขึ้นมา เธอก็ถึงกับตกใจผมหันไปหาเธอแล้วถาม "นี่มันอะไร?" 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Koog Google

*

ออฟไลน์ Srinucha Matarach

• 484
  • 0
Re: เหตุเกิดจากความเหงา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:55:59 PM »
เหมือนจะได้เย็ดต่อนะครับ

*

ออฟไลน์ jarbmong

• 587
  • -1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 09:57:32 PM »
โดนสวมเขาแล้ว

*

ออฟไลน์ light-up

• 345
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:01:18 PM »
ถ้าไม่ใส่ถุงก็ไม่ได้เห็นหลักฐานแตกใน

*

ออฟไลน์ แมวหง่าว

• Veteran Member
  • 1651
  • -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:16:53 PM »
ของดีมีก็แบ่งปันกันใช้ โลกจะได้มีสันติสุข

*

ออฟไลน์ drof666

• 1921
  • 689
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:18:28 PM »
ดดนเยมาก่อนแล้ว จะโดนสวมเขาก็ครั้งนี้

*

ออฟไลน์ sakdi Ontong

• 478
  • 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:23:34 PM »
เกิดจากเหงาหรือเงี่ยนครับ

*

ออฟไลน์ season77

• 275
  • 158
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:26:02 PM »
แน่ะอะไรขาวๆ

*

ออฟไลน์ sakdi Ontong

• 478
  • 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:30:02 PM »
เกิดจากเหงาหรือเงี่ยนครับ

*

ออฟไลน์ madsside

• 409
  • 99
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:36:34 PM »
แบ่งๆกันไปนะเพื่อน

*

ออฟไลน์ artherox

• 1653
  • 69
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:47:30 PM »
คงจะโทรบอกว่าไม่ต้องมาหา

*

ออนไลน์ Asujimaster

• 570
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:54:22 PM »
ขาวๆคืออะไร

*

ออฟไลน์ icefesta

• Full Member
  • **
  • 88
  • 56
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:05:35 PM »
แสดงว่าไม่ใช่คิวแรกแน่นอน

*

ออฟไลน์ Raymond

• Senior Member
  • 911
  • 29
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:14:40 PM »
นุ้ยเพิ่งเสร็จมาป่าววว

*

ออนไลน์ ttasster

• Senior Member
  • 803
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:17:26 PM »
อะไรขาว ๆ ต่อคิวคนอื่นหรือเปล่า