ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยนบรรยากาศ แอบกระแทกหีเมียชาวบ้าน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 11, 2024, 09:25:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

การแต่งงานคือสิ่งที่เรียกว่าบริบูรณ์จริงหรือ ผมถามตัวเองด้วยคำพูดนั้นตั้งแต่เริ่มจดทะเบียนสมรสได้ราว ๆ 1 ปี มันเป็นความรู้สึกที่เต็มไปด้วยกฎเกณฑ์ ข้อบังคับมากมาย เหมือนผมแทบจะไม่เป็นตัวเองเลย ทั้งที่ก่อนเราจะแต่งงานกัน ชีวิตมันเต็มไปด้วยอิสระที่ผสมผสานเอาไว้ด้วยช่วงเวลาที่เรามีร่วมกัน ถึงอย่างนั้นแล้ว ทุก ๆ อย่างมันก็กลายเป็นความสมบูรณ์แบบเกิดไป ผมเคยคิดว่าผมจะรักเมียคนนี้ เย็ดเมียคนนี้ไปจนกว่าจะไม่มีแรง แต่ผ่านมาแค่ปีเดียว ความคิดพวกนั้นหายไปหมดแล้ว...เธอทำให้ผมเบื่อ จัดการทุก ๆ อย่างกระทั่งช่วงเวลาส่วนตัวของผม ผมแทบจะไม่เป็นตัวเอง นั่นจึงเป็นเหตุผลที่ว่าผมทำงานหนักมากขึ้น ใช้เวลาอยู่ที่ทำงานมากขึ้น แต่ไม่ใช่เพื่อหลบหนีเธออย่างเดียว

ผมไปเจอกับคนอื่นด้วยเหมือนกัน

คุณฟ้า...เธอเป็นเมียของท่านประธาน ผมเล่นของสูงเลยสิท่า เราเจอกันในงานประชุม และการการคุยกันเรื่องงาน เหมือนต่างคนต่างประทับใจกันในเรื่องความสามารถก่อนเรื่องหน้าตา และจากนั้นมันก็พัดพาความรู้สึกดี ๆ ที่ผิด ๆ เข้ามาหาเรา แต่เราเลือกที่จะไม่มองความผิดพลาด ในเมื่อต่างคนก็ต้องอยู่ในกรงของสิ่งที่เรียกว่างานแต่งงานไม่ต่างกัน

และนี่คือช่วงเวลา "ชั่วคราว" ที่เปี่ยมไปด้วยความสุขที่สุดเลยก็ว่าได้

เราขึ้นแท็กซี่ไปยังชานเมือง เจอกันที่ร้านอาหารเล็กก ๆ ริมทาง ก่อนขึ้นโรงแรมม่านรูดที่ราคาถูกและไม่ค่อยมีใครเข้าไปมากนัก อย่างน้อยเราอาศัยที่นี่เพื่อเย็ดกัน ไม่ได้ต้องการความสวยหรูอะไร ความสุขคือการที่เรานั้นได้พบกันเสียมากกว่า ผมจูบเธอ ก่อนจะถอดเสื้อผ้าของเธอออกทีละชิ้น

คุณฟ้าเป็นผู้หญิงที่สวย แม้ว่าอายะจะขึ้นเลขสี่มาครึ่งทางแล้วก็ตาม แต่เธอยังสวยสมฉายาสาวพันีอยู่เลยด้วยซ้ำ หน้าอกของเธอโดดเด่นเต่งตึง เธอนมใหญ่แต่กลับไม่หย่อนคล้อย กลมกลึง ได้รูป ผมตะกรองหนั่นเนื้อนั้นขึ้นมาพร้อมกับกดใบหน้าลงไปเพื่อที่จะได้ดูดดุนยอดอกของเธอที่เริ่มแข็งเป็นไตพร้อมกับรับสัมผัสที่แสนวาบหวิวทว่าอ่อนโยนจากเธอ

ครั้งแรกที่เรื่องเสียวระหว่างเราเกิดขึ้น มันเกิดจากการที่ท่านประธานวานให้ผมไปรับเธอที่ผับ คืนนั้นเราเผลอไผลเย็ดกัน โดยที่เธอเนคนบอกกับท่านประธานว่าเธอดื้อดึงที่จะอยู่ที่นั่น เป็นเวลาที่เหมาะสมและนานพอที่เราจะเย็ดกันเสร็จ โดยที่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น และหลังจากนั้นทุกครั้งที่เราโหยหากันและกัน เราจะมาเจอกันที่นี่โดยทิ้งเอาความผิดและความถูกต้องเอาไว้หน้าบานประตู เสร็จแล้วค่อยกลับไปยกมันขึ้นแบกบนบ่าต่อไป

ร่างกายของเธอสั่นริก ก่อนที่จะนั่งลงไป มือของเธอลูบไล้ที่หน้าท้องก่อนลงมาคลอเคลียที่ลำควยของผผ่านทางเนื้อผ้า แล้วรูดซิปลงไป พ้อมกับรับควยของผมเข้าไปในปากเธอทันที ผมควยแข็งตั้งแต่รู้ว่าจะมาเจอกันแล้ว และเธอเองก็โปรดปรานลำควยใหญ่ยาวของผมที่สุด

เธอทั้งอมควย ทั้งดูดและเลียอย่างเอาเป็นเอาตาย จนกระทั่งทุก ๆ อย่างมันแทบจะทะลักออกมา จึงผละร่างของเธอขึ้นไปบนเตียง พร้อมกับจับเรียวขาที่เนียนขาวนั้นแยกออกไป เธอค่อย ๆ เอื้อมมือมาแหวกแคมหีสวยออกช้า ๆ ราวกับยั่วยวน แล้วค่อย ๆ สอดส่ายร่างกายไปมาให้ผมได้เห็นกลีบหีชมพูที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเยิ้มปริ่ม ก่อนที่จะเริ่มลงลิ้นละเลงลิ้มรสชาติหีของเธอทันที

มือของเธอกดลงมาบนหัวของผม ขมวดเส้นผมเอาไว้แล้วจิกเกร็ง เสียงครางดังขึ้นมาไม่หยุดหย่อนพร้อมกับน้ำรสหวานหอมที่หลั่งไหลออกมาเรื่อย ๆ จนผมเองก็ทนเอาไว้ไม่ไหว

ผมจับควยที่แข็งเป็นลำสอดเข้าไปในรูหีของเธอทันทีจนเธอร้องลั่นไม่หยุด ร่างกายของเธอยิ่งสั่นมากขึ้นกว่าเดิม ความเสียวซ่านที่มีมากกว่านี้มันวิเศษเกินกว่าที่เธอนั้นจะพูดออกมา ผมขยับร่างกายช้า ๆ ก่อนที่จะเริ่มเร็วขึ้นเรื่อย ๆ มองดูสีหน้าที่เต็มไปด้วยความเสียวซ่านของเธออย่างเต็มที่ แล้วค่อย ๆ เร่งจังหวะมากขึ้นจนนมใหญ่ของเธอเริ่มไหวกระเพื่อม เสียงร่างกายกระทบกระแทกกันดังขึ้นเรื่อย ๆ จนผมเองไม่สามารถหยุดช่วงเวลานี้ลงไปได้เลย

ผมกลั้นความเสียวซ่านเอาไว้จนวินาทีสุดท้าย อยากจะรั้งช่วงเวลานี้ให้นานที่สุด ก่อนที่จะได้ปล่อยน้ำกามแตกในรูหีของคุณฟ้าเข้าไปแบบเต็ม ๆ เพื่อที่เราจะได้เต็มอิ่มกับวันเวลาที่ต้องหลบเร้นนี้ให้มากที่สุด ก่อนที่เราจะเดินออกมาแล้วกลับเข้าสู่คุกแห่งความเป็นจริงที่เรียกว่าชีวิตแต่งงานของใครของมัน

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก