ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 16.14 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กรกฎาคม 22, 2024, 02:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=289185.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

แล้วไอ้ลุงหนอมก็ดันให้ขวัญเดินจนมาถึงผ้าม่าน แล้วมันก็จับเอาชายผ้าม่านดึงขึ้นให้ขวัญมุดลอดไป แล้วขวัญก็โดนแกดันให้ลำตัวไปชิดผนังกำแพงนั่น ความสูงของขอบกำแพงก็ถึงราวนมขวัญพอดี จึงทำให้นมขวัญล้นออกไปนอกกำแพง ส่วนอิตาลุงหนอมนั่นก็ยังคงแช่ควยคาหีขวัญอยู่หลังม่านไว้อย่างนั้น

นายเสือ "อ้าว คุณอาจารย์ขวัญ ออกมาดูรถหรอครับ กำลังเร่งทำครับ ไม่ต้องห่วง"

ขวัญ "อ่ะ.. อ๋อ ใช่จร่ะ ไม่ต้องรีบนะ ค่อยๆ ทำก็ได้.... โอ๊ย บอกว่าค่อยๆ ไง อื้ม....ซี้ดส์"

เสียง "ตับๆๆๆๆๆๆ..." เสียงที่ดังอยู่หลังผ้าม่าน แต่ไม่ดังพอที่จะทำให้พวกนายเสือกับน้าอาจได้ยิน

นายเสือ "แล้วกินอะไรบ้างหรือยังครับ แม่บ้านหาอะไรมาเสิร์ฟหรือป่าว"

ขวัญ "อ้อยสส์... อ๋อ แม่บ้านเอาขนมธรรมดามาเสิร์ฟหน่ะ แล้วก็แถมส้มตำให้ด้วย เผ็ดมากเลย ซี้ดสส์ อารรร์"

นายเสือ "โหย แสดงว่าคุณอาจารย์ขวัญเป็นคนพิเศษมากเลยนะเนี่ย ปกติไม่เคยเสิร์ฟส้มตำให้ลูกค้าเลยนะครับเนี่ย"

เสียง "ตับๆๆๆๆๆๆ..." เสียงที่ดังอยู่หลังผ้าม่าน เสียงดังมากขึ้นแต่ไม่ดังพอที่จะทำให้พวกนายเสือกับน้าอาจได้ยินอยู่ดี

น้าอาจ "รถที่เข้าศูนย์ประจำ ถ้าศูนย์ดีก็ดีหน่อยนะครับ ถ้าศูนย์ไม่ดีพวกผมก็ต้องแก้งานเยอะหน่อยนะ อ้าว แล้วพี่หนอมไปไหนซะล่ะครับ"

ขวัญ" อ๋อ เห็นบอกจะออกไปดูลูกน้องทำงานหน่ะ ไม่รู้ว่าลูกน้องจะแอบอู้บ้างหรือป่าว ซี้ดส์"

ช่างผู้ชาย1 "เฮ้ย จริงหรอครับ พวกเรา เร่งงานกันหน่อยเร็ว"

น้าอาจ "เดี๋ยวพวกผมรีบทำงานต่อก่อนนะครับ เดี๋ยวพี่หนอมจะมาเจอเข้า จะงานเข้าเอา"

ขวัญ "อ่ะอ๋อค่ะ ยังไงก็รบกวนด้วยนะคะ ซี้ดสส์ อื้มมม โฮ๊ยสส์"

ลุงหนอม "กูยังไม่ได้ออกไปไหนซะหน่อย ซี้ด กูยังกระหน่ำเย็ดหีมึงอยู่เนี่ย อีขวัญจอมตอแหล"

เสียง "ตั๊บๆๆๆๆๆๆ..."

ขวัญ "นะน้า..อาจคะ แล้วพวกน้ากินอะไรมั่งหรือยัง อ๊ะ อาร์"

น้าอาจ "รอก่อนนะครับ ตอนนี้พวกผมกำลังยุ่งอยู่ครับ ยังไปคุยกับคุณขวัญตอนนี้ไม่ได้ครับ"

เสียง "ตับๆๆๆๆๆๆ..."

ขวัญ "อาร์ ดูเหมือนพวกน้าจะกลัวลุงหนอมมากเลยนะคะเนี่ย อั๊ย...."

ช่างผู้ชาย 2 "ไม่ให้กลัวได้ไงล่ะครับ ในนี้คุณลุงหนอมใหญ่สุด จะไล่พวกผมออกตอนไหนก็ได้"

นายเสือ "แต่ก็ไม่เชิงกลัวหรอกครับ แต่เคารพเกรงใจมากกว่า เพราะแกช่วยชีวิตพวกเราไว้เยอะครับ"

ขวัญ "โหย อร้อยยส์ อิตาลุงซอมซ่อเนี่ยนะช่วยชีวิตคนเป็นด้วยหรอ อร้อยสส์ๆ...อื้อ....อืมๆๆ"

ลุงหนอม "โอ๊ย อีหลิว อีเหี้ย ตอดแรงฉิบหาย กูเสียวหัวควยไปหมดแล้วววว..."

นายเสือ "ช่วยสิครับ ไม่งั้นผมคงเป็นเด็กขี้ยาข้างถนนไปแล้ว ตอนนี้มีทั้งบ้านมีทั้งรถ เอ๊ะ เดี๋ยวผมรีบทำงานก่อนนะครับ เหมือนจะได้ยินเสียงลุงหนอมมาแต่ไกล"

ขวัญ "นายเสือ เดี๋ยวสิ อร้อยสส์ แล้วรถขวัญเป็นไงบ้าง"

นายเสือ "รอก่อนครับ เดี๋ยวลุงหนอมมาเจอเข้าเดี๋ยวจะหาว่าผมอู้"

ขวัญ "ไม่เป็นไรหรอก เดี๋ยวขวัญเคลียร์ให้ อ้อยสสซี้ดส์"

นายเสือ "จริงๆ นะครับ ตอนนี้รถคุณขวัญก็กำลังเปลี่ยนโช๊คคู่หลังให้อยู่ครับ อันเก่าสภาพยังพอใช้ได้แต่ก็ได้รอบเปลี่ยนแล้ว ฯลฯ..."

แล้วขวัญก็ยืนฟังนายเสือเล่าอาการรถและความคืบหน้าการซ่อมให้ขวัญฟังสลับกับขวัญที่ถามเรื่องราวของอิตาลุงหนอม และจากที่ฟังๆ ดูแล้ว ดูเหมือนพวกเขาจะเกรงกลัวไอ้ตาลุงหนอมนี้เอามากๆ เลยนะเนี่ย แต่พอพูดถึงลุงหนอมทีไรอีตาลุงหนอมมันก็กระหน่ำเย็ดอย่างหนักทุกที ดูเหมือนมันจะชอบให้พูดถึงมันสินะ แล้วขวัญก็ยืนอยู่ท่านี้อีกเกือบสิบนาที และนั่นก็ถึงตอนที่พวกนายเสือกำลังทดสอบโช๊คหลังจากติดตั้งเสร็จ ส่วนขวัญก็โดนอิตาลุงหนอมกระหน่ำเย็ดจนน้ำแตกไปสองสามรอบแล้ว ส่วนอิตานั่นก็เหมือนจะกำลังน้ำแตก กระหน่ำซอยอย่างหนักมากเลยทีเดียว

ขวัญ "น้าอาจ ติดตั้งโชคเสร็จแล้วหรอคะ อร๊ะ.....อือๆๆๆๆ..."

น้าอาจ "ใช่ครับคุณขวัญ เดียวกำลังจะเทสโชคครับ ไอ้เสือ ลองกระแทกแรงเทสโช๊คหน่อยดิ๊"

นายเสือ "ได้เลยน้า เอาละนะ ฮึบ... ฮึบ... ฮึบ... เป็นไงมั่งน้า"

เสียง "ตั๊บๆๆๆๆๆๆ......ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!...."

ขวัญ "อรร้ออยยยสส์ กระแทกเบาๆ หน่อยสิ"

น้าอาจ "ถ้ากระแทกเบาก็จะได้ค่าเทสไม่ค่อยดีนะครับคุณขวัญ"

ขวัญ "ปะๆ..เปล่า อ๋อ ขวัญกลัวโช๊คแตกหน่ะ อ๊ะ โช๊คลุงไม่แตกแน่นะคะ อิ๊...อิ๊..." ขวัญพยายามกลั้นครางอย่างเต็มที่ทั้งๆ ที่น้ำแตกแซงหน้าอิตาลุงหนอมไปแล้ว

เสียง "ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!...."

ไอ้เสือ "อ๋อ โช๊คลุงหนอมหรอครับ โชคเกรดระดับนี้ไม่มีแตกหรอกครับ เชื่อใจได้"

ลุงหนอม "ไอ้เหี้ย โชคกูไม่แตกแต่ตอนนี้น้ำควยกูกำลังจะแตกแล้วอีเหี้ยหลิว อีกระหรี่ท้ายซอย"

น้าอาจ "เอ๊ะ เสียงลุงหนอมมาแต่ไกลอีกแล้ว พวกเราตั้งใจทำงานหน่อย"

นายเสือ "ได้เลยครับน้า เดี๋ยวผมกระแทกต่อนะ ฮึบ... ฮึบ... ฮึบ... เป็นไงมั่ง"

เสียง "ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!....ปั๊ก!!!!....ปึก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!......"

ขวัญ "อิ๊...อิ๊...อื๊ออออ!!!!!!!.....น่าจะแตกแล้ว เอ้ย โช๊คแตกหรือป่าวคะ"

น้าอาจ "โหย แค่นี้สบายครับคุณขวัญ กระแทกแรงกว่านี้หน่อยดิ๊ไอ้เสือ"

นายเสือ "ยังแรงไม่พอหรอน้า"

ขวัญ "มะๆ.. ไม่ต้องแล้วค่ะ พอแล้วคะ อื้ม....ขวัญกลัวโช๊คแตกอีกค่ะ"

นายเสือ "เอาอย่างนั้นหรอครับคุณขวัญ งั้นแค่นี้ก็น่าจะพอแล้วนะน้า"

น้าอาจ "เออๆ พอแล้วๆ ได้ผลเทสแล้ว"

ขวัญ "ชะๆ..ใช่ ผลเทสเต็มๆ เลย อ๋อ ได้ผลเทสแล้วขวัญก็หายห่วงค่ะ ยังไงก็ฝากรถขวัญด้วยนะคะ"

น้าอาจ "แน่นอนอยู่แล้วครับ ไม่งั้นพี่หนอมเล่นพวกผมตายแน่"

ขวัญ "ขวัญขอตัวเข้าไปพักก่อนนะคะ"

น้าอาจ "ตามสบาย อ้าว หายไปไวแท้"

(หลังม่าน)

ขวัญ "อิตาลุงบ้า หนูเกือบโดนจับได้ไปแล้วเนี่ย"

ลุงหนอม "แล้วหนูเสียวมากมั้ยล่ะ แบบนี้ลุงชอบ ยิ่งจินตนาการไปถึงหนูหลิวแล้วลุงยิ่งเสียวหัวควยขึ้นไปอีก"

ขวัญ "แล้วเมื่อไหร่จะเอาควยออกซะทีล่ะคะ ปล่อยจนน้ำหมดแล้วหนิ"

ลุงหนอม "จะเอาออกทำไมล่ะ กำลังแข็งอยู่เลย งั้นเราต่อเลยล่ะกันนะ"

ขวัญ "โอ๊ย อ๊ะๆๆๆๆๆ อิตาลุงงงงบ้าาาาา....."

แล้วขวัญก็โดนลุงหนอมจับเย็ดอีกเกือบสองชั่วโมง แล้วก็น้ำแตกไปแค่อีกสองครั้ง คนอะไรเย็ดอึดเป็นบ้า แต่ตอนที่แกเย็ดแกก็เอาแต่จูบปากขวัญกับนอกนั้นก็พร่ำเพ้อถึงยัยหลิวเกือบตลอดเวลา ส่วนขวัญก็น้ำแตกไปอีกนับไม่ถ้วน น่าจะมียี่สิบรอบขึ้นไป พอแกน้ำแตกรอบที่สองแกก็จับหัวควยมาแตกใส่หน้าขวัญเต็มๆ แล้วแกก็ผลักขวัญออกไปนอกผ้าม่านทันทีก่อนที่แกจะหายตัวไป บ้าเอ้ย ทำนิสัยแบบนี้อีกแล้ว สมควรแล้วล่ะที่บ้านนี้จะโดนนินทา แล้วระหว่างนั้นช่างคนนึงก็ทักทายขวัญมา

ขวัญ "โอ๊ย อีกแล้วหรอเนี่ยตาบ้า"

ช่างผู้ชาย1 "อ้าว คุณขวัญ อีกครึ่งชั่วโมงก็น่าจะเสร็จแล้วครับ อ้าว หน้าคุณขวัญไปโดนอะไรมาอ่ะครับ แล้วทำไมเหงื่อไหลโชคเลยทีเดียว"

ขวัญ "อ่ะ อ๋อ ปะป่าว ไม่มีอะไร"

ช่างผู้ชาย1 "ไม่มีอะไรแล้วน้ำอะไรที่เลอะเต็มหน้าคุณขวัญอยู่อ่ะครับ" แย่ล่ะสิ คราวนี้มันชัดมากซะเหลือเกิน

ขวัญ "อ่ะ อ๋อ เอ่อ... นะ..น้ำสลัดหน่ะ พอดีแม่บ้านเอาสลัดมาเสิร์ฟ แล้วลุงหนอมแกล้งเอามาบีบใส่หน้าขวัญหน่ะ นี่ไงขวัญชิมให้ดู แผล็บๆ อาโหร่ย"

ช่างผู้ชาย1 "อ๋อ แล้วทำไมเหงื่อโชคเลยล่ะครับ"

ขวัญ "อ่ะ อ๋อ ว้าย (รีบย่อตัวลงจนเหลือแต่คอที่โผล่ออกมา) ป่ะป่าว ไม่มีอะไร ก็แกล้งกันกับลุงหนอมหน่ะ แย่งขวดน้ำสลัดกันไง เหนื่อยไปหมดแล้วเนี่ย"

ช่างผู้ชาย1 "อ๋อครับ ดูสนิทสนมกันดีนะครับ สมกับเป็นแขกวีไอพีอันดับหนึ่ง"

ขวัญ "คะ..คงงั้นมั้ง ขวัญดูรถเสร็จแล้ว ขอตัวเข้าไปข้างในนะคะ"

ช่างผู้ชาย1 "อ๋อครับ เชิญครับ"

บ้าจริง ทั้งน้ำควยเต็มหน้าทั้งเหงื่อเต็มตัว ตอนนี้เสื้อเชิร์ตขวัญเต็มไปด้วยเหงื่อจนมองทะลุหมดแล้ว และแน่นอนว่าไอ้ช่างคนนั้นคงจะเห็นนมขวัญทั้งเต้าแน่ๆ แถมก็ยังจะเห็นหัวนมขวัญเป็นจุกๆ อีก ว้าย บ้าจริง ตอนนี้ขวัญทั้งเขินหน้าแดงทั้งอับอายตัวสั่นไปหมด ตอนนี้ขวัญนึกเสียดายที่ไม่ได้ใส่ไอ้ยกทรงตัวนั้นมา แต่พอคิดดูอีกทีขวัญคงต้องน้ำแตกตั้งแต่อยู่บ้านคงไม่ได้ออกไปไหนแล้วล่ะ ทำไมขวัญต้องมาเจออะไรแบบนี้ด้วยนะ
        ตอนนี้ขวัญทั้งน้ำควยเลอะเต็มหน้าทั้งน้ำควยไหลออกจากหีอีก แถมเนื้อตัวก็ยังโชคไปด้วยเหงื่อ ถ้าขวัญอยู่ในสภาพแบบนี้ต่อไปคงไม่ดีแน่ ขวัญน่าจะรีบไปล้างหน้าล้างตาในห้องน้ำหน่อยจะดีกว่า ว่าแต่ขวัญจะออกไปจากห้องนี้ได้หรือป่าวนะ แล้วขวัญก็หยิบกระโปรงนักเรียนญี่ปุ่นมาสวมก่อนที่จะเดินไปลองเปิดประตู

เสียง "แอ้ดดดด...."

ขวัญ "เย้ เปิดได้ซะที แล้วห้องน้ำไปทางไหนเนี่ย นั่นป้าย ห้องน้ำเลี้ยวซ้ายงั้นหรอ"

แล้วขวัญก็มองซ้ายมองขวาดูแล้วก็ไม่มีคน ขวัญจึงค่อยๆ เดินออกจากห้องนี้ไป แต่ไอ้ทางเดินบ้านี่ก็กลายเป็นกระจกใสมองทะลุไปทางโกดังซ่อมรถได้ด้วย ในห้องนี้ก็สว่างอย่างมากและที่สำคัญดวงตาของช่างที่ซ่อมรถอยู่ก็เริ่มมองมาที่ขวัญแล้ว ขวัญที่เดินอยู่ก็เดินไปเอาแขนบังหัวนมตัวเองไป ดีนะที่น้ำควยไหลออกจากรูหีขวัญจนหมดแล้ว ไม่งั้นต้องมีน้ำควยหยดโชว์ไอ้พวกช่างซ่อมพวกนี้แน่เลย พอขวัญเดินไปสุดทางก็บอกให้เลี้ยวขวา บ้าเอ้ย นั่นมันห้องโถงรับรองแขกนี่นา แล้วลูกศรก็ชี้ให้เข้าไปในห้องโถงนั่นอีก
        แล้วขวัญก็มองเข้าไปข้างในก็เห็นป้ายบอกว่าสุขาเดินเข้าไปด้านในสุด ขวัญที่มองป้ายอยู่อย่างนั้นก็ถึงกับหน้าซีดเลยทีเดียว นี่ขวัญต้องเดินผ่านพวกลูกค้าที่นั่งรอรถอยู่ในโถงนี้จริงๆ หรอเนี่ย บ้าจริง คงไม่มีทางเลือกแล้วสินะ แล้วขวัญก็รวบรวมความกล้าสูดลมหายใจเข้าเต็มปอดก่อนที่จะผลักประตูกระจกนั่นเข้าไป แล้วขวัญก็ก้มหน้าก้มตาเดินไปที่ห้องน้ำ แล้วระหว่างทางเดินทุกสายตาก็มองมาที่ขวัญ ขวัญกลั้นใจเดินต่อไปเรื่อยๆ ด้วยความเขินอายแถมยังมีความเสียวจากไข่สั่นที่เม็ดแตดอีก ขวัญเดินผ่านไปเรื่อยๆ

ติดตามต่อยาวๆ หรือให้กำลังใจผู้แต่งได้ที่

ตอนแรกนะครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0

ตอนต่อไปครับผม อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=289502.0

Don

ท่านผู้ประพันธ์น่าจะพาอาจารย์ขวัญไปรีแพร์บ้างนะครับ ใช้งานหนักมากเลย

pradit

Kraken5

สงสัยต่อไปแทนที่จะเป็นลูกค้าวีไอพีจะกลายเป็นของสมนาคุณลูกค้า กับพนักงานแทนหรือเปล่า ::DookDig::

naris1423

to47555

worming

อ้างจาก: Don เมื่อ กรกฎาคม 22, 2024, 05:00:44 หลังเที่ยงท่านผู้ประพันธ์น่าจะพาอาจารย์ขวัญไปรีแพร์บ้างนะครับ ใช้งานหนักมากเลย
ใช้ให้คุ้มก่อนครับค่อยรีแพร์ทีเดียว  ::DookDig::

lovelygotty