ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวยขยี้ใจ ต้องเย็ดสดแตกในรูหีเธอ cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, สิงหาคม 05, 2024, 12:24:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

เวลาที่เพื่อน ๆ ของผมต่างโอ้อวดว่าแฟนของตัวเองหุ่นดี เพรียว ใส่ชุดไหนก็สวย แถมเวลาเย็ดยังโคตรได้อารมณ์อีกด้วย ผมละอยากจะแย้งจริง ๆ แต่พูดไปก็เท่านั้น ผมว่าเรื่องเสียวมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับรูปร่างหรอกครับ ผมเองก็เคยเป็นพวกคนประเภทที่คลั่งไคล้สาวสวยหุ่นดี จนได้มีประสบการณ์เสียวกับสาว อวบ คนหนึ่งเมื่อปีที่ผ่านมา หลังจากนั้นผมก็รู้สึกเลยว่าอารมณ์ของผมมันเปลี่ยนไปโดยสิ้นเชิง...เพราะว่าผมกลับมีอารมณ์กับผู้หญิงอวบ ๆ เจ้าเนื้อหน่อย ตอนที่ได้บีบคลำขยำขยี้ร่างกายของเธอที่มันเต็มไม้เต็มมือ และกระแทกข้าไปแรง ๆ เต็มเม็ดเต็มหน่วย...มันเป็นอะไรที่สุดยอดเหลือเกิน ถึงเพื่อน ๆ ของผมมันจะไม่เห็นด้วย แต่ผมเชื่อเหลือเกินว่าคนที่ชอบอ่านเรื่องเสียวต้องมีแฟนคลับสาวอวอย่างมบ้างละครับ

การเปลี่ยนแปลงของผมมันเกิดขึ้นเมื่อตอนที่ได้ไปเที่ยวยังสถานที่แห่งหนึ่ง เป็นสถานที่อโคจร ก็เรียกได้ว่าคนที่มาที่นี่ย่อมต้องคาดหวังอะไรทั้งนั้นละครับ ผมได้เจอกับแสตมป์ สาวอวบน่ารักคนหนึ่ง เธอไม่ได้อ้วนจนดูไม่ดี เธอเป็นคนที่มีเนื้อมีหนัง แต่มีส่วนเว้าส่วนโค้ง แต่สิ่งที่สะดุดตาผมเลยก็คือนมใหญ่ของเธอ ที่มันทั้งใหญ่ ทั้งดูเต่งตึง ตอนที่เธอโยกย้ายท่ามกลางเพลงบรรเลงที่ยังคงดำเนินไป มันเป็นอะไรที่ติดตาของผมมาก จนผมต้องสั่งเหล้าไปเลี้ยงเธอ และไม่นานเธอก็เดินมาหาผม แล้วบอกว่าขอเลี้ยงคืน ผมเลยบอกว่าไม่เอาเหล้าขอเป็นเต้นด้วยกันได้ไหม ?

แต่สุดท้าย...เราก็กลับมาที่ห้องพักของผมครับ ร้านยังไม่เลิกด้วยซ้ำ เพราะไม่ว่าจะเป็นสายตา หรือว่าอะไรก็ตามที่ปรากฏออกมานั้น มันชวนมองไปหมด พุงของเธอที่มีกำลังพอดีก็ยิ่งทำให้ผมใจเต้น ร่างกายร้อนวูบวาบ เราต่างจูบกันอย่างดูดดื่ม มันมีกลิ่นของจินที่เราดื่มกันเข้าไปด้วย ถือว่าเป็นจูบที่ชวนเมามายเหลือเกิน ระหว่างที่ร่างกายค่อย ๆ เอาสิ่งที่ไม่ได้ติดตัวมาตั้งแต่กำเนินดออกไป สุดท้ายร่างกายเราเปลือยเปล่า ปากของเราจูบกัน มือของผมจับนมใหญ่ของเธอที่พยายามจะคว้าเท่าไหร่ก็ไม่หมด ใหญ่ล้นมือจริง ๆ

และมือของเธอก็จับควยของผมอยู่

เธอผลักให้ผมลงไปนอนหงาย ก่อนที่จะชะโงกหน้าลงไปมองดูเธอที่ค่อย ๆ เอาร่องนมใหญ่แน่นหนึบนั่นมาเป็นลำควยของผมเอาไว้ พร้อมกับขยับร่างกายขึ้นลงแล้วค่อย ๆ เริ่มรูดควยของผมจนกระทั่งผมควยแข็งเต็มที่ น้ำควยเยิ้มเพราะความเงี่ยน เธอเองมองหน้าผมแล้วยิ้ม ก่อนจะไม่รีรอ ครอบริมฝีปากลงมาอมควยให้ผมทันทีด้วยแรงดูดที่รุนแรงและหนักหน่วงจนกระทั่งผมทนไม่ไหเสียวควยจนขาสั่นอกแอ่นเลยทีเดียว

มือของเธอค่อย ๆ ลูบไล้ไปตามร่างกายของผมอย่างสุดเร่าร้อน และไม่นาน เธอก็ค่อย ๆ ขยับขึ้นมาคร่อมร่างของผมเอาไว้ ผมเอามือประคองบั้นท้ายที่กลมกลึงเต็มไม้เต็มมือของเธอพร้อมกับเริ่มจูบกันอย่างดูดดื่ม ในขณะที่มือก็จับควยจ่อรูหีของเธอเอาไว้ด้วย จนเธอรู้ว่าควรทำอย่างไร ค่อย ๆ เริ่มที่จะขยับร่างกายลงมาให้พอดีแล้วสวมใส่รูหีลงมาบนลำควยของผม

เธอครางกระเส่า เสียงเล็กแหลม...รูหีของเธอตอดควยผมตุบ ตุบ ตุบ เสียวจนผมหน้าเสีย แล้วตอนที่เธอค่อย ๆ ขยับร่างกายขึ้นมานั่งคร่อมบนลำควยของผมอย่างได้องศา ผมก็ได้เห็นเนินหีใหญ่ของเธอที่ถูกควยของผมบุกเบิกเข้าไปในรูหีจนแคมหีสวยได้รูปนั้นแยกกว้างออกมา ในขณะเดียวกัน มือของผมก็ค่อย ๆ เอื้อมไปเขี่ยที่เม็ดแตดของเธอที่กำลังแข็งขึ้นมาเป็นไต นั่นทำให้เธอยิ่งครางออกมาด้วยความเสียวแล้วขย่มควยผมอย่างเต็มที่ ร่างกายของเธอดีดเด้งเต้านมเต่งตึงนั้นกระเพื่อมไหวอย่างเต็มที่ พร้อมกับค่อย ๆ เริ่มเปลี่ยนจังหวะไปเรื่อย ๆ ทั้งร่อน ทั้งบดเบียด ทั้งขย่ม ยิ่งได้เห็นใบหน้าของเธอในตอนนี้ก็ยิ่งรู้สึกดีขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูก แต่มันไม่ถึงใจ

เนื้อหนังของเอทำให้ผมเงี่ยนจนเผลอไผล จับร่างกายของเธอประคองนอนลงไปอย่างเต็มที่ สองขายกแยกออก มองดูรูหีของเธอที่แดงเรื่ออีกครั้ง ก่อนที่จะเท้าแขนลงไปที่ข้างลำตัวของเธอแล้วเริ่มขยับสะโพกกระแทกลำควยกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างเต็มแรง ลำควยใหญ่สาวสอดใส่เข้าไปจนสุดลำ ก่อนที่จะดึงออกมาแล้วกระแทกอีกครั้งจนเกิดเสียงหนัก ๆ ของร่างกายเราทั้งคู่ที่กระทบกัน นั่นยิ่งทำให้ผมเสียวควยจนแทบเสียสติ...

เสียวควยฉิบหาย

ยิ่งกระแทกก็ยิ่งเร็วขึ้น เสียงครางของเธอเองก็ยิ่งหนักหน่วง ผมเลยไม่รีรอ กลั้นใจแล้วอัดลำควยที่เธอนั้นโปรดปรานและบอกว่าควยใหญ่ถูกหใจเหลือเกินเข้าไปในรูหีของเธออย่างหนักหน่วง นมที่กระเพื่อมถูกบีบขยำอย่างเต็มที่จนร่างกายของเธอแดงเรื่อ ผมส่งเสียงร้องครางออกมา ยิ่งได้สัมผัสซึ่งกันและกัน มันก็ยิ่งเสียวสะท้านถึงใจ มันเสียวกว่าตอนที่เย็ดกันสาวสวยหุ่นดีมากมายก่ายกอง

ความสุขสมทำให้ผมกระหน่ำเข้าไปแบบไม่สนใจอะไรอีกแล้ว จนกระทั่งน้ำควยทะลักล้นแตกในเข้าไปช่องคลอดของเธอเต็ม ๆ ตอนที่ดคงควยออกมา สองขาของเธอสั่นเทิ้ม รูหีโบ๋บานเพราะเพิ่งโดนของใหญ่เข้าไปเต็ม ๆ หน้าท้องที่เต็มไปด้วยไขมันขยับโยกขึ้นลงด้วยจังหวะหายที่หอบเหนื่อย ก่อนที่จะส่งยิ้มมาให้ผม และบอกว่าไม่เคยมีใครเย็ดมันส์ขนาดนี้มาก่อน

ผมก็อยากจะบอกเธอเหมือนกัน...ก็ไม่คิดว่าสาว อวบ จะเย็ดได้มันส์ขนาดนี้

นั่นแหละครับ...ผมว่าก็ดีแล้วที่เพื่อน ๆ ของผมไม่ได้มีรสนิยมชอบสาวอวบเท่าไหร่...มันจะได้ไม่ต้องมาทับทางผม

ppherbalife