ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 16.20 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กันยายน 03, 2024, 03:31:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนใหม่ออกแล้วนะครับ อิอิ

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=289986.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

พี่แม็กซ์ "เสร็จ อะไรเสร็จหรอจร้ะที่รัก"

ขวัญ "อ๊ะ....อ่ะ... ทะ..ทำความสะอาดบ้านอ่ะค่ะ น้องทำความสะอาดบ้านสะ เสร็จแล้วค่ะ"

พี่แม็กซ์ "อ๋อ มิน่า ถึงได้หอบเชียว"

ขวัญ "อราารรร์ ชะๆ ใช่ค่ะพี่ ตอนนี้น้องเหนื่อยมากเลยค่ะ อร๊อยยยสส์ ซี๊ดสส์ อื้มมสส์" บ้าจริง ไอ้ไข่สั่นทำไมถึงสั่นแรงขึ้นไปอีกล่ะ แย่แล้ว

พี่แม็กซ์ "น้อง เดินชนอะไรหรือป่าว เดินระวังด้วยนะคะ"

เสียงผู้หญิง "น้องแม็กซ์ พี่อ้าขารอนานแล้วนะ เมื่อไหร่จะมาช่วยพี่เนี่ย"

พี่แม็กซ์ "ครับๆ ไปตอนนี้แล้วครับ ที่รัก แค่นี้ก่อนนะ"

ขวัญ "พะ...พี่แม็กซ์........." ไม่นะ พอขวัญได้ยินแบบนั้นน้ำตาก็ค่อยๆ ไหลออกมา

.............

......

..

คนจร1 "อ่าว ทำไมไม่คุยต่อ มันวางสายแล้วหรอ อ้าว แล้วทำไมร้องไห้ล่ะ"

ขวัญ ".........กระซิกๆ.......ฮือๆๆ.....กระซิกๆ......อร๊อยสส์....กระซิกๆ"

คนจร2 "เฮ้ย แม่งเมียเราเป็นไรวะ คุยโทรศัพท์เสร็จแล้วร้องไห้เลยว่ะ" แล้วคนที่เย็ดตูดกับเย็ดหีด้านบนก็หยุดซอย เหลือแต่ไอ้เย็ดหีด้านล่างที่กำลังซอยอยู่อย่างไม่สนใจอะไร

คนจร1 "กูจะรู้มั้ยเนี่ย กูก็อยู่กับพวกมึงเนี่ย"

คนจร2 "เมียจ๋า ทำไมเมียจ๋าถึงร้องไห้ล่ะจ้ะ"

ขวัญ "....กระซิกๆ...ฮือๆๆ...มะ..ไม่มีอะไรค่ะ....พี่ๆ เย็ดต่อเถอะ เย็ดเมียหนักๆ เลยนะคะ"

คนจร2 "อ๋อ จ้ะ มะ..ไม่มีอะไรแน่นะ"

ขวัญ "..ฮือๆๆ ...ไม่มีอะไรจริงๆ ค่ะ ผัวๆ เย็ดเมียต่อเถอะค่ะ เย็ดแรงๆ เลยนะ เอาให้หีเมียระบมไปสามวันห้าวันเลยค่ะ"

คนจร2 "อะ..อ๋อ เอาแบบนั้นเลยนะ งั้นผัวจัดต่อล่ะนะ"

ขวัญ "ฮือๆๆ จัดต่อเลยค่ะ ไม่ต้องยั้งเลยนะคะ"

แล้วพวกนั้นก็เริ่มกระหน่ำเย็ดกันทุกคน ตอนนี้ขวัญรู้สึกช็อคมาก รู้สึกตกใจมากที่พี่แม็กซ์ทำไมถึงเป็นคนแบบนั้น พี่แม็กซ์ทำไมเป็นคนใจง่ายขนาดนั้น นี่พี่แม็กซ์ไปทำงานหรือไปเที่ยวผู้หญิงกันแน่ ทำไมผู้หญิงคนนั้นถึงอ้าขารอ ทำไมต้องเรียกพี่แม็กซ์ไปช่วยอีกด้วย แล้วทำไมพี่แม็กซ์ไม่ปฏิเสธ ตอนนี้ขวัญรู้สึกเสียใจมาก อยากจะให้สามคนนี้เย็ดให้ขวัญตายคาควยไปเลย แต่ไอ้สามคนนี้ก็เย็ดแรงขึ้นตามที่ขวัญขอจริงๆ แถมไข่สั่นยังสั่นเบอร์แรงขึ้นไปอีกจนขวัญน้ำแตกไปสองรอบติดๆ กัน แต่นั่นก็ยังไม่ทำให้ขวัญพอใจ ขวัญอยากจะทำร้ายตัวเองให้มากกว่านี้ อยากจะลงโทษตัวเองที่อุตส่าห์ไว้ใจพี่แม็กซ์แต่ก็โดนพี่แม็กซ์หักหลังจนได้ คงเป็นขวัญเองสินะที่โง่เอง ที่ยังคงรักและไว้ใจพี่แม็กซ์อยู่
        แล้วขวัญก็โดนเย็ดแบบนั้นไป ร้องไห้ไป ครางไปบ้างเพราะถึงจะเสียใจแค่ไหนแต่โดนสองควยในหีบวกกับอีกควยในรูตูดมันก็เสียวจนอดที่จะครางออกมาไม่ได้อยู่ดี แถมไข่สั่นยังสั่นแรงขึ้นไปอีก แล้วพอขวัญหยุดจากอาการน้ำแตกขวัญก็ละมือที่ประสานนิ้วกับไอ้เย็ดหีข้างล่างมากอดคอไอ้ที่เย็ดหีข้างบนมาจูบปากแลกลิ้นด้วยความอาลัยตายอยาก ตอนนี้ขวัญไม่อยากมีชีวิตอยู่ต่อไปอีกแล้ว ช่วยเย็ดให้ขวัญตายคาควยทีเถอะ แล้วขวัญก็ทั้งจูบปากแลกลิ้นอย่างเอาเป็นเอาตายและร่อนเอวตามจังหวะการเย็ดอย่างดุดัน ส่วนไอ้พวกนั้นมันก็ร้องครางซี้ดส์ซ๊าดเสียงดังระงมกันไปหมด

แล้วขวัญก็โดนท่านี้อีกสิบกว่านาทีพวกผัวๆ ขวัญก็น้ำแตกพร้อมๆ กันทั้งสามควย แล้วพวกนั้นก็จับขวัญนอนคว่ำแล้วก็เย็ดท่าเดิมคือสองควยในหีกับอีกควยในรูตูดแล้วก็กระหน่ำเย็ดทันที ส่วนขวัญก็รีบจูบปากแลกลิ้นกับไอ้ที่นอนหงายอยู่อย่างดูดดื่มเร่าร้อนเหมือนอยากจะลงโทษตัวเองโดยให้พวกนี้เย็ดขวัญหนักๆ เพื่อประชดที่พี่แม็กซ์ทำแบบนี้กับขวัญ

นอกจากจากจูบปากแลกลิ้นอย่างเร่าร้อนแล้วขวัญก็ช่วยขย่มควยพวกเค้าสวนกับจังหวะที่พวกเค้ากระแทกเข้ามาอีกด้วย แบบนี้ก็ยิ่งทำให้ขวัญเสียวมากขึ้นไปอีก แล้วขวัญก็น้ำแตกไปกับท่านี้อีกสามสี่รอบก็มีไอ้คนจรคนนึงบ่นว่าปวดขา มันจึงถอนควยมันออกมาจากรูตูดแล้วก็จับควยมันมายัดปากขวัญแล้วก็กระหน่ำเย็ดอย่างแรง พร้อมกับบอกว่าแบบนี้ค่อยสบายขึ้นมาหน่อย แล้วขวัญก็ปล่อยมือจากการประสานนิ้วมาช่วยทั้งโม๊กทั้งชักว่าวให้กับไอ้คนที่เย็ดปากขวัญ ส่วนสองควยในหีขวัญก็ช่วยขย่มกระแทกสวนทุกครั้งที่พวกมันเด้งควยเข้ามา
        ขวัญรู้สึกสะใจมากที่หีขวัญโดนกระแทกจากสองควยในหีอย่างแรงขนาดนี้ แล้วขวัญก็น้ำแตกอีกสามรอบก่อนที่ทั้งสามจะน้ำแตกใส่ในหีและแตกใส่หน้าขวัญเต็มๆ แล้วพวกมันก็บอกว่าเดี๋ยวเปลี่ยนท่าก่อนแต่ขวัญบอกว่าไม่ต้อง เดี๋ยวขวัญจัดการเอง แล้วขวัญก็ทำการดันลำตัวขึ้นคร่อมแบบตัวตรงแล้วก็ทำสิ่งที่พวกนั้นคาดไม่ถึง นั่นก็คือ ค่อยๆ หมุนตัวทั้งๆ ที่ทั้งสองควยยังเสียบอยู่ในรูหีขวัญอย่างมิดด้าม ขวัญค่อยๆ หมุนตัวทั้งๆ ที่กำลังนั่งคร่อมอยู่อย่างนั้น น้ำควยในรูหีขวัญตอนนี้มีเยอะมากจึงทำให้ขวัญหมุนตัวได้ค่อนข้างง่าย แต่ก็ทำให้ไอ้สองคนที่ลำควยอยู่ในรูหีขวัญอย่างมิดโคนอยู่ก็ถึงกับร้องซี้ดส์ไปตามๆ กัน
        ส่วนขวัญพอหมุนได้ครึ่งทางก็เสียวจนถึงกับน้ำแตกอีกแล้วเพราะไอ้ไข่สั่นมันสั่นแรงมากอีก แล้วอีกครึ่งทางขวัญก็ต้องหมุนทั้งๆ ที่เอวกำลังกระตุกและรูหีกำลังขมิบตอดลำควยสองคนนั้นอยู่อย่างแรง ตอนนี้ขวัญหมุนตัวไปเสียวแตดเสียวหีไปจนตาค้างไปหมดแล้ว แล้วขวัญก็กลั้นใจหมุนจนขวัญนั่งคร่อมแบบหันหลังเสร็จจนได้พร้อมกับอาการน้ำแตกก็หมดไปพอดี พอขวัญหันลำตัวได้เสร็จแล้วขวัญก็นอนหงายทับไอ้ที่อยู่ข้างล่างทันทีแล้วก็บอกว่าช่วยเย็ดหีขวัญให้แรงๆ ด้วยนะคะ เมียอยากน้ำแตกกับผัวๆ ของขวัญที่สุดเลย เย็ดให้สุดแรงเลยนะคะเมียอยากหีบานด้วยควยๆ ของผัวมากๆ เลยค่ะ

แล้วขวัญก็เงยหน้าไปพูดกับไอ้คนที่รอจะเย็ดปากอีกว่าช่วยเย็ดปากเมียแรงๆ ด้วยนะคะ เย็ดให้คอเมียพังไปเลยค่ะ ตอนนี้ขวัญไม่เหลืออะไรแล้ว แล้วขวัญก็นอนหงายพร้อมกับอ้าปากรอให้ควยของผัวยัดเข้ามาในปากอย่างอ้อนวอน แล้วก็ไม่กี่อึดใจทั้งสามควยก็ช่วยกันกระหน่ำเย็ดขวัญอย่างเป็นเอาตายอีกระรอกใหม่ แล้วขวัญก็โดนท่านี้จนน้ำแตกไปอีกสามรอบก่อนที่ไอ้คนจรที่นอนหงายอยู่จะรับโทรศัพท์แล้วก็มาแนบที่หูขวัญทั้งๆ ที่ไอ้ที่เย็ดปากขวัญกำลัง 

พี่แม็กซ์ "ฮัลโหลๆ ที่รัก รับสายแล้วทำไมไม่พูดล่ะคะ"

ขวัญ "อู๊!!!!!....อ๊อค!!!...อ๊อค!!!...อ๊อค!!!!!!!!.....อู๊!!!!!...บล็อคคคค.....อร๊าาาาซซซซ์..พะๆ...พี่แม็กซซซ์............

ติดตามต่อยาวๆ หรือให้อุดหนุนผู้แต่งได้ที่

ตอนแรกนะครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ryg123456

โดนจัดหนัก จัดเต็ม อึด ถึก ทน แบบนี้
นับวันยิ่งเก่งขึ้นทุกวันเลยนะ

Bomfunsex

น้องขวัญหีบานแน่ๆเลยงานนี้ ส่วนพี่แม็กซ์น่สจะมีเกมพลิกแน่ๆ

Moo Muzz

Kraken5

จะประชดเค้าแต่ไม่ดูตัวเองก่อนว่าทำอะไรอยู่นะขวัญ  ::Evil::

1819

ก่อนจะมาตีโพยตีพาย  max ประชดเสียใจ ขวัญสำเนียกตัวเองด้วย ทำอะไรไปบ้าง เลวร้ายกว่าmax เยอะกว่ากี่พันเท่า โดนเป็นร้อย แถม รูทวารเกือวหมด โดนเสียบไปหมดแล้ว  นี่ถ้า รูมันเสียบได้ คงโดนเสียบด้วยแล้วมั้ง  เผลอๆ maxไม่ได้มีอะไรเลยก็ได้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า