ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HMV] FAULT VOL.1 [CEN] [NO-SUB] 4/2/2010

เริ่มโดย ARTIST, กุมภาพันธ์ 04, 2010, 09:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARTIST

สวัสดีครับจิงๆก้ไม่ใช่หน้าใหม่นะครับอยู่เวปนี้มานานแล้วอยากแจกมั่งแต่ไม่ค่อยมีเวลาเลยตอนนี้ได้โอกาสล่ะ เชิญรับชมกันครับ
 หนังของผมขอไม่ลงตัวอย่างนะครับ ขอลงแค่ปกอย่างเดียวคือผมมมีแนวความคิดที่ว่าอยากชมต้องโหลดไปดูครับ อิอิ หนังของผมทุกเรื่องได้มาจากเวปนอกแต่ผมนำมาอัพใหม่เพื่อเพื่อนๆโดยเฉพาะครับ ส่วนเพื่อนๆสมาชิกคนไหนที่ชมแล้วไม่เป็นไรครับ ส่วนใครที่ชอบกด+ ให้กำลังใจด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
ภาพปกครับ

ไฟลหนังครับ
1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

pass=artist

ถ้าชอบอย่าลืมติชมมาด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ ^ ^*/