เรื่องเล่าของพิมค่ะ | two-hitchhikers.ru

เรื่องเล่าของพิมค่ะ

• 1 ตอบ
  • 13518 อ่าน
*

ออฟไลน์ karm_mk

• Tiny Member
  • *
  • 44
  • 261
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 11:37:32 pm »
สวัสดีค่ะพี่ๆชาว xonly ทุกๆคนค่ะ พิมอยากระบายเรื่องที่พิมรู้สึกไม่ดีเลย ตอนนี้พิมเรียนม.3 แล้วค่ะ ครอบครัวพิมเชื้อสายจีนค่ะ(เลยขาวตี๋ หมวย) พ่อกับแม่เป็นอาจารย์ค่ะ พ่อสอนที่โรงเรียนสาธิตฯที่หนูเรียนอยู่ แม่สอนมหาลัยฯ ติดกันเลย หนูกับพี่ชาย(พี่พล) เลยต้องอยู่ในกรอบ เราไม่ค่อยกล้านอกลู่นอกทางค่ะ ท่านคุมตลอดเลย แต่ก็มีเรื่องที่ไม่ถูกต้องเกิดขึ้นจนได้ค่ะ ตอนนั้นพิมอยู่ชั้นม.2 ค่ะ ส่วนพี่พลเรียนม.4 ค่ะ ช่วงนั้นปิดเทอมกลางภาคพอดี แต่พ่อกับแม่ยังไปทำงานค่ะ หนูไปเรียนพิเศษตามปกติ ส่วนพี่พลแกอ่านหนังสือเตรียมสอบนายร้อยค่ะ (ปีก่อนแกสอบไม่ติด ปีนี้แกเลยเตรียมตัวหนักจนเครียด) วันนั้นหนูปวดหัวเลยกลับมาบ้านก่อนค่ะ(ตอนเช้าโดนฝนน่ะค่ะ) หนูเข้าบ้านตามปกติแต่ที่ปรากฏตรงหน้าหนูมันผิดปกติค่ะ บ้านปิดประตู ปิดม่านหมด ทั้งๆที่พี่ชายหนูก็อยู่ พิมเลยมองลอดหน้าต่างเข้าไป(ผ่านช่องผ้าม่าน) พี่พละกำลังนั่งโป๊ค่ะ แกไม่ใส่กางเกงเลยแกกำลังใช้มือแกคลำไอ้นั้นของแกแล้วรูดไปมาช้าๆ ตาของพี่พลจ้องมองทีวี ซึ่งมีภาพผู้ชายกับผู้หญิงกอดจูบกัน พิมเองเคยฟังเพื่อนๆในห้องเรียนนินทาเรื่องอย่างว่ามาบ้าง แบบว่ารุ่นพี่แอบมีอะไรกันมาแล้ว แต่พิมก็ไม่เคยเห็นของจริงสักครั้ง มันวูบวาบไปหมดเลยค่ะ หนูเห็นพี่พลจับไอ้หนูรูดไปมาตามจังหวะช้าๆ จนแกเร่งเร็วจนอยู่ๆก็มีน้ำพุ่งออกมาค่ะ มันสีขาวๆๆ นิด พุ่งลงพื้นห่างจากตัวพี่พลไม่มากนัก แล้วพี่พลก็นอนแผ่ลงบนโซฟาค่ะ หนูกลัวแกรู้หนูเลยรีบออกมาที่หน้าบ้านไปตั้งหลักหน้าปากซอย ระหว่างเดินในหัวของพิมภาพพี่พลยังวนเวียนอยู่เลย หนูตั้งหลักได้เลยโทรเข้าบ้านถามพี่พลว่ากินข้าวรึยังพอดีอยู่ปากซอย จะได้ซื้อเข้าไป พี่พลแกรีบสั่งเลยแกขอข้าวผัด(สงสัยหมดแรง อิอิ) พิมซื้อเสร็จเอาเข้าไปให้แกทาน พี่พลว่าทำไมกลับเร็ว หนูโดนฝนปวดหัว พี่พลเลยเอายาพารามาให้กิน หนูเลยแยกขึ้นไปอาบน้ำ แล้วนอนในห้องนอน หนูพยายามจะนอนให้หลับจะได้ไม่ปวดหัว แต่ภาพที่เห็นเมื่อกี้มันทำให้หนูนอนไม่หลับค่ะ หนูฝืนจะนอนอยู่เกือบครึ่งชั่งโมงแต่ก็ไม่ได้ผล ระหว่างนั้นหนูก็ได้ยินเสียงเดินของพี่พลแกขึ้นตามบันได มาหยุดหน้าห้องนอนหนู ซึ่งไม่ได้ปิดค่ะ แค่แง้มไว้ คือที่บ้านหนูจะเป็นแบบนี้ค่ะ ห้องหนูกับพี่พลจะไม่ปิดเพราะแม่ต้องเข้ามาทำความสะอาด เราทำแบบนี้จนเคยชิน พี่พลเดินเบาๆเข้ามาที่เตียงหนู แกจับแขนพิมเขย่าเรียกเบาๆค่ะ พิมแกล้งหลับตอนนั้นขี้เกียจลุกค่ะไม่ได้คิดอะไร แค่กลัวแกให้ไปล้างจาน(แม่จะให้เราพี่น้องล้างจานสลับวันกัน) คิดว่าไม่ตื่นแล้วแกจะไปแต่พี่พลกลับไม่ไปค่ะ แกกลับแอบจับนมของพิม ตอนนั้นพิมใส่เสื้อยืดแขนสั้นกับกางเกงขาสั้นนอนค่ะ อาบน้ำเสร็จพิมจะใส่ชุดแบบนี้นอนประจำ ส่วนเสื้อในพิมไม่ใส่เหมือนแม่เพราะยังเด็กอยู่ แกจับบีบเบาๆ พิมรู้สึกวูบวาบอีกแล้ว แกเอามือสอดเข้าไปในเสื้อจับนมพิมโดยไม่มีเสื้อยืดมาขวาง พิมยิ่งรู้สึกแปลกๆ ระหว่างนั้นมีมืออีกข้างมาลูบที่หว่างขาพิมค่ะ พิมรู้สึกว่ามันหวิวๆวูบวาบ พี่พลลูบอยู่นานค่ะจนพิมเหมือนจะวูบวาบไปทั้งตัว พิมฝืนนิ่งต่อจะไม่ไหวจนตัวขยับ พิมเลยถือโอกาสพลิกตัวนอนตะแคงเผื่อแกจะหยุด พี่พลแกหยุดค่ะ แกนิ่งไปนานเหมือนกัน แต่สุดท้ายแกก็เอามือมาลูบที่ก้นของพิมอีก แกล้วงมือเข้าไปในกางเกงแกจับที่ก้นแกแหย่นิ้วไปตามร่องก้นค่ะ แต่แกคงกลัวพิมตื่นแกล้วงถูไปมาเบาๆ แกก็หยุดตอนนั้นแกอยู่ปลายเตียง แกขยุกขยุกที่ปลายเตียง พิมหรี่ตาดู พี่พละกำลังรูดไอ้นั้นของแกอยู่ค่ะ พิมเลยพลิกตัวนอนหงายพี่พลตกใจกระโดดลงจากเตียง พิมยังแกล้งหลับ พี่พลย่องมาดใกล้ๆหนูแล้วถอนหายใจ แกค่อยๆเดินออกจากห้องหนูไป พิมแกล้งนอนต่อไปอีกสักพักจึงลุกไปห้องน้ำ พิมเข้าไปดูจิ๋มตัวเองค่ะ อยากรู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นทำไมมันวูบวาบไปหมด พิมลองจับที่จิ๋มตัวเองบ้างเบาๆเหมือนที่พี่พลทำค่ะ มันวูบวาบจนไม่อยากหยุดเลย แล้วธรรมชาติก็สอนพิมค่ะ จากมือลูบพิมเริ่มใช้นิ้วล้วง จากยืนเป็นนั่งพิมทำอยู่นานจนสุดท้ายพิมก็ได้เรียนรู้ถึงความเสียวครั้งแรกในชีวิต มันวูบวาบเสียวซ่านรูจิ๋มมันสั่นกระดิกหนีบนิ้ว มีน้ำเหนียวๆไหลออกมาตามนิ้ว แรงของพิมมันหายไปหมดจนตัวนอนแผ่ลงกับพื้น มันบอกบรรยายออกมาไม่ได้จริงๆ พิมลงมาดูทีวีเห็นพี่พละกำลังอ่านหนังสืออยู่หน้าบ้าน เราต่างทำตัวปกติจนพ่อกับแม่กลับบ้าน พิมวูบหลับไปจนแม่ต้องเรียกมาทานข้าวดูทีวี จน4 ทุ่มครึ่ง ก็เข้านอนตามกฎของบ้าน ก่อนนอนพี่พลแวะเอายาพารามาให้ที่ห้อง แกว่ากินกันไว้ หนูเริ่มสนุกกับการใช้นิ้วแล้ว หนูเข้าห้องนอนห่มผ้าแล้วลูบหอยตัวเองเล่นเพลินๆ ดี วันนี้หนูนอนไม่หลับเพราะได้หลับตอนเย็นไปแล้ว จนเกือบเที่ยงคืน ประตูห้องพิมก็แง้มออกมีคนแอบผลุบเข้ามาในห้องแล้วปิดตามเดิม ในห้องมือสลัวๆมีแค่แสงไฟหน้าบ้านเข้ามานิดหน่อย แต่หนูรู้ว่าเป็นพี่พล แกมาจับหน้าผากหนูเบาๆ เรียกพิมเบาๆ หนูเงียบแกเขย่าแขนเบาๆ พิมเฉย แกได้ใจคงคิดว่าพิมหลับแล้วแกเลิกเสื้อของพิมขึ้นพี่พลก้มลงดูดนมของหนูมันสยิวไปทั้งตัวเลย แกดูดเลียไปมา พิมหรี่ตามองเห็นเงาตะคุ่มๆ แกกำลังถอดกางแก พี่พลจับเอาจู๋แกออกมาแกเอามาจ่อที่ปากของพิมแกถูไปตามริมฝีปาก แก้ม พี่พลรูดกางเกงขาสั้นของพิมออกแกก้มลงไปดม เอาจมูกไปถูไถที่หอยของพิมมันจั๊กจี๋มากๆ แกเอาจู๋ของแกมาถูที่ปากรูจิ๋มของพิมแกถูไปมาช้าๆ แล้วออกแรงดันเข้า พิมกลัวค่ะพิมรีบลุกแล้วผลักแกออก แกตกใจมากๆ แกลงไปนั่งที่ปลายเตียง พิมว่าพี่พลทำอะไรพิมพิมจะฟ้องพ่อกับแม่ พี่พลแกกลัว พิมรีบใส่กางเกงแล้วลุกจะออกจากห้อง ตอนนั้นกลัวแกจะเอาพิมมันต้องเจ็บอย่างที่เคยฟังเพื่อนเล่ากัน.......แกรีบเข้ามากอดที่ขาพิม แกว่าพี่ขอโทษพี่ไม่ตั้งใจ พี่พลว่าแกอ่านหนังสือเตรียมสอบจนเครียด เพื่อนเลยเอาหนังโป๊มาให้ดู แกทนไม่ไหวเลยมาหาพิม พิมเงียบตอนนั้นก้อสงสารแกเหมือนกันค่ะ เพราะแกอ่านหนังสือมากจริงๆ(ปีก่อนเพื่อนแกสอบได้ส่วนแกตกเลยเครียดค่ะ) พิมว่าแล้วมาทำกับพิมแบบนี้ได้ยังไง แกว่าพี่ผิดไปแล้วอย่าบอกพ่อแม่น่ะ แกว่าไม่อีกแล้วพี่สาบานให้ฟ้าผ่าเลย หนูเองก้อเห็นใจแกเลยพยักหน้าแกดีใจกอดหนูใหญ่ หนูดิ้นพี่พลว่าขอกอดหน่อยน่ะ หนูไม่ว่าแกกลับเอาไอ้นั้นมาถูขาพิม พิมขยับพี่พลว่าพิมช่วยพี่หน่อยได้ไหม พี่จะบ้าตายอยู่แล้ว พิมงง(ตอนนั้นยังโง่กับเรื่องเอากันอยู่ค่ะ) แกว่าเวลาอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องจู๋แกมันจะแข็งแกยิ่งเครียดปวดหัวไปหมด พิมถามว่าช่วยไง พี่พลว่าพิมยืนแบบนี้ แกจะเอาจู๋แกถูที่ตัวของพิม พิมอายเลยหันหลัง พี่พลเอาจู๋แกมาถูที่ร่องก้นพิม แกถูอยู่นานจนพิมเมื่อยขอหยุด พี่พลว่าพิมช่วยเอามือมาจับหน่อยสิ แกพูดพลางกุมมือพิมมาจับจู๋ของแก แล้วรูดตามจังหวะ จริงแบบที่พี่พลว่าไม่นานน้ำของพี่พลก็พุ่งออกมาเลอะมือพิมไปหมด มันอุ่นๆ เหม็นนิดๆ พิมรีบเช็ดมือ พี่พลแกว่าสุดยอดที่สุดพี่มีความสุขมากเลย แกขอกอดพิมแล้วแกก็กลับไปนอน หลังจากนั้นพี่พลก็มักมาขอให้พิมใช้มือช่วยแกตามโอกาส แต่พิมยอมช่วยแกแค่นั้น มากกว่านี้พิมไม่กล้าค่ะ หลังจากพี่พลเสร็จพิมต้องแอบมาช่วยตัวเองต่อค่ะ ครั้งหน้าพิมจะมาเล่าให้พี่ๆฟังต่อน่ะค่ะ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3320
  • 14
Re: เรื่องเล่าของพิมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 04:48:43 pm »
ใช้มือช่วย ก็ยังดีนะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ