ผมใช้ฟังชั่นต่างๆไม่ได้เลย | two-hitchhikers.ru

ผมใช้ฟังชั่นต่างๆไม่ได้เลย

• 1 ตอบ
  • 1217 อ่าน
*

ออฟไลน์ Omega19

• Full Member
  • **
  • 151
  • 2670
ผมใช้ฟังชั่นต่างๆไม่ได้เลย
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2016, 09:34:48 pm »
มีเรื่่องแจ้งนิดหนึ่งครับ คือผมใช้ฟังชั่นต่างๆไม่ได้เลย เช่นตัวหนา เปลี่ยนสีตัวอักษร อะไรทำนองนี้ไม่ได้เลยครับ ต้องเขียนโค๊ตเอา ถึงจะได้ แต่กดใช้เลยไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นที่คอมผมหรือเปล่า
ปล. ผมใช้ windows 10 ครับ

*

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • 59
  • 21
  • Xonly Core System
    • xonly8.com
Re: ผมใช้ฟังชั่นต่างๆไม่ได้เลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 12:01:34 am »
เปิดใช้งาน WYSIWYG ได้ โดยไปที่

Account Settings --> แก้ไขข้อมูล --> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ
จากนั้นก็ติ๊กตามรูปครับ แล้วกดเปลี่ยนแปลงรายละเอียด

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ