ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

pj4105

ครั้งแรกต้องสองคนพอครับ  ครั้งต่อไปอาจเปิดชมรมสวิ้ง

chale

ขอบคุณครับ 
ชวนไปด้วยน่าจะสนุกกว่าแทะเล็มแป้งตอนโบกี้เผลอคงตื่นเต้นน่าดู

kongrith

ไปกันสามคนเลยครับ ลองกินแซนวิชดูสักครั้งก็ดีนะ

pitsanume

ขอบคุณครับ ไปกัน 2 คนก่อนดีกว่า จะได้เรียนรู้กันมากขึ้นก่อน รอติดตามตอนต่อไปครับ

crazylex

ให้แป้งไปด้วยสิครับ สาวโบกี้จะได้รู้สึกว่าเราไม่ได้จ้องจะฟันอย่างเดียว รักแฟนต้องรักเพื่อนแฟนด้วย เรียกคะแนนเข้าไว้ เผื่อฟลุ๊คได้ 2:1 อีก

review1972

ถ้าหากแว่นแบบนี้มีอยู่จริงใครได้ไปต้องครองโลกแน่ๆ555

artmanna

ไปกัน 3 คนเลยสิครับท่าน น่าสนุกจริงๆ

thep59

ไปกัน 2 คนก่อนดีกว่า จะได้เรียนรู้กันมากขึ้นก่อน ครั้งต่อไปค่อยไป 3

633sqd

ไปสามคนเลย มีที่ปรึกษา ถ้าไม่ได้โบยังมีแป้งรออยู่ ::GiveMe::

asiakook

โอ้วแว่นจะแจ่มไปถึงไหน ถามตอบแถมโมได้อีก  ::Glad::อิอิ ขอบคุณครับ

au2000

ไปสามคน จัดทั้งคู่เลย
เพื่อนรักกันไม่ว่าหรอก

ksatan

Thor

ถ้าแป้งไปพร้อมหนุ่มโบกี้จะสงสัยไหมนะ แต่ผมโหวตให้ไปด้วยกัน3คนเลยครับ

bump

tulatula

3 คนโล้ดครับ อยากรู้หนุ่มจะใช้คารมแบบไหนให้ได้สองสาวพร้อมกัน