ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

โอ้โห้ได้หมอคนสวยมมทำรักด้วยปากให้ก็ฟินมากแล้ว นี้ถ้าได้ตั้มจะฟินสุดๆ อ่ะ เป็นความชอบส่วนตัวด้วย ชอบมองหมอพยาบาลสวยๆ แล้วนึกว่าได้ตั้มด้วยคงจะดีมากๆ 

piya001

ชอบการดำเนินเรื่องครับ เขียนได้ดีมากครับ ขอบคุณนะครับ

kawa

แง่ว  นี่ผมอ่านข้ามตอนไปหรือนี้  ลืมดูตอนเลยครับ  ::Ahh::

ethel2eal

ขอบคุณครับ เรื่องเข้มข้น พยาบาลสวยๆชอบ

tigereac

A กับ ก ผ่านไปแล้ว ตัว ข กำลังตามมา น่าติดตามต่อครับ

tottwo

น้อ ข ไข่ มาพอดี กว่าจะถึ ฮ  หมดแรงพอดี พ่อคนไร้ชื่อ

jatumongkol1

รอตอน5อยู่นะครับ 
แนวนี้ชอบมากๆ

po1tak

อยากเป็นพระเอกจัง เมียเยอะมาก

kritsana1244

มาอ่านบทที่สามต่อครับ เรื่องราวเข้มข้น 55
ขอบคุณมากครับ

ขาวดำ

รีดเดอร์ไม่ใช่ตัวร้ายนะครับ แค่ชอบอยู่ในเงา 555
มันก็ไม่แน่

ขาวดำ

::Glad::

ขิมนี่ต่อจาก ก. เลยนี่นาเสร็จแน่ๆ แฮ่ๆ
มันก็ไม่แน่

พจ พันธ์

potaeds

โห้ กว่าจะครบทั้งไทย ทั้งอังกฤษ เกือบร้อยคนเลยนะ สู้ๆ

belle7

ชอบๆๆ เขียนต่อเร็วๆ น๊า ขอบคุณจ้า

saranhomwon

อย่ากให่เขียนจบจบนะครับคนอ่านบางทีก็น่าสงสารพอติดเเล้วก็ลุนตอนจบแต่ที่อ่านๆมาคนเขียมักจะทำให้ติดเเล้วก็ทิ้งไปทำเรื่องใหม่ดองจนบางทีเราก็สิ้นหวังว่าจะจบเมื่อใหรมันทรมานนะบางทีการรอคอยก็ทรมานสำหรับตอนนี้ขอบคุณที่เขียนให้อ่านนะครับ