ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ การแต่งเรื่อง ไม่ง่ายเลยครับ
รอติดตามผลงานนะครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

pain12

กลับมาอ่านอีกรอบ รอตอนใหม่ครับ

naitoom

รีดเดอร์ตามมาแล้ว
อักษรที่ผสมได้(ปรากฏขึ้นกลางหลัง)ถึงตัวอะไรแล้ว...
ก็อย่างที่ สมาชิก ท่านหนึ่งได้เม้นท์ไว้ว่า
ต้องมีสาว 70 คน และยังมีกฎห้ามหยุดเอาเกิน 7 วัน สรุปได้วันละ 10 ราย
ใครตามกันแน่?

kaku1234

ryu

ยิ่งอ่านยิ่งติดจริงๆ ขอบคุณครับ

phaii

ต้องจดสถิติไว้แล้วล่ะครับ

ton8369

จะได้หมอมั้ยเนี่ย ลุ้นมากเลย

poox2

สนุกดีครับ รอตอนต่อไปครับ

aaa45

ต้องเป็นน้องพยาบาลคนนั้นแน่เลย ไม่รู้ว่าน้ำที่ใส่ไว้แห้งไปหรือยังนะ ขอติดตามอ่านครับ สนุกมากเลย

leexiaopai1

สนุกดีครับ   ตอนพิเศษช่วยให้เข้าใจอะไรง่ายขึ้นถึงความสัมพันธ์ระหว่างตัวละครสองคน   เอาใจช่วยครับ   รออ่านตอนต่อไปอยู่

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ขอบคุณครับ ค่อย ใส่รายละเอียดไปปเรื่อย ๆ คงจะดีกว่า ปล.อาศัยช่วงจบตอนข้าม อักษรตัวที่คิดไม่ออกไปก็ดีครับ

bigbad

เป็นกำลังใจให้ครับอ่านต่อบทที่3เลยนะครับ

ton8369

Phisuiti Suwacheecharan

น่าติดตามอยากรู้ว่าจะสาวถึง44 
หรือ26 คน ครับ

cat669

สนุกมากครับ ขอบคุณครับ รอลุ้นตัวอักษรต่อๆไป 55