💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า | two-hitchhikers.ru

💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า

• 51 ตอบ
  • 19045 อ่าน
*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9135
  • 2147529067
  • เทพแห่งการหลับใหล
แล้ว ถ้านานๆๆเข้ามาที่นึง ห้องโดจิน แล้วเมนขอบ คุณ  แล้ว โดนแบน 180  วัน  เพื่ออยากอ่านต่อ ไม่เกินไปหน่อยหรือครับ

ไม่เกินค่ะ เพราะกว่าจะแปล + คลีนการ์ตูนแต่ละเรื่อง ใช้เวลานานหลายชั่วโมง
แต่กลับได้คำตอบจากคุณว่า  "ขอบคุณ"     คำเดียว....

คุณลองคิดดูสิคะว่า มัน คุ้มกันไหม
ขอบคุณเจ๊จิ๋วมากครับ ที่ช่วยอธิบายให้ปลิงเข้าใจ แต่ว่าเข้าใจมั่งหรือเปล่าก็ไม่รู้  ::JubuJubu::

*

Clock “work” Planet

มาอ่านเพื่อศึกษากฏ

*

ออฟไลน์ Nuttawut Kositphokinant

• Tiny Member
  • *
  • 2
  • 0
ขอบคุณมากครับ กำลังหาอ่านกติกาอยู่  ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ NuT'Tossapon La-ongthong

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 14
  • 0
ผมเคยมีรหัสตอนผมอยู่ ม.ต้น ตอนนี้ผมทำงานมา4 ปีละ จำรหัสเก่าไม่ได้ตอนนี้สมัครยากมากครับ

*

ออฟไลน์ chailopburi

• Senior Member
  • 603
  • 444
รบกวนถามแอดมินหน่อย ครับ พอดีบ้างโพส ผมตอบแล้วเจอ ข้อความแบบนี้ ผมเลย งง
ต้องทำยังไงครับ
you must enter text with 80 of fewer characters
ผมก้ตอบในเรื่องและตอบยาว ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2019, 08:04:57 pm โดย chailopburi »

*

ออฟไลน์ rskiz

• Junior Member
  • 412
  • 58
ขอบคุณที่แบ่งปันกันครับ
ต้องใช้ความพยายามมากเลยกว่าจะแปลได้แต่ละเรื่อง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ