💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า | two-hitchhikers.ru

💖👀UPDATED💖วิธีตรวจสอบว่าอ่านการ์ตูนแล้วตอบเม้นท์ไปกี่เรื่องแล้ว:มือใหม่-เก่า

• 51 ตอบ
  • 19043 อ่าน
*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9135
  • 2147529067
  • เทพแห่งการหลับใหล
ขอบคุณไอดอลของบอร์ด ท่านจิ๋วครับ
อันนี้เห็นด้วย 100% ไอดอลบอร์ด

ปล.อย่าลืมอับภาพไอดอลให้ดูแล้วนะ  ::ChuChu::

ปล. อันนี้คืออะไร ไม่เข้าใจภาษาวัยรุ่น
เอามั่ง แหม...ไอ้เราอุตส่าห์เล่นมุก ก็พวกไอเด้า เอ้ย เป็นไอดอลก็ต้องอับภาพลงโซเชี่ยลซิ ตะเองก็...  ::Grimace::

*

ออฟไลน์ Noctis211

• Tiny Member
  • *
  • 10
  • 0
  • สวัสดี จ้า
มีประโยชน์มากครับ

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Gold Member
  • 1361
  • 551
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
ขอบคุณไอดอลของบอร์ด ท่านจิ๋วครับ
อันนี้เห็นด้วย 100% ไอดอลบอร์ด

ปล.อย่าลืมอับภาพไอดอลให้ดูแล้วนะ  ::ChuChu::

ปล. อันนี้คืออะไร ไม่เข้าใจภาษาวัยรุ่น
เอามั่ง แหม...ไอ้เราอุตส่าห์เล่นมุก ก็พวกไอเด้า เอ้ย เป็นไอดอลก็ต้องอับภาพลงโซเชี่ยลซิ ตะเองก็...  ::Grimace::
::DookDig::  ::DookDig::
เกรงว่า ถ้าอิดอลรุ่นนี้เอารูปตัวเองลง
มีหวัง จะเป็นโรคเซ็กซ์เสื่อมกันทั้งเว็บ
หมดอารมณ์ กันทั้งเมือง 
หันไปหาสายเหลือง
หรือไม่ก้อ เข้าสู่วัยทองก่อนกำหนด
อ๊าาาาาา  ::HoHo::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ nutza019

• Junior Member
  • 301
  • 86
 ::KO:: ขอบคุณมากครับที่มาชี้ทางให้กับผู้ที่ยังไม่รู้ ไม่ตื่น ไม่เบิกบาน  ::WowWow::

*

ออฟไลน์ พัดลม

• Global Moderator
  • 9136
  • 2523
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า
ถ้าอ่านโพสนี้กันเยอะๆ แบบนี้ป๋าจะหาใครแบนละเนี่ย

ปะเด๊วแบนยกเวปแก้หงุดหงิดจะแย่เอาน๊า  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

*

• 9135
ถ้าอ่านโพสนี้กันเยอะๆ แบบนี้ป๋าจะหาใครแบนละเนี่ย

ปะเด๊วแบนยกเวปแก้หงุดหงิดจะแย่เอาน๊า  ::Oops::
เผลอไปแบนแต่แอดกับม็อด นี่แย่เลยนะ  ::Touchy::

*

ออฟไลน์ azerothx

• Senior Member
  • 740
  • 406
กำลังหาอยู่เลยครับ คุณจิ๋วมาโปรดแท้ๆ ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ bigtwin2007

• 387
  • 51
กระทู้นี้ดีมากเลย  ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ omuu

• 487
  • 198
ไม่เคยรู้เหมือนกันครับว่าเช็คได้
แต่ก็อยู่บอร์ดนี้มาตั้งแต่ปี2010
คงเม้นกระทู้คุนฮิป มาคงหลักร้อยแล้วหละมั้งครับ ผลงานเยอะสุดๆไปเลย
ผลงานดีมีคุณภาพ  ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2017, 11:08:12 am โดย omuu »

*

ออฟไลน์ haruto

• Tiny Member
  • *
  • 1
  • 0
ขอบคุณมาก ๆ ผมก็โดนไป 90 วัน เพราะไม่รู้นี้ละ

*

ออฟไลน์ darkdd1999

• Senior Member
  • 966
  • 260
ขอบคุณมากคับ สาระดีมีประโยชน์ 5555

*

• 9135
ขอบคุณมาก ๆ ผมก็โดนไป 90 วัน เพราะไม่รู้นี้ละ
เม้นท์ไม่เม้นท์ยังไม่รู้ตัวอีก แบบนี้สมควรโดนแบนล่ะ

*

ออฟไลน์ ragisan

• Full Member
  • **
  • 152
  • 742
ขอบคุณมากนะครับ ได้ความรู้กันเลย
บางทีผมก็ยังงๆกันเลยว่าคอมเม้นกระทู้ไหนไปแล้วมั้งนะครับ

นับว่ามีประโยช์นมากๆเลยนะครับ
ขอบคุณคุณจิ๋วมากนะครับ
 ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ zamakarn

• Gold Member
  • 1415
  • 772
ปกติผมไม่เคยดูเลย ข้อมูลดีครับเอาไว้จะลองทำ อยู่มาตั้งนานไม่เคยดูสักที บางที เข้าไปตอบ แล้วตอบอีกก็มี 55 เพราะลืม

*

ออฟไลน์ avelance

• Banned!

• 295
  • 114
กด like post นี้เลย วันนั้นผมถึงกับต้องไปถามในช่องสนทนา

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ