ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกมังกรหยก ภาคพิสดาร ตอนที่ 4 อึ้งย้งยอดยุทธหญิงสอนเชิงเอี้ยก้วย

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 06, 2017, 09:28:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

งานนี้เอี้ยก้วยกว่าจะได้เจอเซียวเหล่งนึ้งคงโชกโชนกันเลยทีเดียว อิอิอิ
ขอบคุณท่านเจ้าของหระทู้มากครับที่นำมาลงให้ได้อ่านกัน

ตรี1131

พระเจ้าได้เปิดซิงลุกสาวแถมต่อด้วยล่อแม่เค้าอีก..นับถือๆ::Reader::

premz

mongk

อึ้งย้งแม้จะเจ้าเล่ห์เพทุบาย แต่เอี้ยก้วยก้อเป็นเสิอน้อยที่มีเขี้ยวเล็บแหลมคม

librarian

ขอบคุณครับ แต่ลืมตอนเก่าไปแล้ว อยากจะกลับไปอ่านใหม่แต่เหมือน link จะเสียนะครับ

ตอนนี้ขออ่านส่วนที่ซ่อนก่อน อยากรู้ใครสอนใครกันแน่

nbsrk

crazydiver

เข้าใจความลำบากในการแต่งครับ เป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปครับ

plukub

โอว ห่างหายไปนานจริงๆ จนคิดว่าไม่น่าจะมีตอนต่อแล้ว ขอบคุณมากครับ สำหรับตอนใหม่ แนวกำลังภายในแบบนี้หาอ่านยากมากมาย

pisanuman3

ป้าก๋วยหลอกเอาเด็กซะแล้ว  ส่วนเอี๋ยก้วยก็โชคดีได้เอาทั้งแม่และลูก

ka55anova

นี่ขนาดไม่ใช่แนวถนัด ท่านยังบรรยายออกมาได้อรรถรส และจินตนาการเห็นภาพ ได้เลย สนุกมากครับ  รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

nonnon