ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกมังกรหยก ภาคพิสดาร ตอนที่ 4 อึ้งย้งยอดยุทธหญิงสอนเชิงเอี้ยก้วย

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 06, 2017, 09:28:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

อ้างจาก: zeech เมื่อ มกราคม 06, 2017, 07:32:32 หลังเที่ยง
ฮ่าๆๆ อึ้งย้งเนี่ย นางในฝันผมเลยนะ  เป็นกำลังใจให้กันครับ ความตีบตันเป็นของคู่กับไรท์ทุกคนนะผมว่า แต่ถ้าผ่านไปได้บ่อยๆเข้า ระยะเวลาตันก็จะน้อยลง อันนี้ประสบการณ์ผมเองนะ ท่านอื่นเป็นเหมือนกันหรือป่าวไม่รู้  ยิ่งเรื่องเกี่ยวกับกำลังภายในเนี่ย ยิ่งยากเพราะมันไม่ใช่ชีวิตประจำวันที่เกิดขึ้นจริงของมนุษย์  ถ้าตันเนี่ยไม่ต้องเค้นเลย รอให้มันมาเอง  เขียนต่อไปนะครับเป็นเพื่อนกัน แนวนี้ไม่ค่อยมีเพื่อนร่วมแนวด้วย  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

ครับเป็นกำลังใจให้ท่านเช่นกัน  ถือว่าคอเดียวกันหายาก อิอิ  ตอนนี้มีแนวจีนโบราณในมือประมาณ 5 เรื่องน่ะครับทั้งบอร์ดนี้และบอร์ดใต้ดิน  เล่นพวกนี้เพราะชอบอ่านประวัติศาสตร์น่ะครับกะว่าจะเก็บข้อมูลเล่นไปเรื่อยๆ  ถ้าไม่ตันก็ไปได้เรื่อยๆถ้าไม่ติดงานประจำอีกอย่างนะครับ แฮ่ๆ นี่ล่ะเรื่องสำคัญหาเงินยาใส้ อิอิ ก็ท้องไม่ได้กลวงนี่นา  ::Grimace::

peristalsis

นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อเเล้ว  เอี้ยก้วยนี่ก็ใช่เล่นนะเนี่ย

songsak

ขอบคุณครับ งานนี้สนุกแน่ๆทั้งอาจารย์ทั้งลูกศิษย์ ใครจะเป็นฝ่ายหลอกใครกันแน่นะ รอบจัดกันทั้งคู่เลย

myzzr

rust.str

อ้างจาก: wattana2015 เมื่อ มกราคม 06, 2017, 07:15:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: rust.str เมื่อ มกราคม 06, 2017, 06:49:47 หลังเที่ยง
รอนานมากกก จนแทบจะลืมเนื้อหาไปแล้ว พอเห็นตอนใหม่มาเลยรีบเข้ามาอย่างไวเลย
ปล.อึ้งย้งเป็นลูกของอึ้งเอี๊ยซือ(เจ้าของเกาะดอกท้อ)นะครับ ไม่ใช่มารบูรพา อันนั้นมันตงฟางปุ๊ป้าย

ตงฟางปุป้ายมัน"บูรพาไม่แพ้"ไม่ใช่เหรอครับ  ผมว่ามันคนละเรื่องนา  อยู่ที่บอร์ดนู้นผมก็ดัดแปลง กระบี่เย้ยยุทธจักรเหมือนกันเย้ยไปสิบตอนแล้วมั้งครับ ฮ่าๆ  รึผมสับสนหว่า ^_^ เรื่องนั้นพี่เล้งฮู้ยอดปลาไหลเป็นพระเอกนี่ครับ ^_^ ตอนนี้ผมดัดแปลงทั้ง ลูกมังกรหยก และ กระบี่เย้ยยุทธจักร ทั้งสองเรื่องเลยแหล่ะครับ

เรื่องนี้ยอดฝีมือเก่ามีห้าคนนี่ครับ  ตายไปแล้วหนึ่งจำฉายาเฮ้งเตงเอี้ยงไม่ได้ ที่เหลือมีราชันทักษิณอิดเต้งไต้ซือ  พิษประจิมอาวเอี้ยงฮง ยาจกอุดรอั้งชิดกงประมุขพรรคกระยาจก  แล้วก็อึ้งเอี๊ยะซือก็คือมารบูรพาเจ้าเกาะดอกท้อ

โอ้...จริงด้วย ผมจำผิดเองแหละครับ โทษทีๆ สับสนนิดหน่อย ส่วนฉายาของเฮ้งเตงเอี๊ยงคือ เทพมัชฉิมหรือกลางอิทธิฤทธิ์ครับ

beeriero

weeder

อ่านแล้วได้อารมณ์นึกภาพตามเนื้อเรื่องชอบแนวกำลังอย่างมังกรคู่สู้สิบทิศเรื่องนี้ก็สนุกครับขอบคุณที่สละเวลา

eaddy48

oymfoyp00

เท่าที่อ่านมาเหมือนตอนที่3 มันลงไม่ครบเลยข้ามๆรึปล่าวครับ

pchavee

คราวนี้ เอี้ยก้วยจะได้เรียนรู้เรื่องอย่างว่าจากผู้มีประสบการณ์

bergkamp

โอ้โห  นานเลย  ขอบคุณผู้เขียนครับที่จัดยาวๆมาให้แฟนนักอ่าน

ชอบแนวจีนมากกกก