โชว์แฟนให้พี่ชายดู[Special] ตอนที่ 1 จุดกำเนิดความเสียว | two-hitchhikers.ru

โชว์แฟนให้พี่ชายดู[Special] ตอนที่ 1 จุดกำเนิดความเสียว

• 401 ตอบ
  • 32514 อ่าน
*

ออฟไลน์ mikoto2288

• Full Member
  • **
  • 212
  • 1241
หลังจากวาดมาระยะนึง จึงตัดสินใจที่จะลองทำเต็มที่ดู
อาจจะเป็นในรูปแบบของwebtoon หรือH-Game(ถ้าหาคนทำในส่วนของโปรแกรมได้นะ)
ระหว่างนี้จะลงจบครบ35ตอนก่อนเป็นอันดับแรก

ส่วนเรื่องline chatจูน กำลังจะลงตอนต่อไปให้ครับ

ท่านใดสามารถทำด้านโปรแกรมได้
ติดต่อpmมาหลังไมค์เลยนะครับ

"โชว์แฟนให้พี่ชายดู" เป็นบทประพันธ์ของท่านปังคุง
ผมได้ขออนุญาติท่านปังคุงในการทำภาพประกอบเรียบร้อยแล้วครับ

ลองลงดูครับ ชอบไม่ชอบยังไงก็บอกกันนะ

จริงๆอยากทำออกมาในรูปแบบH-Game แต่ไม่มีเวลาลงสี
เอาเป็นว่าจะพยายามวาดภาพประกอบให้มากขึ้นละกันครับ

ผิดห้องยังไงรบกวนMODแจ้งผมด้วยนะครับ จะได้ปรับแก้ได้ถูกต้อง
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2017, 11:24:51 am โดย mikoto2288 »
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

*

ออฟไลน์ chaimanu

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 26
  • 0
น่าติดตามครับ ::Dizzy::

*

ออฟไลน์ PPLNZA

• Tiny Member
  • *
  • 3
  • 0
 ::Glad::มาแนวใหม่อีกแล้ว ขอบคุณนะครับที่มีผลงานมาฝากเยอะ  อย่าลืมเรื่องและรุปที่ผมส่งให้นะครับ

*

jayleno

สุดยอดมากกกกก อันนี้คือเรื่องอมตะเลยครับ ผมมีครบด้วยนะอิอิ  ::DookDig::

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Veteran Member
  • 1639
  • 357
ฝีมือวาดภาพ ไม่ธรรมดา
นำมาประกอบเรื่องสยิวๆ อย่างเรื่องนี้

เต็มอิ่ม .. ครับ

*

ออฟไลน์ santosan

• Senior Member
  • 857
  • 70
 ::Grimace::มาแนวใหม่น่าติดตาม มากครับ ::JubuJubu::

*

ออฟไลน์ 2206

• **
  • 204
  • 96
ชอบลายเส้นมากครับ ติดตามผลงานมาตลอด

*

ออฟไลน์ plan20

• **
  • 69
  • 17
ขอบคุณครับ

ชะอ้าวว หายไปนาน

เรื่องนี้ผมก็อ่านนะ มีรูปวาดประกอบแบบนี้ก็แหล่มเบยย
จะให้ดีกว่านี้ ต้องเป็นรูปภาพซะหน่อยละม้างงง หึหึหึหึ

ขอบพระคุณมากขรั่บบ

*

ออฟไลน์ suspension

• **
  • 203
  • 168
เรื่องนี้ชอบมากๆๆๆๆ อยากรู้ว่ามีตอนต่อจากตอนล่าสุดไหมกำลังสนุกเลย

*

ออฟไลน์ zeazon123

• **
  • 138
  • 6
น่าติดตามมากครับ แนวนี้ก็ดีครับ มาเรื่อยๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ bb bb

• **
  • 122
  • 0
ภาพประกอบเด็ดมากครับ น่าติดตามสุดๆ มาเรื่อยๆน้ะครับ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ notejung83

• Junior Member
  • 283
  • 213
เอาภาพมาใส่ประกอบกับเนื้อเรื่องนี่ผมชอบครับ

*

ออฟไลน์ swbkk

• Gold Member
  • 1198
  • 386
แม้จะเคยอ่านมาแล้ว แต่มาเจอversion การ์ตูน จะไม่เข้ามาแวะดูได้ไงล่ะครับ ขอดูก่อน เดี๋ยวจะมาเพิ่มเติม

**เข้าใจผิด คิดว่าเป็นการ์ตูนเต็มตามเรื่อง แต่แค่นี้ก็ชอบใจแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2017, 05:19:20 pm โดย swbkk »

*

ออฟไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2937
  • 1013
นี่เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่อยู่ในใจผมตลอด เสียดายมีให้อ่านแค่ตอนที่35 ไม่ทราบว่าท่านปังคุงได้แต่งต่อหรือไม่ อยากอ่านมากครับ ถ้าท่านมีลงต่อจนจบจะเป็นพระคุณมาก ขอบคุณมากครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ