ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cannavaro

ป็อดมีของดี ไอ้หน้าหล่อแฟนหลิว คงถึงคราวมีเคราะห์...

solomon1977

สงสัยป๊อดจะได้ทำหน้าที่ซูเปอร์ฮีโร่ช่วยสาวงามเร็วๆนี้แน่ครับ และรางวัลที่ได้ อิอิอิอิ ไม่ต้องพูดถึง

paoimpreza

ป๊อดต้องใช้คาถา"มะอะอุ"เข้ามาช่วยหลิวซะแล้ว

common

ดูทรงแล้ว ป็อดน่าจะได้น้องหลิวเป็นคนต่อไปนะ

Wat Tamtun

ตกลงปลัดขิกเนี่ยเปนเทพหรือมารกันแน่ ลุ้นๆต่อไป

nobitakung

คุณหลิวคนสวย จะรอดไหม ป๊อดจะไปช่วยทันไหม ติดตามด้วยความตื่นเต้นครับ

nonane

crazylex

ได้เวลายอดมนุษย์ปลัดขิกออกไปช่วยว่าที่เมีย "ถู ๆ แล้วแปลงร่าง"

ziggy2

::Dizzy:: สงสัยจะได้จัดคุณหลิวโดยไม่ต้องพึ่งน้าขิกช่วย

beer_a_riddler

::Punch:: ขอเขกตัวเอง พ่อมีเรื่องอยู่ดงพญาไฟ... นี่จักรวาลไหนครับเนี่ย คุ้นมากๆ นึกไม่ออกจริงๆ ใช่เรื่องที่มีเหล็กไหลหรือเปล่านะ หรือเรื่องไหน????? นึกไม่ออก ติดอยู่นิดเดียวเอง

ปล.ขอบคุณผู้แต่งมากครับ เขียนได้ดีตลอด

knight18

และแล้วพี่ป๊อดเราก็ได้ขี่ปลักขิกงิ้วดำไปช่วยน้องหลิวแล้ว ขอตามไปดูก่อนนะครับว่าจะอยู่ยงคงกระพันขนาดไหน

ขอบคุณครับ

darthvader

ปูพล็อตเรื่องมาแบบนี้น่าจะเป็นเรื่องยาวมากอีกเรื่องหนึ่งเลย
จะคอยติดตามนะครับ
แล้วสี่ตอนฟาดไปสองคนแล้ว กว่าจะจบนี่ไม่รู้จะกี่คน

mokung

ช่วยหลิวก่อนนะป๊อดแล้วจะเสียวเอ้ยดีเอง

cobra888

สงครามสร้างวีรบุรษเสมอ สำหรับป๊อดพระเอกเรานะ ::KO::

Awirut Chomaithong