ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

yumer

niceanglev

มีของดีต้องใช้มห้เป็นประโยชน์ เป็นฮีโร่ ชนะใจหญิงแล้วฟันซะ คราวนี้ก็จะไม่บาป 555

simcazy

สถาพร

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องหน้าติดตามอ่านสนุกมากครับ รอติดตามอ่านตอนต่อไปครับ สงสัยงานนี้ป็อดจะหาวิธีอะไรไปช่วยคุณหลิวดี

tungbts

nikkyp

อยากรู้จังว่าจะจัดการ ผช คนนั้นที่จะฟันหลอว จนได้ฟันหลิวแทนรึป่าว

Nattanan Tst

koboy

ต้องดูว่าป้อดจะช่วยสาวอย่างไร แล้วลุ้นว่ารางวัลจะคุ้มค่าไหม

teenee4you

ตอนนี้สนุกดีครับ มีเเนวอื่นมาแทรกด้วยหลากหลายอารมณ์ครับ

po3821

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น น่าลุ้นมากครับ พระเอกเราคงได้สั่งสมประสบการณ์ ผจญภัยอีกเยอะเลย ชอบครับ ขอบคุณครับ

darkside

มาไวดีจัง  ชอบๆ 

ปล 1 จิงๆ น่าจะมีระบบอ่านก่อน คอมเม้นท์ทีหลังนะ จะได้ มีข้อมูลสดแบบเต็มๆ ไว้เม้นท์  .... เพราะชอบอ่านแบบทีเดียว
ปล 2 ระบบเม้นท์ทีหลัง  ใครไม่เม้นจะได้แต้มติดลบ  ... ลบเกินที่ตั้งค่าไว้ก็จะเข้าไม่ได้ ... น่าจะทำให้ผู้อ่านเม้นท์ทุกตอนได้เลย 555  กลัวเข้าไม่ได้

mspeed

มีของดีส่งเสริมด้วย
คงจะเป็นพระยาเทครัวก็ครานี้

Pongsathorn Weerahong

Mamotaro Musashi

::Glad::ป้อดจะช่วยคุนหลิวยังไงดีเนียะ เอาใจช่วยป้อดครับ