ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kchumpot

อ่านสนุกมากแล้วป้อดมีโอกาสรักกับหนิงไหมอยากให้ป้อดจัดการกับหนิงและวิไลตอนที่มีความรู้สึกอย่างปกติจัง

ชายขาญ ทหาร

JoffTh

tcm12599

ถึงป๊อดจะพูดกับน้องหลิวแบบนี้ แต่น้าขิกก็จัดให้  ::DookDig::

ultrasonic

ถ้าผมเป็นป็อด ก็อดมอง หลิว ไม่ได้หรอกครับ  ::Crying::
::Evil::

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ถ้ามีบทบู้ในตอนถัดๆไปด้วยก็จะน่าสนใจมากยิ่งขึ้นนะครับ จะได้ครบรสครับ

the_nation

ต้องเป็นคนดีตามที่พ่อสอนไว้ แล้วจะได้รางวัล(จากหลิว)ตอบแทนเอง ขอบคุณครับ

kupong

bob_2000th

ผมว่านะ ถ้าวิไลบอกตรงๆละก็ ป๊อดคงให้เต็มที่ละ

pongsakornkpb

naitoom

มีทั้งสาวน้อยกับสาวใหญ่ เซ็กซี่ๆ อยู่ในบ้านเดียวกันแบบนี้ คงยากที่จะให้จิตไม่ตก แบบนี้น้าขิกได้ครอบงำบ่อยแน่ๆ

Close Read

น้องหลิวจะโดนหนุ่มมหาลัยเปิดซิงก่อนป๊อดจะได้แอ้มไหมนิ

gritkin

อย่างนี้ต้องพึ่งน้าขิกแล้ว ช่วยสาวสวยคือหน้าที่ของบุรุษ 5555

thep59

น้าขิกจะช่วยนายป๊อดให้ได้กับน้องหลิวไหมนะ รอลุ้นครับ

solofancy

เป็นพระเอกเลยช่วงน้องหลิวเลยป๊อด รับรองได้สิ่งดีๆตามมาแน่นอน