ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

jj jj

ลุ้นตั้งนาน ในที่สุดก็จัด หมอจนได้ สุดยอดจริงตาลุงคนนี้

paoimpreza

polka2012

สงสัยลุงพลเคลมสวาทสาวๆในฮาเร็มมากไป จังหวะเข้าด้ายเข้าเข็มหำเหี่ยวซะงั้น5555....ตามลุ้นกันต่อ ::WooWoo::

avata

เสียดาย แต่ตื่นเต้นให้ลุ้นไปอีกแบบ ได้ง่ายๆ ก็ไม่สมกับลุงตัวร้ายของเรา ต้องมีพลาดบ้าง สมกับชีวิตจริง สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

spr566

ไอ้มนุษย์ลุงเผยสันดานแท้ใส่คุณหมอสาวหยังคาต ลุ้นกันว่าจะมีอัศวินขี่ม้ามาช่วยคุณหมอมั๊ยนะ

win2506

mokung

จากให้โหวตบิ๊กควรได้รับผลการกระทำไม่ดีกับพิมมี่หนักกว่านี้ครับ ฮาเร็มลุงชุมพลจงเจริญ

นินจา คุคิมารุ

หมอพลอยจะยอมลุงไหม หรือลุงจะโดนไอ่บิ๊กก่อน ลุ้นแทบแย่เลย ต้องรอตอนต่อไปละ

happyman2554

หมอพลอยเจอฤทธิ์ลุงพลของเราแล้ว เล่นกับใครไม่เล่น

densha

Uma Reetee

ขอบคุณคับ

•====================================•
28/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 28/11/2560 ~ 28/5/2561 }

•===============================================•

tigereac

ลุงพลหักโหมเกินเลยอดเลย แต่ยังมีแผนไว้หลอกกินครั้งต่อไปด้วย

kookai

ไม่รู้จะสมน้ำหน้าหรือเสียใจแทนลุงจริงๆ มีเมียตั้ง 5 คน จะไหวเหรอ ... ขอบคุณครับ