ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน ผู้ชายไทยมีน้อยใช้สอยประหยัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:00:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lux666

gfthebc

อยาก​มี​ความ​สามารถ​อย่าง​คุณ​พ่อ​เลี้ยง​จริงๆ​เลย​ครับ​ อายุ​เยอะ​แล้ว​ยัง​ฟิต​สุด​ๆ​ แข็งแกร่ง​จริงๆ​

wap005

pitsanume

ขอบคุณครับ จัดเก็บไปแล้วสาม แล้วที่เหลือคงจะอีกไม่นานแน่ ๆ เลย เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

oijnnnnn

แหมๆๆๆ ป่องคูณ3 แล้วจะมีใครเชื่ออีกเหรอว่า เป็นหมัน

poraset

พอมีสาวใหม่มาก็เริ่มมีการหึงหวงกันแล้ว นี่คนที่โดนไปแต่ละคนนี่อนุญาติให้จัดการคนที่เหลือได้สบายๆเลยนะนี่

possionseul

เหยดๆๆๆ อิจฉาเว้ย
  "เอาน่ะ  เราพี่น้องกันได้ผัวคนเดียวกันไม่เห็นเป็นไรเลย  ผู้ชายมีน้อยก็ต้องใช้สอยอย่างประหยัดสิ"
ถูกใจประโยคนี้จริง ๆ 

arainia

ใช้สอยอย่างประหยัดกันจริง แหม่แต่ลุงแกก็อายุมากละ ต้องรีบมีลูกก่อนจะไม่ไหวเอาใช่มะ 55

wap005

พ่อจะเล่นเหมาซะยกครัวเลย แล้วแม่จะไม่ว่าเอาเหรอเนี่ย

yaguza

SamJangZ .

sparrow_ap

ลุงเค้ามีความสามารถจริงๆ
กวาดมาแล้วสาม ยังเหลืออีกสองคนนะลุง
สู้ไหวป่าว55555+++