ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

mhoa2000

Danai Tee

แล้วลุงจะแบ่งสรรปันส่วนกันยังไงล่ะนี่ ดูท่าจะต้องปล่อยๆไปบ้างนะครับ แต่ไม่ยอมให้ปล่อยหมอเด็ดขาด

sarawut chanart

สาวๆจะยอมรับลุงพลได้เปล่าล่ะครับทีนี้ ส่วนยายอุ๊จัดหนักไปเลยครับ

aioros13

Thitima OU

tdt14023

คิดว่าจัดการหมอพลอยได้แล้วเรื่องยุ่งๆของลุงพลคงจะคลี่คลายที่ไหนได้กลับหนักกว่าเก่าอีกนะเนี้ยโดนสี่สาวเขี่ยทิ้งแล้วละมั้งยังดีที่มีน้องพิมมี่เหลืออีกคนไม่งั้นลุงพลเราเฉาตายแน่ๆแต่สงสัยน้องอุ๊น่าจะนำพาเรื่องยุ่งๆหรือเสียวๆมาหาลุงพลอีกแน่ๆ555ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

eden2313

เริ่มสงสารลุงพลแล้วจริงๆแล้วได้แต่ละคนก็แสนเหนื่อยยาก โดนปล่อยให้ฮาเล็มแตกกับ 4 สาวสุดสวย

Kacey Chase

อ้าว ภาคแรกยังไม่จบ  ดีๆ   แต่นางเอกภาค 2 โดนใจเลยครับ   :)

sarozzero

ฮาเร็มแตกแล้วแต่แตกจริงเหรอ ไม่ใช่ว่ามีหักมุมกลับมาหาลุงพล
กันหมดนะ ส่วนตรูเบสท์เท่าที่บรรยายมาก็เหมาะกับบทบอส
ภาค2นะ ตอนท้ายอ่านถึงตอนน้องอุ๊ยิ้มอ่อน ก็อยากยิ้มอ่อน
ให้น้องอุ๊เช่นกัน จุดจยของนักสืบใกล้เข้ามาแล้ว

Hunter191

nutdonut

ขอบคุณมากครับ แสดงว่าภาคหน้าลุงจะได้เสียวกับตัวทอปอีกหนึ่งคนสินะครับ และอาจจะมีสาวๆมากกว่านั้นด้วยสินะครับ อดใจรอไม่ไหวเลย