ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shevchenko55

pp1659

คิดว่าจบภาคแรกซ่ะแล้ว อยากให้หมอพลอยติดใจเฒ่าเจ้าเล่ห์ ภาค 2 ตัวบอสสวยดีครับ

babbom

เพราะความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว ประโยคนี้ ที่น้องอุ๊ บอกกล่าวไว้ คงจะทำให้น้องอุ๊ สบายตัวเหมือนหมอพลอย พี่ใหญ่ของสาวๆ แน่ๆ เลยครับ

amt8406

n2610

ถึงเวลาแล้วครับลุงที่จะต้องเอาข้าวหลามหนองมนปิดปากยายอุ๊

pk170

sofee

ลุงก็มั่นใจเกินไปนะ ใครจะไปยอมล่่ะ
รอลุ้นน้องอุ๊ดีกว่า อิอิ

zethkhun

ปากบอกไม่สนเเล้วเเต่ยังเเวะเวียนมาดูอยู่นะครับ หึๆๆ ส่วนสาวจอมเผือกอย่างสาวอุ๊จะโดนตอนไหนน้า

dikky

เปิดตัวนางเอกใหม่ในภาคสองก่อนเลยนะครับ
เฒ่าสารพัดพิษแบบลุงพลคงมีวิธีเอาตัวรอดแน่ๆครับ

nsrichantamit

ตอนนี้ลุ้นต่อครับ ใครจะเป็นคนโดนเปิดต่อไป ตอนนี้ผมอยากให้ครูเบสท์ โดนก่อน แล้วอุ๊ ค่อยโดนต่อไปครับ

gfthebc

ฮาเร็ม​แตก​นี้​คือ​ สาว​ๆ​จาก​ไป​หมด​เลย​รึ​เปล่า​ครับ​ ขอ​น้อง​พิมมี่​ยัง​คง​อยู่​สัก​คน​นะ​ครับ​ ชอบ​น้อง​พิ​ม​มี่​ที่​สุด​เลย​ครับ​

Xwarin

ความจริงมีเพียง หนึ่งเดียวเท่านั้น ประโยคนี้คุ้นๆนะท่าน ระวังจากแนวอีโรติก จะโดนอาถรรพ์กลายเป็น"...." ในห้องปิดตายแทนนะครับ ::HoHo::

etracker

คราวนี้ตายัยอุ๊โดนบ้างล่ะนะ หาเรื่องให้ชาวบ้านเค้าอยู่นั่นแหละ ยัยอุ๊จะรู้ตัวมั้ยว่าเพราะความอยากรู้อยากเห็นของตัวเอง ทำให้นาถและหมอพลอยต้องเสร็จลุงพล

SoSonaja

ฮาเร็มจะแตกจริงหรือนี่ แต่ตัวละครใหม่ก็น่าสนใจรวมถึงบอสภาคนี้ด้วย

adsad