ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bakka

อยากอ่านฉากเสียวแบบหนึ่งรุมสี่น่ะครับ

ลุงพลจัดหนักให้เมียทั้งสี่พร้อมๆกันไปเลย

zeebraa

ฮาเร็มแตก เพื่อกลับมาใหม่ กลับมาพร้อมฮารเร็มใหม่ ที่ใหญ่กว่าเดิม อยากให้มีแนวสลับคู่แทรกบ้าง เพื่อเป็นการดัดหลังลุง ถ้าเป็นไปได้นะครับ เช่น หมอพลอย เจอหนุ่มเจมส์ หรือ โดนัทเสร็จหนุ่มเจมส์ คงได้อารมณ์อีกแบบครับ

a1223

ba1na2

แบบนี้มนุษย์ลุงจะเหลือใครครับ
ตอนหน้าคงต้องจัดน้องอุ๊ก่อนปิดภาค
ติดตามให้กำลังใจครับท่าน

097898117

sincethai

kriangbaac

upperbound

ไม่คิดว่าจะเอาจิง เรื่องยัยอุ๊นะเนี่ย แต่เอามาแล้วจะรวมทีมเป็น ฮาเรมยังไงคิดไม่ออกจิงๆคับ ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านกันคับ

simcazy

jinpin

เอาเข้าจริง ผมอิจฉาลุงพลนะครับ มีสาวๆมาให้เอาไม่หยุดหย่อน

speedlove1

y1234

เจ้าหญิง. ไปแล้ว นี้จะเอานางฟ้าอึก
สุุุดๆ ไปเลยลุุุุง. น่าติดตามตลอดๆ