ไม่สามารถส่ง PM ได้ครับ | two-hitchhikers.ru

ไม่สามารถส่ง PM ได้ครับ

• 6 ตอบ
  • 1629 อ่าน
*

ออฟไลน์ convection

• Tiny Member
  • *
  • 5
  • 50
ไม่สามารถส่ง PM ได้ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 12:28:08 pm »
คือรายละเอียดตามข้อมูลด้านล่างครับ

*

ออฟไลน์ พัดลม

• Global Moderator
  • 9136
  • 2521
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า
Re: ไม่สามารถส่ง PM ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 12:37:05 pm »
เป็นไปได้ว่า ไม่ได้กำหนดให้คนทั่วไปส่ง msg หาหาได้

ถ้าพบกระทู้มีปัญหาให้กด "แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล" ที่ด้านล่างของ โพสนั้นๆ

mod ว่างๆก็จะเข้ามาดูให้เอง
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

*

ออฟไลน์ convection

• Tiny Member
  • *
  • 5
  • 50
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 12:39:55 pm »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ areja

• 11641
  • 21937
  • เจ้เตือนแล้วนร้าว่า อย่าสดๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 01:31:26 pm »
แว่น ตามไปดุแว่นย้าย โพสต์ไปเก็บห้องสุสานไว้แล้วนะ คลิปนี้ ขาดแปะลิงค์ดาวโหลดจะด้วยลืม ของเจ้าของโพสต์
ก็อาจเป็นได้ แต่แปะดูแค่นั้นไม่ถูกกติกาเลยย้ายไปเก็บ แต่สมาชิกที่ดูถ้าพอก็แจ้ง mod หรือ บอกไว้ใน กระทู้นั้นก็ได้
การแจ้งไปโดยตรงบางที่ เจ้าของยูสเข้าไม่เปิดรับ ข้อความก็อาจเป็นได้ ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2018, 08:14:57 am โดย areja »

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 9116
  • 2147529048
  • เทพแห่งการหลับใหล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 01:44:34 pm »
น่าจะกดผิดปุ่มหรือเปล่า เพราะเห็นบอกว่า กดไปที่รูปจดหมาย

เอาใหม่

คลิ๊ก>ชื่อคนที่จะส่ง PM > send PM > เขียนข้อความและหัวเรื่อง> ส่ง

*

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • 59
  • 21
  • Xonly Core System
    • xonly8.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:16:32 pm »
คำว่า xonly ไม่ต้องใส่ colon (:) ครับ

*

ออฟไลน์ พัดลม

• 9136
  • 2521
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 10:10:21 am »
คำว่า xonly ไม่ต้องใส่ colon (:) ครับ

::Ajark::

มีเวลาว่างแวะมาด้วย  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ