ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รักออกแบบไม่ได้

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 10, 2018, 04:22:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

อ่านแล้วลุ้นตามเลยครับ ขอให้สมหวังนะ คอยเชียร์อยู่

chinmedia

เพิ่งได้มาอ่านตอนหลัง กลับไปดู MV เพลงเผลอไปแล้ว ชอบทั้งเพลงกับเนื้อเรื่องมาก พอมาบทเสียวก้อดีใหญ่ ชอบๆครับ

Palkhar

aissar

ขอบคุณครับ อ่านแล้วนึกภาพตามเลย กว่าจะรู้ใจตัวเอง

napakon

immortalrune

ลุ้นๆ ว่าสุดท้าย จะได้คู่กันมั้ย ระยะเวลานานมากๆ กว่าจะได้เปิดใจ

ัuffa555

::Glad:: อ่านเพลินจนลืมเวลาเลยครับ
เขียนได้อ่านง่ายมากๆ เลย
ขอบคุณนะครับ

octopussk

เป็นเพื่อนกันมาก่อน แล้วถ้ามาเป็นแฟนจะรู้จักตัวตนอีกฝ่ายดีเลยครับ

st23652

สมัยเรียนทำแบบนี้ิคนอื่นคาบไปเเหลก ก่อนนะ 555

taton

เรื่องนี้ขอให้แนนตอบรับนะจะได้จบแบบมีความสุข(อย่าค้างแบบเรื่องที่แล้วอีกน้าาา)

ya00022449

ood_aspire

geassmos .

บรรยายฉากในรั้วมหาลัย ได้ดีมากครับ เสียดายที่ไม่มึโอกาศได้เรียน

gusjung111