ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รักออกแบบไม่ได้

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 10, 2018, 04:22:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมาก รักเพื่อนแต่ทำอะไรไม่ได้ สักวันจะสำเร็จครับ

theherobank

wasabii

ryu

ลุ้นว่าจะจบแบบไหน
แต่ทำไมรู้สึกว่าจะมีหักมุมหว่า555

winpooh

คิดถึงตอนเรียนเลย อย่างเธอเป็นเหมือนเพื่อนสนิท ที่ไม่มีสิทธิ์จะบอกไป

suck_sci

ขอให้จบดี ๆ นะครับ อ่านแล้วนึกถึงสมัยเรียน puppy love อะไรแบบนี้

tojames007

ความรักสมัยวัยรุ่นมันก็ดีอย่างนี้แหละ ไม่ต้องคิดมาก ทำได้ตามใจอยาก

zenon8088

ยิ่งคบนาน ยิ่งสนิท ยิ่งยากที่จะกล้าจีบ
ถ้าผิดหวังหรือเลิกกัน มันมองหน้ากันยาก เดาไม่ถูกว่าคู่นี้จะลงเอยยังไง

Saladpuk

เป็นเรื่องที่ดึงความรู้สึกสมัยเรียนมหาลัยออกมาได้ดีมากเลย

sara01

ไม่รู้จะจบยังไง แต่ขอให้ Happy Ending แล้วกันครับ

ตรี1131

จะได้บอกรักแนนไหมหนอ.ถ้าบอกแล้วแนนจะรับรักไหมหนา

boon66

เห็นชื่อเรื่อง เดาว่าจบแบบไม่สมหวังครับ

pop121234

เป็นชายต้องกล้าๆ บอกรักไปเลย
ผู้หญิงเขาต้องให้พูด ไม่ง้ั้น หมาคาบแน่

VanessaStratos

ทำไมตอนเราเรียนไม่มีแบบนี้มั้งฟ่ะเนี่ย ::Crying:: ::Crying::