ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 50 : อดีตชาติของลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 23, 2018, 08:59:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบนางเอกคนใดในเกมรักภารโรงเฒ่า ภาคแรกนี้ครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
70 (17.3%)
โดนัท ณิชา
89 (22%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
43 (10.6%)
นาถ นาถลดา
20 (5%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
178 (44.1%)
อุ๊ หทัยรัตน์
4 (1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

livpool

งานรวมรุ่นเมียลุง แถมด้วยเตรียมรับเมียคนใหม่

Dts Rayong

ตามลุ้นครับ

•====================================•
25/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

•===============================================•

gfthebc

นาง​ฟ้า​12นาง​ เก็บ​ได้​5ละ​ ถ้า​เก็บ​ได้​ครบ​แล้ว​ จะ​ทำ​ยังไง​ให้​ทั้ง​12นาง​ปรองดอง​กัน​ครับ​เนี้ย​ น้อง​พิมมี่​เจอ​เมีย​1,2,4  จะ​ทำ​ให้​ลุง​พล​จะ​เสีย​น้อง​พิมมี่​ไป​ไหม​ครับ​ อย่า​เลย​นะ​ครับ​ อย่า​ให้​น้อง​พิมมี่​ไป​เลย​นะ​ครับ​ จาก​ fc​ น้อง​พิมมี่​

sthanya

นี่ลุงจะได้นางฟ้าตั้งสิบสองคนเลยเหรอ กรรมแท้ ๆ ลุงพล

sofee

อ่านไปอ่านมา สะดุดตรงนางฟ้า 12 องค์นี่แหล่ะครับ แถมได้รับพรวิเศษอีก
เนื้อเรื่องยังไปต่อได้อีกหลายภาคเลยครับ

กำพล

ช่วยแก้ตรงที่ลุงพลแกล้มรถหน่อยอ่านแล้วแปลกๆ

ba1na2

รวมพลเมีย เทวดาลุงพล ภาคแรก6งั้นภาค2ก็ต้อง6อีกสิครับ โหวตหมอพลอยครับอยากให้โดนซ้ำแบบไม่เต็มใจเเต่ติดใจ อิอิ

kalampee

สงสัยตอนหน้าจะมีชื่อตอนว่า รวมพลังเมียลุงพลนะครับ

cdx

ชอบใบเฟรินทีสุด แต่ลุ้นฉากหมอพลอยที่สุดครับ

swss2511

จะพลิกวิกฤติให้ดีขึ้นหรือจะวิกฤติกว่าเก่าหนอลุงพล รถไฟหลายสายมาชนกันคราวนี้ลุงพลคงได้นอนหยอดน้ำข้าวต้มไปอีกนาน

wapwap

ตอนต่อไป รวมพลังเมีย ปะทะ มนุษย์ลุง แน่นอน ::Horror::
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

jaster ja

มากันครบลุงจะดีใจหรือปวดหัวเพิ่มอีกนี้ 555 ขอบคุณมากๆครับ

PTTrayong

เมียลุงพล คือ นางรำบนสวรรค์ 12 คน รวมภรรยาตัวเองก็เหลือ 11 คน ลุงพลจะไหวไหม

asiakook

แหมนึกว่าจะเมียเก่าจะพาย้อนไปเป็นพี่หมื่นชุมพลแห่งอโยธยา ซะละ อดเยยมนุษย์ลุง สรุปลุงต้องจัดให้ครบ12 นับยุภาด้วยไหมเนี่ย ดีนะเนี่ยแค่ 12 ไม่งั้นไรท์นึกแคแรคเตอร์หงิกพอดี ตอนหน้าชื่อไฉนห้องพยาบาลกลายเป็นหัวลำโพง อิอิ ขอบคุณครับ

Poowanart Koedmanee

โดนัทนะโดนัทปากแข็งเอวอ่อนจริงๆ ดีเลยจะได้เป็นตัวเชื่อมโยงให้เมียๆแต่ละคนของตาลุงมาเจอกัน 7P ไปเลยยยย ก่อนจบภาคแรก อิอิ