ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
310 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 444

rizzorizzo

Xwarin

ชอบหมอพลอยมากกว่าครับ ขอเลือกหมอพลอยแล้วกัน แบบในห้องน้ำห้องผู้ป่วยนี่ บรรยากาศน่าจะดีนะครับ

peat

มีให้โหวตแล้วคะแนนนำโด่งเลย..
ขอจัดคุณหมอแบบเต็มๆตอนเลยนะครับ..

nutran179

ดีครับลุงพลมีอะไรพิเศษบ้าง ไม่เหมาะสมจากการมีเมียหลายคน

Poowanart Koedmanee

ลุ้นสาวอุ๊ให้ไดให้โดนซะทีก็จริงแค่ขั้นจังหวะด้วยเจ้าหญิงน้ำแข็งงี้ ยอมเลยจ้าาา แต่จะมาด้วยบทไหนนี่ซิ ลุ้นจริงจังเลยครับบ

sincethai

น้ำแข็งยังมีวันละลาย ใจหมอก้อเหมือนน้ำแข็งแล้วลุง

tdt14023

ตอนแรกก็อยากเห็นลุงพลจัดหนักหมอพลอยนะครับแต่พอเห็นความรั้นของน้องอุ๊นี้ผมอยากให้ลุงพลจัดหนักน้องอุ๊เสียจริงๆจะได้เลิกจุ่นเรื่องชาวบ้านเขาเสียทีเอาให้ลืมแฟนทหารไปเลยนะครัย

Mafee CHick

Keangkai Lapjarussangrot

sarozzero

ความจริงอยากให้จัดหมอพลอยก่อน แต่อ่านตอนนี้แล้ว จัดน้องอุ๊ก่อนดีกว่า เพราะสถานการณ์วิกฤตบวกหมั่นไส้เล็กน้อย ที่ไม่คิดถึงผลเลยว่าคนอื่นจะเดือดร้อนแค่ไหน คราวนี้หมอพลอยช่วยเต็มที่จริงๆ เป็นการเปลี่ยนแปลงที่เร็วมาก คิดว่าเร็วเกินไปนะ น่าจะให้หมอพลอยต่อต้านมากกว่านี้ ให้ค่อยๆเปลี่ยนไปดีกว่า แล้วอีกอย่าง
นอกจากฉากเสียวแล้ว อยากรู้จริงๆว่าถ้าหมอพลอยสวีทแบบคู่รักกับลุงพลจะเป็นแบบไหน อยากให้เพิ่มฉากแบบนี้ด้วย

๋GEORGE

นึกว่ายายอุ๊จอมจุ้นจะรอดซะอีก​ โดนด้วยรึเนี่ย​ยังไงก็ถนอมน้องหน่อยนะ

mhoa2000

ให้คะแนนเต็ม 10 กับหมอพลอย....ลุงพลต้องจัดของขวัญให้แล้ว ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

txxt30

ลุงพลพอฟื้นขึ้นมาฟิตปั๋งเชียว แถมเสน่ห์แรงอีกต่างหากจนหมอพลอยชักหวั่นไหวแล้ว

อันนพ เมฆหมอก