ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
310 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 444

Sakdiwichai Ontong

ยกมือเชียร์หมอพลอยครับ แต่จัดเบาๆครับ ไม่อยากให้ช้ำจะเสียของครับ

swss2511

พลังวิเศษที่ชายทั้งหลายต้องการ คราวนี้สาวๆมาเยอะแค่ไหนลุงพลก็ไม่กลัวจัดให้ได้ทุกคน

oddsk

niceanglev

มะยม ร้อยเอ็ด

ถ้าให้เลือกต้องย้ำหมอพลอยก่อน ส่วนคนอื่นแล้วแต่กรุณา

autsawin sathitwat

chairat04

แผนเดิม กวาดให้หมด ทุกคนช่วยโหวตด้วยครับ เริ่มจากตัวการณ์ ขอบคุณครับ

asiakook

ห้าคนชนกันยัง ซีด สงสัย สิบสองคนครบคง ม่อง อิอิ ขอบคุณครับ

phoner

kamenraider

หมอพลอยเสพติดแล้วแหงๆ ระวังสาวแสบอุ๊ให้ดีเลย

spr566

จะว่าไปช่วงนี้เป็นลุงพลภาคบุพเพยังไงยังงั้น

sarojs2514

หมอพลอยเสพติดแล้วแหง จะว่าไปช่วงนี้เป็นลุงพลภาคบุพเพยังไงยังงั้นนะ

popeye077

ลุงพลนี่ขนาดป่วยยังหื่นไม่เลิก อิจฉาลุงพลจริงๆ

yes_coke

ลุงพลชักจะเก่งใหญ่แล้วครับ อิจฉาลุงจริงๆ ขอบคุณผู้แต่งด้วยครับ ผลงานคุณภาพ

wannaset

แล้วในที่สุดหมอพลอยจิตใจเริ่มรักเป็นห่วงชายชรารุ่นราวคราวพ่อไปเสียแล้วครับ