ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 23

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 15, 2018, 06:45:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ขอบอก เลยนะครับ ว่าสิ่งที่คิดไว้กับเซอร์ไพร์ส ของน้องบี นี่ มันเกินความคาดหมายจริงๆครับ เล่น เอาผม สั่นไปหมด ตื่นเต้นตามพระเอกของเรื่องเลยครับ เผลอๆ ล้ำหน้าไปแล้วด้วยซ้ำ 555 ก็แหม อะไรมันจะยั่วยวน ขนาดนั้น ประตูห้องยังปิดไม่มิดเลย พระเอก ก็ทนไม่ไหว เสียบสดเลย แถมไม่พอ กลับจากทานอาหารมา แทนจะรีบเข้าห้อง ไม่ๆๆ เล่นพาจูงมือกันไปล่อเสียวข้างบันได เอาท์ดอร์ อีกแล้ว ตื่นเต้นเสียว อย่างพีคเลยครับท่าน บรรยายมาซะ เสร็จตามเลยครับ อิอิ ยังครับ ยังไม่พอ ยังมีต่อ ล่อเสียวไป คุยโทรศัพท์ไป นี่ยิ่งได้อารมณ์ น้องบีคงอั้นไม่ไหว ขึ้นควบพระเองต่อเลย น้องบี กลับมาคราวนี้ จากลูกแมวขี้อ้อน แปลงร่าง เป็น แม่เสือสาว ร่านสวาทไปเลย เป็นเพราะ พระเอกตัวดี ของเรานี่แหละ ละลายพฤติกรรม น้องบี ซะ เปลี่ยนเป็นคนละคนไปเลย ดูแล้วเธอคง รักพระเอกของเรามากจริงๆ หลังจากหมดเกมส์นี้ คงต้องคุยเปิดใจกันจริงจังแล้วหละมั้งครับ เชียร์เต็มที่เลยครับ 555
   ส่วนเรื่องเซ็กส์เป็นแค่กับแกล้ม วันดีคืนดี จะรวมตัว 3สาว กับพระเอก ก็สนุกได้ วินๆ ฟินกันไปเลย ใช่มั้ยครับ ไรต์ ขอบคุณมากครับ

donki

คนอ่านจะตายยยยย ทั้งๆ ที่อ่านมาแล้วหลายตอนพอมาอ่าน ตอนนี้ก็ยังรู้สึกน่าอิจฉา รูปประกอบนี้ ตัวเร่งปฏิกิริยาชัดๆ เลยครับ

gai

::HoHo:: ตัวอย่างไม่ต้อง
ตัวจริง เต็มทุกรู้ ชอบจริงๆ น้องบีคนนี้
ยังมีของน้องบีที่มากกว่านี้อีกไม่ครับ  ชอบสุดๆเลย

savana911

เป็นตามคาดเลย สามสาวชอบหนึ่งหนุ่มขี้เอา น่าอิจฉา แรกๆ เสียวแบบไม่ผูกพัน ไปมาก็มีความผูกพันจนได้อย่างนี้เขาเรียกว่า รักเพราะรสเสียว

23pompompom

เจอชุดแบบนี้เข้าไป ไม่เป็นอันกินอันนอนกันพอดี

hnarii

Nondon

ไปเมืองนอกกลับมาน้องบียิ่งสุดยอดกว่าเดิมอีก ไอ้นักเรียนนอกคงจ้องจะขยำ้น้องบีเต็มที่

medsay

ต้องบอกว่าเฝ้าติดตามทุกวัน รูปบีนี่เรียกน้ำได้ดีมาก น่าฟัดเป็นที่สุด ขอบคุณครับ

elviswhat

ไป ๆ มา ๆ น้องบีนี่ร้อนแรงกว่าฟินอีกนะเนี่ย

รักโลก รักไทย

pinmonkey

เซอไพรส์น้องบีนี่สุดยอดมากเลยครับ ถ้าสามสาวมาครบนี่คงจะสุดยอดมากกว่านี้ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

เห็นชุดแล้วแบบนี้1วัน1คืนคงไม่พอ ต่อเวลาอีกสัก3วันได้ป่ะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

633sqd

ต้องีอะไรที่เมืองนอกแน่ๆ กลับมาจัดหนักเหลือเกิน

minky way

เซอร์ไพรซ์ ไปนอกมาสองอาทิตย์เหมือนไปเข้าคอร์สอบรมความเร่าร้อนเลย หรือว่าน้องบีเก็บกดจากการห่างไป 

Saturn Wang