ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
132 (31.7%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 417

Jou Mushi

ได้เวลาเฟ้อไปกับลุงพลเรื่องหมอเบส 55555 แต่ก็ยังระแวงหมอพลอยเช่นกัน

hokhak

Chai Mas

ไปๆมาๆ อยากเห็นฉาก หมอพลอย + ครูเบส vs ลุงพล ละ

meowmeng

ถ้าเป็นเรื่องจริงลุงพลนี่เป็นคนที่แย่มากๆไม่ได้เรื่องไม่มีความเป็นลูกผู้ชายเลยปากก็บอกรักแต่ก็จองจะเอาคนอื่นไปเรื่อย.ขอให้หัวใจวายตายไปเร็วๆ

Java2549

1015up

ทีมใหม่จะเสร็จลุงตามลำดับยังไงครับเนี่ยะ

djk000231

doxswing

amnasi

วิทยา สีแสด

จอห์น สมิท

Anan Saidakhot

ออกจากหมอก็กะจะรวบครูเลยหรือลุงไม่เหนื่อยบ้างเหรอ55555

supakit test

wannaset

ผมว่าเบสท์ถ้าจะได้คะแนนคงเป็นนางในฝันของผู้ชายหลายคนครับ

Tri Angle

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง เป้าหมายมีไว้พุ่งชนด้วหัวรบนิวเคลียร์ เป้าหมายการล่าบอสสเตทต่อไปต้องครูเบสท์เท่านั้น หนทางยังอีกยาวไกลกว่าจะฝ่าอุปสรรคไปถึงบอสคนที่สอง สู้ๆนะลุงพล อย่าหมดแรงตายซะก่อหละ